ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: [-Hoo|igan-] Guild`
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2008
ตอบ: 9539
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 11:48
[RE: มีใครไม่กล้าที่จะจริงใจกับใครใหม่บ้างครับ]
ผมว่าสมัยนี้ดูง่ายสุด ในการเลือกว่าเราชอบผญ ไลฟสไตล์แบบไหน แค่เฟสอันเดียวก็รู้แล้วว่าชอบแนวเดียวกันไหม

ปกติถ้าแนวเดียวกัน ฐานะต่างกันไม่มาก มักจะไปด้วยกันรอด แต่บางคนก็ใช่สำหรับเรา แต่ไม่ใช่สำหรับเขา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Nov 2005
ตอบ: 927
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 13:19
[RE: มีใครไม่กล้าที่จะจริงใจกับใครใหม่บ้างครับ]
ความรักยังคงสวยงามอยู่เสมอ

แต่สมัยนี้ต้องดูควบคู่กับความเป็นจริงที่อยู่ตรงหน้าครับ

ว่าคู่รักนั้นๆ จะประคับประคองความรักให้คงอยู่ไปจนถึงเมื่อไหร่?

เจอแอพเจอเทคโนโลยีสมัยเข้าไป รอกดจีจีได้เลยฮะแค่ตอนไหนแค่นั้นเอง ต้น กลาง หรือ ท้าย

ว่ากันเป็นคนๆ เกมๆไปดีที่สุดแหละความคิดผมนะ

คู่รักที่ความสุขมันมี คงสัก 10% ได้มั้งจากคนรอบๆตัวผม

ผมว่าปรับความหวังให้ตรงความจริงสมัยนี้มันปลอดภัยกว่า

ถ้าผมมีนิสัยรวย ผมยังไม่มันใจเลยว่าเขารักเราหรือรักนิสัยรวยของเรา

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel