ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Sat Jul 11, 2020 01:38
ถูกแบนแล้ว
[RE: ฉันไปแล้วนะ]
JoOz พิมพ์ว่า:
Silence พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวยูสใหม่ก็มา

แต่จริงๆยูสนี้นี่ผมสงสารมันอ่ะ

พยายามปั่นแล้วปั่นอีก แต่ไม่มีใครบ้าจี้ตามมัน หลายมู้ปั่นไปแล้วก็เงียบแบบเหงาๆ

มีบางมู้ที่มีคนมาด่ามันว่าอีแอบ

แต่ไอ้ที่พยายามปั่นแล้วปั่นอีก ไม่มีซักครั้งที่เดือด

เล่นบอร์ดไปไม่เหงาเหรอวะ แฟนหงส์ก็ไม่เอา ปั่นแฟนผีก็ไม่ขึ้น

สมเพชมากอ่ะ  

ผมว่ามันปั่นสำเร็จนะ คนพูดถึงเยอะมาก โดนแบนไปยังตั้งกระทู้ถาม ตามด่าหลายมู้อยู่55555

อีกอย่างนึงนะ ผมว่าคนนี้ตั้งใจปั่นเลยแหละว่าอีแอบ เพราะก่อนโดนแบนว่าคือคนเดียวกัน ก็ใช้คาแรคเตอร์แบบนี้ กลับมาก็ใช้แบบเดิม ผมว่ามันตั้งใจปั่นแหละ ตั้งใจแบบให้รู้เกินไป

ปล.ผมตามอ่าน ผมว่ามันปั่นน้อยกว่าแก๊งไลน์เยอะ แก๊งไลน์นี่ทั้งเนิฟทั้งแขวะ คู่แข่งเละเทะไปหมด  
ไอ้เมามันปั่นไม่เดือดดิ มันตั้งใจมาปั่นแบบที่ท่านบอกแหละใครก้ดูออก คนเดือดกับมันมีน้อยแต่รำคาญกับมันมีเยอะ มาทั้งวันไม่หลับไม่นอน55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel