ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10154
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 12:14
[RE: WM ขอความร่วมมือการพาดพิงบุคคลที่ 3]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33915
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 19:49
WM ขอความร่วมมือการพาดพิงบุคคลที่ 3
อืมดี จะได้รู้ใครเป็นยังไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Aug 2007
ตอบ: 495
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 21:42
WM ขอความร่วมมือการพาดพิงบุคคลที่ 3
nomoresuck พิมพ์ว่า:
ส่วนใหญ่เขาติงเพื่อให้คุณแมน ปรับปรุง​ให้ดีขึ้น

แต่ถ้าคิดยังงั้นจริง เก็บหลักฐานจริงก็เข้าใจละ 555

ก็ตามบาย ก็ไม่เข้าไปอ่านเพจแกมาสักพักละ

สนับสนุนให้ลบทุกกระทู้ที่เป็นแหล่งข่าวของแก

จบฮะ  

ผมว่าเราควรอยู่ในขอบเขตของการให้เกียรติกันมากกว่านะครับ เพราะเราอยู่ใต้หน้ากากของยูสเซอร์ เราก็วิจารณ์ไปแบบสนุกสนานโดยไม่ได้คำนึงถึงความรู้สึกของบุคคลที่สาม อาจจะเพราะเราไม่คิดว่าเขาจะเข้ามาอ่าน ว่าเขาโดนวิจารณ์ไปในทิศทางไหน เราเลยมันส์มือกันจนเกินพอดี
ที่พี่เบน ออกมาเตือน นั่นก็อาจจะเพราะถ้าเรายังไม่ให้เกียรติซึ่งกันและกัน แล้วอยู่มาวันหนึ่งยูสเซอร์ในนี้สักคนโดนข้อหาดูหมิ่นและทำให้เกิดการเกลียดชังขึ้น เว็บไซต์จะโดนอะไรบ้าง เราเคยคิดกันบ้างมั้ยครับ

จริงอยู่ครับว่าติเพื่อก่อ แต่จะก่อให้เกิดผลดี หรือผลเสีย เราก็ไม่มีทางรู้ได้หรอกครับ ทุกคนล้วนมีเหตุผลของตัวเองทั้งนั้น

สำคัญเลยคือในนี้ควรให้เกียรติซึ่งกันและกันให้มากกว่านี้
หลังๆ มาผมเห็นกระทู้ที่ชี้นำไปในทางทำเกิดการเกลียดชังกันเยอะมาก ผมแค่มาแนะนำนะ ผิดถูกแล้วแต่จะคิด จะขยันสร้างยูสใหม่หรือเว็บโดนปิดแล้วรอให้เปิดใหม่ก็แล้วแต่จะคิดกันเองนะครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3254
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 04:34
[RE: WM ขอความร่วมมือการพาดพิงบุคคลที่ 3]
เยอะเกิ๊น ไม่ควรทำงานสื่อ ขาดคุณสมบัติมากๆ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2008
ตอบ: 4217
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 09:59
ลบๆไปให้หมดเลยครับ

แล้วทีหลัง ข่าวจากคนๆนี้ ก็ไม่ควรมาโผล่ที่ SS อีก
0
0
หนุ่มเมืองกาญจน์
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel