ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68870
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 19:48
[RE: ทำไม ผู้ตัดสินอังกฤษ ถึงห่วย ?]
เพราะ FA ให้ท้ายครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 212
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 19:51
[RE: ทำไม ผู้ตัดสินอังกฤษ ถึงห่วย ?]
AF withWolff พิมพ์ว่า:
ดาลี่บลิน พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวว่าไมเคิลโอลิเวอร์ก็มั่วไม่ต่างจากคนอื่นๆเลยครับฉายา ไมเคิล โอลิเวอร์พูล ยืนยันได้

บอลโลกก็ไม่มี ผู้ตัดสินอังกฤษโดนเรียกไปซักคน อยากรู้เหมือนกัน คือสถาบันอบรมเค้าห่วยหรือยังไง หรือพรีเมียร์ไม่สนกติกา เน้นเอนเตอร์เทน เน้นดราม่า

ขนาดมี VAR มี โกลไลน์ ก็ยังดราม่ายังพลาดอีก  
ฉายา ไมเคิล โอลิเวอร์พูล ยืนยันได้ หมายความว่ายังไงนะครับ  

นั่นสิน๊า ทำไมถึงยืนยันได้ ทั้งๆที่โอลิเวอร์เป่าแมตช์ของลิเวอพูลแล้วสถิติห่วยมากเลย

ถ้าแค่เพราะชื่อ โอ"ลิเวอ"พูล ไม่น่าจะเอาอะไรมายืนยันได้นะครับ
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4892
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 20:15
ส่วนตัวว่าไมเคิลโอลิเวอร์ก็มั่วไม่ต่างจากคนอื่นๆเลยครับฉายา ไมเคิล โอลิเวอร์พูล ยืนยันได้

บอลโลกก็ไม่มี ผู้ตัดสินอังกฤษโดนเรียกไปซักคน อยากรู้เหมือนกัน คือสถาบันอบรมเค้าห่วยหรือยังไง หรือพรีเมียร์ไม่สนกติกา เน้นเอนเตอร์เทน เน้นดราม่า

ขนาดมี VAR มี โกลไลน์ ก็ยังดราม่ายังพลาดอีก  

ไมเคิ่ล เค้าเป่าเข้าข้างหงส์ยังไงครับ สถิติก็ชัดเจนอยู่ว่าหงส์เข้าทำเกมเองไม่ได้จุดโทษบ่อยบ่อยสักหน่อย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 20:41
ถูกแบนแล้ว
สมัครมาหวีด พิมพ์ว่า:

ไมเคิ่ล เค้าเป่าเข้าข้างหงส์ยังไงครับ สถิติก็ชัดเจนอยู่ว่าหงส์เข้าทำเกมเองไม่ได้จุดโทษบ่อยบ่อยสักหน่อย  

อ่าาาา นั่นสินะครับ เข้าข้างหงส์ยังไงคงต้องย้อนดูเอา ซึ่งกรรมการคนนี้เป่าพลาดก็เยอะ ด้วยครับ ต้องย้อนดูเยอะเลย โดนกันหลายทีม หงส์ก็เคยโดนหนิครับ ทั้งกรรมการเป่าให้ได้เปรียบ ทั้งเป่าให้เสียเปรียบใช่มั้ยครับ

ดูคงจะติดใจกับชื่อไมเคิล โอลิเวอร์พูล กันมากเลยนะครับ ทำใจครับ ผมไม่ได้ตั้งให้เค้า ผมฟังเค้ามาเค้าเรียกกันอย่างนี้

https://sport.trueid.net/detail/oNoa93nMvE71
https://pantip.com/topic/36237374

ยกตัวอย่างครับ ก้เค้าเรียกกันอย่างนี้จริงๆ ทุกทีมมันได้เสียประโยชน์กันหมดแหละ อย่าไปซีเรียสเลยคุณ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 20:48
ถูกแบนแล้ว
kop kap พิมพ์ว่า:
AF withWolff พิมพ์ว่า:

ฉายา ไมเคิล โอลิเวอร์พูล ยืนยันได้ หมายความว่ายังไงนะครับ  

นั่นสิน๊า ทำไมถึงยืนยันได้ ทั้งๆที่โอลิเวอร์เป่าแมตช์ของลิเวอพูลแล้วสถิติห่วยมากเลย

ถ้าแค่เพราะชื่อ โอ"ลิเวอ"พูล ไม่น่าจะเอาอะไรมายืนยันได้นะครับ  

ผมไม่ได้บอกว่า ไมเคิลโอลิเวอ เป่าแล้วลิเวอพูลจะชนะเลยนะ แต่เข้าใจใช่มั้ย ถ้าผู้ตัดสินเค้าเป่าดีจริงๆแบบที่ จขกท พูดไว้ว่า ไมเคิลโอลิเวอดูดีสุด มันคงไม่มีคนมาตั้งฉายาให้เค้าว่า ไมเคิลโอลิเวอพูล มั้ยครับ

คือผมไม่ได้ว่าลิเวอพูลคุณเลย ผมด่ากรรมการ
แก้ไขล่าสุดโดย ดาลี่บลิน เมื่อ Sat Jul 11, 2020 21:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Deportivo La Coruna Til I Die!
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4286
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 22:57
[RE]ทำไม ผู้ตัดสินอังกฤษ ถึงห่วย ?
เคยดูลีกาสองสเปนมั้ยครัฬ

กรรมการอังกฤษนี่เก่งไปเลยครัฬ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel