ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 19:56
[RE: [Live]RoV APL 2020 Group Stage | Week 4 Day 5]
ยูสเซอร์ลับ พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
โคตรแสบเลยแฟลช เนี่ยแบบนี้เรียกเก็บแผนของจริง แล้วลองแผนด้วย อีกอย่างคือถ้าเคยดูบทสัมภาษณ์​มันพูดเสมอว่าอยากเจอ Madteam ( J team เก่า )

คิดแบบไม่ประมาทก็คืออยากลงไปเอาคืนทบต้นทบดอก

แต่ถ้าคิดแบบปกติคือ มันกาวจริง ดราฟติดเล่น 555  

น่าจะเลี่ยงสายกับบุรีรัมด้วยนะผมว่า

เป็นไปได้แหะ เจอกันบ่อยจนน่าจะยอมรับกันแหละ ท้อป1 2 เจอกันไวก็เหมือนตัดกันเอง แม้ดเก่งแต่อาจจะมองว่ารองจาก บรร ก็ไปเจอสายโน้นน่าจะง่ายกว่ามั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ถ้าคุณกรีดเลือดผมออกมา มันคงเป็นสีฟ้าแน่ๆ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 7899
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 19:57
[RE][Live]RoV APL 2020 Group Stage | Week 4 Day 5
เซย์มายเนม พิมพ์ว่า:
สเตปนาครอสน้องบลูโคตรโหดเลยนะ พริ้วจัด แล้วเล่นเป็นตัวเปิดได้ดีมาก เข้าออกสวย เก่งเกินจะเป็นป่าเบอร์ 3 ของทีมอะ  

นุนุบอกบลูเก่งสุดในทีมบุรีรัมครับ แต่น้องยังเด็ก ยังรับความกดดันไม่ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14100
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 19:59
[Live] [Live]RoV APL 2020 Group Stage | Week 4 Day 5
ยูสเซอร์ลับ พิมพ์ว่า:
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
โคตรแสบเลยแฟลช เนี่ยแบบนี้เรียกเก็บแผนของจริง แล้วลองแผนด้วย อีกอย่างคือถ้าเคยดูบทสัมภาษณ์​มันพูดเสมอว่าอยากเจอ Madteam ( J team เก่า )

คิดแบบไม่ประมาทก็คืออยากลงไปเอาคืนทบต้นทบดอก

แต่ถ้าคิดแบบปกติคือ มันกาวจริง ดราฟติดเล่น 555  

น่าจะเลี่ยงสายกับบุรีรัมด้วยนะผมว่า

แถมหลบ SGP ด้วย สงสัยกะเข้าชิงกันเอง 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แข้งบุนเดสลีกา
Status: อเซนอล&การท่าเรือ
เข้าร่วม: 07 Feb 2015
ตอบ: 2452
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 20:21
[RE: [Live]RoV APL 2020 Group Stage | Week 4 Day 5]
เสียดายบาซ่าอยากให้ไปอยู่สายบนมากกว่าเผื่อจะไปเจอบุรีรัมคู่ชิง แต่ฟอร์มน้องยังสวิงๆตอนนี้รอบหน้าเอาให้ผ่าน HKA ก่อน 555
ขายเครื่องออกกำลังกายและอุปกรณ์ฟิตเนส สนใจIB สอบถามได้ครับ

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 928
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 21:23
[RE][Live]RoV APL 2020 Group Stage | Week 4 Day 5
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
วันนึงถ้ามันมีเกมใหม่ แล้วพวกเก่งๆ มูฟไป เฟิสวัน ไรงี้ บลูคงเป็นป่า no1 ต่อไป ยังได้อยู่ต่อมาแม้ไม่ได้ลงสงสัยเค้าคงปั้นรอไว้การนั้นมั้งเนี่ย แต่ทีนี้มันไม่ค่อยได้ลงมันจะทื่อไหมสเตป  

คิดเหมือนกันครับถ้า Lol mobile มา พวกนี้อาจไปแน่เลยต้องปั้นบลูเอาไว้

ปล.ผมว่าไม่น่าทื้อมั้งครับ ตะกี้อย่างพริ้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 08:38
doxdox พิมพ์ว่า:
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
วันนึงถ้ามันมีเกมใหม่ แล้วพวกเก่งๆ มูฟไป เฟิสวัน ไรงี้ บลูคงเป็นป่า no1 ต่อไป ยังได้อยู่ต่อมาแม้ไม่ได้ลงสงสัยเค้าคงปั้นรอไว้การนั้นมั้งเนี่ย แต่ทีนี้มันไม่ค่อยได้ลงมันจะทื่อไหมสเตป  

คิดเหมือนกันครับถ้า Lol mobile มา พวกนี้อาจไปแน่เลยต้องปั้นบลูเอาไว้

ปล.ผมว่าไม่น่าทื้อมั้งครับ ตะกี้อย่างพริ้ว  
ใช่ครับมะกี้พริ้วจริง แต่ผมพูดในเชิง เหมือนนักบอลรู้แหละตัวนี้เทพ ทีมไม่ปล่อยแต่ไม่ให้ลงเลย รอตัวระดับโลกหมดสภาพขายทิ้ง ละตัวนี้วางไว้แทนขึ้นมาแทนแน่ๆ แต่ระหว่างนั้น ถึงทีมได้แชมป์มาตลอด แต่ดาวรุ่งคนนี้ไม่ได้ลงไปเล่นเลย มันจะเหมือนทื่อไหม ประสบการณ์ในสนามแข่ง ความคุ้นชินกับการแข่งมันจะตกลงไหมไรงี้อ่ะ 55 ผมไม่ค่อยตามสตรีม แต่ดูผ่านๆ ไม่เคยเห็นบลูเล่นกับพวก f1 เลยไม่รู้ปกติซ้อมไรหนักแค่ไหน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel