ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 793
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 02:23
[RE: จุดโทษ Liverpool มันยากเย็นจริง ๆ]
เอาจริงๆแมนยูก็ไม่ได้จุดโทษง่ายนะครับ
มีเกมล่าสุดนี่แหละที่รู้สึกว่าได้ง่ายไปจริงๆ แต่
ถ้าท่านได้ดูเต็มเกมส์ จังหวะก่อนหน้านั้นน้องกรีนวู้ดโดนผลักเต็มๆ
จารย์ไม่เช็ค VAR ด้วยซ้ำ และเหตุการณ์แบบนี้อีกหลายๆลูก
แมนยูก็เสียผลประโยชน์เยอะอยู่นะครับ
ก่อนโควิด ทีมท่านยังมีคนแซวๆว่า LIVARPOOL อยู่เลย
มันก็มีทั้งได้ทั้งเสียนะ ผมว่าประเด็นก็คือกรรมการ
ของ EPL มาตรฐานโคตรมั่วมากกว่าครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

#WE'RE THE BOY IN THE RED AND WE'RE ON OUR WAY TO WEMBLEY
นักเตะตำบล
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1666
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 06:41
จุดโทษ Liverpool มันยากเย็นจริง ๆ
AingLFC พิมพ์ว่า:
ถ้าดูลิเวอร์พูล ทั้งฤดูกาล ถ้ามาตรฐานเดียวกับแมนยู อาจจะได้เยอะกว่าแมนยูอีกจุดโทษนิ  

เอาหน่าเราได้แชมป์แล้ว ทีมนั้นเค้ายังดิ้นรน ตะเกียกตะกาย​กระเสือกกระสน​ไป UCL อยู่เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jun 2020
ตอบ: 844
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 07:16
ถูกแบนแล้ว
จุดโทษ Liverpool มันยากเย็นจริง ๆ
เอาจริงๆ ถ้าย้อนดู var สักนิดก็ยังดีนะครับ นี่ไม่มีเลย ลูก50-50 แบบนี้ จะได้เคลียร์ๆกันไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1991
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 14:15
ถูกแบนแล้ว
[RE: จุดโทษ Liverpool มันยากเย็นจริง ๆ]
TheKop^^ พิมพ์ว่า:
ถ้าดูลิเวอร์พูล ทั้งฤดูกาล ถ้ามาตรฐานเดียวกับแมนยู อาจจะได้เยอะกว่าแมนยูอีกจุดโทษนิ  

เอาหน่าเราได้แชมป์แล้ว ทีมนั้นเค้ายังดิ้นรน ตะเกียกตะกาย​กระเสือกกระสน​ไป UCL อยู่เลย  
30 ปีได้ทีนึง ดีใจด้วยนะ5555 รออีก 30 ปีข้างหน้า ค่อยมาเอาอีกทีนะจ๊ะ
0
0
นักเตะตำบล
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1666
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 14:59
The Pantora พิมพ์ว่า:
TheKop^^ พิมพ์ว่า:

30 ปีได้ทีนึง ดีใจด้วยนะ5555 รออีก 30 ปีข้างหน้า ค่อยมาเอาอีกทีนะจ๊ะ  

ขอบคุณจ๊ะ ไม่เป็นไรได้ปีนี้ ฟินปีนี้แล้ว ผมอายุยังไม่ถึง 30 เลยไม่ได้รอถึง 30 ปี หวังว่าเราคงไม่ต้องรอนานเหมือนกันนะ เอาใจช่วยไป UCL ให้ได้นะจ๊ะ บัย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel