ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Mar 2010
ตอบ: 7374
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 08:40
[RE: [PUBG] ดูทรงไป AAA กับ WTM ได้เล่นต่อแน่ๆ]
momozee11 พิมพ์ว่า:
EA มาอธิบายกระจ่างมาก สรุปไม่ได้เกี่ยวอะไรกับวงการสนิทกัน รู้จักกันบลาๆๆ

ง่ายเลยก็คือ Attack all area เตรียมตัวมาตั้งแต่ก่อนโปรลีกจบ แต่สิ่งที่ทำให้จารย์บอมเดือดก็คือดันไม่ Disband ทีมเก่าตอน ประกาศทีมใหม่

ท้ายที่สุดนี้ถ้ามีการตรวจสอบเจอว่า Attack all area กับ Welcome to manila เกี่ยวข้องกันแม้แต่นิดเดียว แค่ให้เสื้อช่วยเหลือกันก็นับ WTM โดนแน่ๆ  

ขออนุญาตโควตถามท่านในมู้เก่าหน่อยครับ พอดีอยากตาม แต่ไม่กี่วันนี้ยุ่งงาน
อ่านในเม้นท่านก็คิดว่าตอบคำถามผมได้พอควร แต่อยากถามนิดว่ามีประเด็นอื่นอีกไหมครับ
ผมเข้าใจว่าตอนนี้ล้อมคอกกันอยู่ แต่วัวหายไปแล้ว แล้วก็แข่งต่อเลย เท่านี้ปะครับ หรือมีอย่างอื่นอีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6796
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 09:25
[RE: [PUBG] ดูทรงไป AAA กับ WTM ได้เล่นต่อแน่ๆ]
VodkaMartini พิมพ์ว่า:
EA มาอธิบายกระจ่างมาก สรุปไม่ได้เกี่ยวอะไรกับวงการสนิทกัน รู้จักกันบลาๆๆ

ง่ายเลยก็คือ Attack all area เตรียมตัวมาตั้งแต่ก่อนโปรลีกจบ แต่สิ่งที่ทำให้จารย์บอมเดือดก็คือดันไม่ Disband ทีมเก่าตอน ประกาศทีมใหม่

ท้ายที่สุดนี้ถ้ามีการตรวจสอบเจอว่า Attack all area กับ Welcome to manila เกี่ยวข้องกันแม้แต่นิดเดียว แค่ให้เสื้อช่วยเหลือกันก็นับ WTM โดนแน่ๆ  

ขออนุญาตโควตถามท่านในมู้เก่าหน่อยครับ พอดีอยากตาม แต่ไม่กี่วันนี้ยุ่งงาน
อ่านในเม้นท่านก็คิดว่าตอบคำถามผมได้พอควร แต่อยากถามนิดว่ามีประเด็นอื่นอีกไหมครับ
ผมเข้าใจว่าตอนนี้ล้อมคอกกันอยู่ แต่วัวหายไปแล้ว แล้วก็แข่งต่อเลย เท่านี้ปะครับ หรือมีอย่างอื่นอีก  
ต้องบอกว่าฝั่ง QC ถือว่าพลาดด้วยเหมือนกันครับ

อันนี้มันก็เป็นเหมือนช่องโหว่ แต่ทาง EA เขาทำมาช่วยเจ้าของทีมแล้วพอสมควร ที่จารย์บอมแกบอกคือใส่สมาชิกในทีมได้7คน คนแข่ง4 สำรอง3 สำรองที่ว่าทางฝั่ง EA เขาแนะนำเจ้าของทีมใหญ่ๆไว้แล้วว่าให้ใส่ให้ครบ เพื่อป้องกันเคสแบบนี้ 5อาจจะเป็นนักแข่งจริงๆ 6กับ7 อาจจะเป็นคนสนิทของเจ้าของทีม หรืออาจจะชื่อเจ้าของทีมเลยก็ได้ เวลานักแข่งออกหมด ยังไง Slot ก็ไม่ไปไหน แต่ชื่อ6กับ7 อาจจะต้องมาลงแข่งแก้ขัดไปก่อน

นักแข่งไม่ได้ Slot ก็ต้องแยกทีมกันไปตามกฏ

ตอนนี้ชุดหลักจาก QC น่าจะได้แข่งชัวร์ๆแล้วครับ แต่ WTM ต้องรอหลักฐาน ในอนาคตห้ามมีการสนับสนุนจาก 3A
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9569
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 09:48
Ezreal พิมพ์ว่า:
PP66 พิมพ์ว่า:
Ezreal พิมพ์ว่า:
มี Youtuber บางคนทำคลิปอธิบายแบบเข้าข้าง AAA แบบน่าเกลียด

แล้วคนมาเม้นยังมีหน้ามาบอกนะว่า ตอกหน้าพวก LV.1 ที่ไม่เข้าใจ

เออถ้าเจอสันดานแบบยี้กูยอมเป็น LV.1 ก้ได้วะ พูดแล้วขึ้น

ช่อง zz man ใช่ไหมคับ
คอนเท้นอื่นเขาทำดีนมาพลาดอันนี้แหละ
เหมือนไม่ได้รุ้เยอะแบ้วรีบทำคลิป

แล้วยิ่งไปกว่านั้นก็มีคนเข้าข้างแก๊งงูนี่เยอะ
เหมือนแนกแนะไม่ออกเลย  

ใช่เลยท่าน ไออ่านคอมเม้นละยิ่งปวด head

ส่งคลิปที่ คุณบอมอธิบายไปให้เขาดูเลยครับ

เผื่อเขาจะทำคลิปออกมาแก้ตัว
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Suphanburi FC & Manchester United
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 1270
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 13:25
กูเชียร์ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:
กูเชียร์ม้าหนีบ พิมพ์ว่า:

ใครรู้ทุกคนรู้ ว่า Attack All Area ก็คือ Aelcome Ao Altya  

ตามนั้นแหละครับ ทุกคนรู้แหละ แต่ไม่มีหลักฐาน ทำให้ลงโทษอะไรไม่ได้ แต่ในอนาคตก็คงกลับมารวมกันยากจนแทบเป็นไปไม่ได้แล้วอะ แค่สนับสนุนกันแม้แต่นิดคือโดนหมด  

ผมว่ามันคล้ายๆ กับ MG ที่ไม่มีความเกี่ยวข้องกับ SP ซึ่งจริงๆ แม่ง คือสังกัดเดียวกัน แบบนี้ผมโคตรไม่ชอบเลย มันเหลี่ยมอ่ะ ส่วน AAA นี่ มันน่าเกลียดตรงที่ ประกาศเทค QC แล้วแม่ง Disband แบบหน้าเกลียดมากกว่า  

รบกวนสอบถามหน่อยครับ สังกัด MG กับ SP มีความเกี่ยวพันกันยังไงครับ?
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel