ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29666
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 18:33
[RE]ที่เที่ยวสมุทรปราการ แนะนำทีจ้า แผลบๆ
โรมัน ต่อด้วยดีดีเลยครับ

หรือถัาอยากมาแล้วไม่อยากกลับมาอีก

แนะนำไปเมกกะบางนา ตอนประมาณบ่าย 2 เป็นต้นไป 5555

เอาจริงๆจังๆ

ก็ บางกะเจ้า แถวบางพลีไม่ค่อยมีสถานที่เที่ยวฮะ

เอาสถานพักผ่อน ก็สวนหลวง / บึงหนองบอน (แต่เอาตามหลักคือพวกนี้อยู่กรุงเทพ 555)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย brrless เมื่อ Sat Jul 11, 2020 18:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
สุภาพบุรุษบอยแบนด์ซีซั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2005
ตอบ: 2634
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 22:00
[RE: ที่เที่ยวสมุทรปราการ แนะนำทีจ้า แผลบๆ]
ถ้าโซนบางพลีนึกออกที่เดียวคือวัดหลวงพ่อโตครับ

ไหว้พระแล้วแวะตลาดริมน้ำหลังวัด ของกินอร่อยๆเยอะพอสมควร
1
0
I'm gonna make him an offer he can't refuse
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 689
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 22:36
[RE: ที่เที่ยวสมุทรปราการ แนะนำทีจ้า แผลบๆ]
Kop Inside พิมพ์ว่า:
Black _Hawk พิมพ์ว่า:
โรมัน ครับ  

จบแล้วต่อ ดีดีคาเฟ่ ต่อเลยครับ
ผมอยู่แพรกษา ตามเม้นบนว่าเลยครับแต่ถ้ามาแล้วต้องมาลองร้านป้าบุญล้อมครับ  

สวัสดีครับ สมาชิกSSคนใกล้บ้าน ผมอยู่ซ.มังกร ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 2807
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 22:49
บาลพลีไม่ค่อยมีที่เที่ยวอ่ะ ฟาร์มจรเข้ก็เก่าเกินไม่น่าเที่ยวละ เมืองโบรานผมว่าแอบแพงเกิน ตากอากาศบางปู ช่วงนี้ไม่รู้จะมีนกเยอะไหม บางกะเจ้าเช้าๆ ก็น่าจะโออยู่นะครับ

1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 22:49
Reaw_Master พิมพ์ว่า:
Kop Inside พิมพ์ว่า:
Black _Hawk พิมพ์ว่า:
โรมัน ครับ  

จบแล้วต่อ ดีดีคาเฟ่ ต่อเลยครับ
ผมอยู่แพรกษา ตามเม้นบนว่าเลยครับแต่ถ้ามาแล้วต้องมาลองร้านป้าบุญล้อมครับ  

สวัสดีครับ สมาชิกSSคนใกล้บ้าน ผมอยู่ซ.มังกร ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ผมอยู่บางปู 45 ไม่ไกลกันเลยนะครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1013
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 09:07
HEREME พิมพ์ว่า:
บาลพลีไม่ค่อยมีที่เที่ยวอ่ะ ฟาร์มจรเข้ก็เก่าเกินไม่น่าเที่ยวละ เมืองโบรานผมว่าแอบแพงเกิน ตากอากาศบางปู ช่วงนี้ไม่รู้จะมีนกเยอะไหม บางกะเจ้าเช้าๆ ก็น่าจะโออยู่นะครับ

ช่วงบ่ายพอไหวไหมหะ หรือพอมีร้านอาหาร ไม่แพง รสโอเค แนะนำไหมครับท่าน
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 12, 2020 14:03
sergame พิมพ์ว่า:
HEREME พิมพ์ว่า:

ช่วงบ่ายพอไหวไหมหะ หรือพอมีร้านอาหาร ไม่แพง รสโอเค แนะนำไหมครับท่าน  

ขอโทษที่ตอบช้า ร้านอาหารแถวริมทะเลบางปูมีเยอะเลยครับ ผมเพิ่งไปร้านมอแกนมาบรรยากาศดี แต่ต้องมาเย็นๆหน่อย

ถ้าไม่เน้นริมทะเล ร้าน santuary ตรงข้ามวัดมหวงษ์ แถวๆปากน้ำก็รถชาติโอเคนะ
แก้ไขล่าสุดโดย HEREME เมื่อ Sun Jul 12, 2020 14:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel