ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 779
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 18:15
มีใครใช้คีย์บอร์ด Brown Switch บ้างครับ
แบบไหนเสียงเบาที่สุดครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Nov 2008
ตอบ: 5666
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 19:04
[RE: มีใครใช้คีย์บอร์ด Brown Switch บ้างครับ]
haru7752 พิมพ์ว่า:
Kylo Ren พิมพ์ว่า:
haru7752 พิมพ์ว่า:
ใช้ nubwo x28 ปุ่มชอบเบิ้ล + กดไม่ติด
ถอดทิ้งไปละ ใช้ตัวเดิมแทนใครมีวิธีแก้ หรือสาเหตุบ้างไหมครับ  

อายุการใช้งานนานไหมครับ เล่นเกมแนวไหนบ้างครับ  

ไม่นานเลยครับ 2 เดือนนก็เริ่มมออกอาการแล้ว นี่ครับผมใช้ ตัว nubwox28 พิมพ์ เบิ้ล ม. น. เล่นเกมมส์แนว RTS ต้องกดๆปุ่มที่มีอาการไปสักพักอาการเบิ้ลปุ่มถึงหาย คิดว่าไม่ใช่สวิตชช์ยี่ห้อ cherry  

ได้ลองส่งประกันไหมครับ อยากรู้ว่าเขาเคลมให้เลยไหม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel