ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: ....
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 4254
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 11:20
[RE: ราฮีมสเตอริ่งขายวิญญานให้ปีศาจมาเหรอครับ]
แปปๆยิง 17 ลูกละ 2นัดหลัง4ลูก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No comment เน้น combo
เข้าร่วม: 02 Nov 2005
ตอบ: 11942
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 11:37
[RE: ราฮีมสเตอริ่งขายวิญญานให้ปีศาจมาเหรอครับ]
มันก็มีทั้วช่วงฟอร์ม​ดี และ ฟอร์มตกนั่นและ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9418
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 12:36
PUGPUBG พิมพ์ว่า:
ธานอสยอดนักชัก พิมพ์ว่า:
ไม่ใช่ไปลงหลุมผีนะ

ตอนเล่นอยู่ลิเวอร์พูลมันไม่ใช่แบบนี้นี่หว่า ตอนนี้ผมว่าน้องๆเมสซี่แล้วนะ

ป.ล. เฮซุสนี่ยังแทนกุนไม่ได้จริงแหละ อย่างที่แฟนซิตี้หลายคนว่า  

ขายมาตั้งแต่เด็กแล้ว แต่ชะตาเล่นตลกให้อยู่ทั้งลิเวอร์ และ แมนซิตี้  

คือมันดีไปหมดจนไม่น่าเชื่อ เท่าที่ผมดูนัดหลังๆนะ อย่างซิตี้ปีก่อนผลัดกันเด่นแต่ผีนี้แกล่ออยู่คนเดียวเลย  

ผมดูหลายนัดที่เจอแมนยู เหมือนแกเล่นไม่ดีสักนัด ยิงแป้กบ้าง เลี้ยงติดบ้าง ทั้งๆที่ เจอทีมอื่นเลี้ยงหายๆยิงเป็นตุง
ปล.แฮรี่เคน อีกคน  

มันแบกความกดดันไม่ได้ครับ นัดไหนโดนโห่เล่นกากทุกนัดอะ นี่เด็กเก่าลิเวอร์แถมอยู่แมนซิ โดนแฟนแมนยูโห่ยับเลยมั้ง ตอนเจอลิเวอร์พูลโดนแฟนบอลโห่ไล่เล่นไม่เคยออก พอนัดล่าสุดไม่มีแฟนบอลดูชิวๆ อย่างกับคนละคน
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9246
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 12:48
ไม่ใช่ไปลงหลุมผีนะ

ตอนเล่นอยู่ลิเวอร์พูลมันไม่ใช่แบบนี้นี่หว่า ตอนนี้ผมว่าน้องๆเมสซี่แล้วนะ

ป.ล. เฮซุสนี่ยังแทนกุนไม่ได้จริงแหละ อย่างที่แฟนซิตี้หลายคนว่า  

ขายมาตั้งแต่เด็กแล้ว แต่ชะตาเล่นตลกให้อยู่ทั้งลิเวอร์ และ แมนซิตี้  

คือมันดีไปหมดจนไม่น่าเชื่อ เท่าที่ผมดูนัดหลังๆนะ อย่างซิตี้ปีก่อนผลัดกันเด่นแต่ผีนี้แกล่ออยู่คนเดียวเลย  

ผมดูหลายนัดที่เจอแมนยู เหมือนแกเล่นไม่ดีสักนัด ยิงแป้กบ้าง เลี้ยงติดบ้าง ทั้งๆที่ เจอทีมอื่นเลี้ยงหายๆยิงเป็นตุง
ปล.แฮรี่เคน อีกคน  

เวลาเจอแมนยูพวกสตาร์เหมือนจะกดดันตัวเองเกือบทุกคนนะ สังเกตมาหลายปีละคนที่ยิงได้ไม่ค่อยคาดคิด

ยกเว้นลิเวอร์พูล เจอแมนยูทีไรเหมือนมีบัพ  

อาจจะเล่นแบบเกรงๆ เผื่อสักวันได้ย้ายไปผี
ส่วนเด็กหงส์ ไม่ย้ายไปผีแน่ ใส่เต็มที่ได้เลย
ส่วนตำนานสโต๊ก เป็นข้อยกเว้นเพราะกลายเป็นตำนานสโต๊กเต็มตัวแล้วครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4954
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 13:24
ส่วนตัวผมมองว่าไม่ฟลุ้คทั้งหมดนะ มีโชคเข้ามาช่วยด้วยแต่ต้องชมสเตอร์ริ่งที่มีความกระหายประตู สังเกตุได้เลยตอนล้มปกติต้องเซฟตัวเองมองพื้นตั้งมืออะไรก็ว่าไปสเตอร์ริ่งมองที่บอลตลอดเลย
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Sun Jul 12, 2020 13:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: TheKopTon
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5454
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 19:49
ผมว่าเป็บใช้งานและปลุกเก่งครับ ริ่งไม่ใช่คนที่จะเก่งแบบก้าวกระโดดได้ถ้าไม่มีโค้ชแนะนำหรือสอนที่ดี
0
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 65088
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 22:45
ไม่ชมเป้ป กับชมตัวมันเองละ ขายวิญญาณอะหยังวะ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17681
โพสเมื่อ: Mon Jul 13, 2020 01:47
มันเก่งอยู่แล้ว เรื่องเลี้ยงบอลความเร็ว แต่เมื่อก่อนมันยิงเบายังกับตด

แล้ววันเจอลิเวอร์พูลมันก็โดนริบประตูไปเป็นเครดิต ของเชมเบอเลนไง

เพราะเหน่ง ๆ มันดันยิงออก เรื่องยิงแหละที่มันยังไม่ได้ ถึงจะยิงเยอะ

หมูก็หกไปเยอะมากเช่นกัน แต่มันเป็นนักเตะที่ผมเรียกลักกี้บอยเลย

ยิงแฉลบก็เข้าบ่อย ๆ ยิงออกมีคนมาโดดเปลี่ยนทางเข้า แล้วล่าสุดที่แฮททริกนี่อีก

ถ้ามันเลิกหมูหกแล้วใจนิ่ง ๆ หน่อยนะ 30 ประตูก็น่าจะถึงได้ด้วยซ้ำไปนับจังหวะหลุดเดี่ยว

แล้วพลาดของมันดูอย่างน้อยคงได้อีก 5 ประตู
แก้ไขล่าสุดโดย kimsung-mc เมื่อ Mon Jul 13, 2020 01:48, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel