ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ⭐️⭐️
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 14346
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:31
[RE]ตอนเรียนเคยโดนเรืองไร้สาระอะไรบ้าง
ที่โดนประจำเลยก็มีถุงเท้าขาวพื้นดำเนี่ยแหละ แทนที่จะเข้าใจหน่อยว่ามันซักง่ายกว่าขาวล้วนก็ขยันยึดอยู่นั่นแหละ ช่วงแรกเข้าใจได้นะเพราะใส่เป็นแบบข้อสั้น พอสักพักเปลี่ยนไปใส่แบบปกติก็โดนอยู่ดี

ช่วงหลังโดนบ่อยจนรำคาญ ผมพกถุงเท้าไปวันละ2คู่ซะเลย ขาวล้วนใส่หลอกตอนเดินเข้าโรงเรียน+เข้าแถวเสร็จก็เปลี่ยนใส่ขาวพื้นดำทั้งวัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17679
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:33
[RE: ตอนเรียนเคยโดนเรืองไร้สาระอะไรบ้าง]
กระเป๋าถือห้ามหนีบ โดนยึดตัวหนีบ
กระเป๋าเป้ห้ามหนีบให้แบน โดนยึดตวหนีบอีก
ถุงเท้าห้ามมีสีพื้น ยึดอีก
ห้ามเหยียบส้นรองเท้า ตีน่องลงโทษ

แต่ละอย่างคำเดียว เพื่อ ???
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ไก่กุ๊ก ๆ
เข้าร่วม: 31 Jan 2007
ตอบ: 3387
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:35
[RE: ตอนเรียนเคยโดนเรืองไร้สาระอะไรบ้าง]
พับถุงเท้าโดนตี
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2009
ตอบ: 4915
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:37
โดนครูที่โรงเรียนอันเฟรนด์ในเฟสครับ เมื่อก่อนแกไม่เล่นเฟส แกดีมาก เป็นครูรุ่นใหญ่เลย

พอเล่นเฟสแล้ว โพสต์แขวะเด็กไปทั่ว เพื่อนผมก็ไม่พอใจกันเยอะ โพสต์สวนกันไปมา

สุดท้ายผมโดนอันเฟรนด์ไปด้วย ทั้งที่ไม่เคยด่าแกนะ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1816
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:38
ผมเป็นครูครับ อยากบอกว่า ครูที่บ้าระเบียบวินัยยังมีอีกเยอะ คนเหล่านั้นยังไม่พร้อมรับการเปลี่ยนแปลง

ส่วนผมหรอ เน้นความสะดวกของนักเรียน นักเรียนจะเรียนได้อย่างมีประสิทธิภาพเขาจะต้องมีความสะดวก
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2008
ตอบ: 2687
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:51
เอาหนังสือเรียนไว้ใต้โต๊ะ (ไม่ยอมเอากลับบ้าน)

กระเป๋าติดตัวหนีบ

เสื้อรีดหลายกลีบ

ใส่เยล
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Rossoneri
เข้าร่วม: 14 Oct 2010
ตอบ: 12071
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:54
อาจารย์หาว่าผมเอาแผ่นหนังโป๊มาเปิดในห้องคอม ทั้งที่มันไม่ใช่ของผม

ผมก็ปฏิเสธว่าไม่ใช่ของตัวเอง เพื่อนก็ช่วยพูดว่าไม่ใช่ผมแต่อาจารย์ไม่เชื่อ ให้ผมออกไปนอกห้อง ผมก็โอเคงั้นช่างแม่งละคาบนี้ เดินออกไปนอกห้อง เตรียมไปห้องฝ่ายปกครอง

พอผมเดินออกไป เพื่อนที่เป็นเจ้าของแผ่นหนังโป๊นั้นมันก็เดินตามผมออกมา ซึ่งผมก็ไม่ได้โกรธอะไรมันหรอกนะ มันเป็นเรื่องเล็กน้อยสำหรับผม

แต่สุดท้ายอาจารย์ก็ไม่พาพวกผมไปถึงห้องฝ่ายปกครอง แค่ว่ากล่าวตักเตือนกันตรงนั้นเป็นอันจบ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 702
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:55
ตอนมหาลัยเคยโดนจับเรื่องใส่กางเกงขาเดฟพร้อมเพื่อนๆ แต่ผมใส่ขากระบอกปกติ แต่โดนเหมารวมไปด้วย

พอขึ้นไปห้องอาจารย์ผมก็ถามว่ากางเกงผมมันเดฟตรงไหน อาจารย์ก็อารมณ์เหมือนจับมาแล้วกลัวเสียหน้า เลยบอกกางเกงขาเดฟก็เหมือนกัญชา เพื่อนสูบเราดม เราก็เมาเหมือนกัน ผมนี่แบบอิหยังวะ

อีก2-3วันต่อมาต้องไปรายงานตัวผมก็ใส่กางเกงตัวเดิมไป อาจารย์ก็บอกดีมากต้องแต่งตัวอย่างงี้แหละ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: เอ๊าะอ่อ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11820
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 14:59
ไร้สาระสุด น่าจะตอน ม.4 วิชาภาษาไทย จะมีครูผู้หญิงอายุใกล้ๆเกษียณละ ผมคุยกับเพื่อนตอนเรียนแต่ไม่ได้ตลอดด้วยนะ เขาเรียกผมกับเพื่อนออกไปบอกว่าครูจะโทรศัพท์ฟ้องผู้ปกครองเธอว่าเธอไม่ตั้งใจเรียน ผมนี่ ห๊ะ เลย แค่คุยกับเพื่อนเอง555 แต่ผมก็ไม่บอกเขาหรอก บอกว่าจำเบอร์ไม่ได้ เขาก็จดชื่อผมไปทำไรไม่รู้ เหมือนเอาไปฟ้องที่ปรึกษาห้องผม ครูที่ปรึกษามาเล่าให้ฟังวันรุ่งขึ้น ดีครูผมเขาไม่เล่นด้วย มาเล่าให้ฟังหมดเลยเขาไปฟ้องว่าไรบ้าง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Dec 2008
ตอบ: 1879
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 15:09
ตอนม. 1 หรือ 2 เนี้ยแหละ กินข้าวกลางวันเสร็จกำลังเดินกลับห้อง เจอครูฝ่ายปกครองเรียกไปตี(ก้นเขียวเลย)
เหตุผลคือเดินไม่เป็นแถว
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1710
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 15:22
โดนหาว่าเป็นต้นเหตุให้เพื่อนๆและรุ่นน้อง ล้อเลียนรุ่นน้องคนนึงว่าตุ๊ด

ที่มันไร้สาระตรงผมไม่ได้เริ่มและก็ได้ยินจากคนอื้นมา แต่มีผมคนเดียวที่จะโดนเอาเรื่อง

เรียกต่อหน้ายังไม่เคยเลยด้วยซ้ำ กลายเป็นผมคนเดียวที่ผิดแบบงงๆ แต่รู้สึกผิดอยู่เหมือนกันที่เอามาพูดเล่นๆกับเพื่อน

0
0
Status: ย่องมายิง
เข้าร่วม: 02 Apr 2020
ตอบ: 1137
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 15:24
ตอนเรียนเคยโดนเรืองไร้สาระอะไรบ้าง
ตอนประถม เคยส่งการบ้านแล้วการบ้านหาย เพราะตั้งไว้บนสุด ครูก็บอกหาไม่เจอ หลังจากนั้นก็เป็นคนขี้ระแวง ต้องคอยส่งงานไว้ล่างๆ จะได้ไม่หาย แล้วก็ชอบทำอะไรเผื่อไว้ตลอด กลัวจะมีอะไรหายอีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26628
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 15:26
ปีนกำแพง สั่งของกินตรงร้านข้าง ๆ โรงเรียน

กรูจะแดรกอะไรก็เรื่องของกรู ไม่รู้จะเผือกทำไม
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: เหงา ตัวเท่าบ้าน
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 11211
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 15:49
โดนเขกหัวฟรีๆ ตั้ง 3 - 4 รอบ เลย

คือตอน ป.5 ครูภาษาไทยให้อ่านหนังสือให้ทั้งห้องฟัง แล้วแต่ครูจะสุ่มเรียกชื่อใคร ต้องอ่านให้ทันให้ต่อจากคนที่แล้วอ่าน

ใครอ่านผิด อ่านช้า ให้คนข้างๆ เขกหัวได้เลย เราก็อ่านผิด 3 - 4 รอบ ครูก็สั่ง โป๊ก สั่งโป๊ก อยู่นั่นแหละ

ไอ้คนข้างๆ นี่มันมือใหญ่เลย

จนครูงง เลยเรียกออกไปหาที่โต๊ะ เอาหนังสือไปด้วย ปรากฏว่า ผมอ่านถูกแล้ว เพียงแต่ว่าหนังสือมันพิมพ์กันคนละปี

หนังสือผมซื้อใหม่เอง หนังสือครูกับหนังสือคนอื่นเป็นหนังสือที่ยืมโรงเรียนใช้

ครูกะไอ้คนเขกก็ได้แต่หัวเราะแหะๆ

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ เป็ดเองกั๊บ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 9914
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 16:33
METRONOME พิมพ์ว่า:
กางเกงตัด คงเพราะผ้ามันหนากว่าล่ะมั้ง
ทรงเดียวกัน สีเดียวกัน แต่ดันห้ามใส่  

ผมก็เป็นแฮะสมัยนั้นฮิตยีนนิ่มจำไม่ได้ว่ามันเป็นผ้าอะไร
แล้วก็ไปหาป้ายลีวายกันมาแปะโดนด่ากันยกทีมเลยอยากเท่แต่ก็ใส่กันมายันจบม.6 นะครูคงเอือม
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel