ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: king london#26
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2013
ตอบ: 3215
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 09:00
(MANUTD)หลายอย่างเริ่มชัดเจนมากขึ้น+คุยหลังเกม
songiggs พิมพ์ว่า:
johnterry พิมพ์ว่า:
อันนี้ไม่เกรียนนะ​ ผมว่าโชช่ามาถูก​ทาง​แนวทางดีมากๆ​ แต่เคยจำได้มีอยู่ช่วงที่พวกตัวหลักเจ็บ
แล้วเป๋แบบไม่ทรง​ ที่แฟนๆต้องโหวด​ yes/no
พอมานึก​ คิดว่าโชช่าต้องพบช่วงแบบนั้นอีกแน่ๆ
ถ้าแก้ไขมันได้​ นั้นเหละเริ่มเป็นทีมท้าชิง​ และ
ตัวแปร​ บรูโน่​ โชลช่าจะขาดคนนี้ได้ไหม?

แต่ตอนนี้ยอมรับครับว่าสอบผ่าน​ คนละเรื่องกับก่อนหน้านี้  

ผมชอบอ่าน คห. แบบนี้นะ จากมุมมองคนเชียร์ทีมอื่น พร้อมวิเคราะห์จุดต่างๆ

ขออ้างถึงแฟนลิเวอร์พูลนะ เท่าที่เห็นหลังจากคว้าแชมป์ ผมกะว่าจะไม่เข้า SS อีกนานเลยแหละ เพราะไม่อยากเห็นถ้อยคำถากถาง

แต่ผมคิดผิดไปถนัดเลย แฟนลิเวอร์พูลคนที่เคยแซว เคยจิกกัด กลับพูดถึงและวิเคราะห์ผีแดงได้ดีมากๆ มีแค่ไม่กี่คนแหละที่ยังแขวะแบบไม่มีต้นตอ ไม่มีปี่มีขลุ่ย แต่ก็ช่างเถอะ คิดซะว่าเป็นอากาศธาตุไป มองข้ามๆไปก็ไม่มีปัญหาอะไรละ

ที่จริงผมก็เกรียน​นะ​ แต่ผมก็มองออกว่าอะไรเป็นอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44515
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 09:25
[RE: (MANUTD)หลายอย่างเริ่มชัดเจนมากขึ้น+คุยหลังเกม]
wherewolves พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ต้องvs กันแล้ว 15แมนยู vs 15ลิ้วพูล  

อย่างน้อย Ox ฤดูกาลแรกกับลิเวอร์ก่อนเจ็บหนักฟอร์มยังดีอยู่นะครับ ส่วน15ของแมนยูทีมผนนั้น เอิ่ม!!! เคยมีฟอร์มที่ดีกับเขาด้วยเรอะ  

ผม main อ็อกซ์นะ55 คิดถึงฟอร์มก่อนเจ็บจริงๆ แต่เข้าใจได้ และทำใจไว้ละว่า คงไม่เหมือนเดิมแล้วหละครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Fri Jul 10, 2020 09:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6945
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 09:35
[RE: (MANUTD)หลายอย่างเริ่มชัดเจนมากขึ้น+คุยหลังเกม]
-Owen Hargreaves- พิมพ์ว่า:
สำรองแมนยูโคตรกาก แต่ละแมตที่เปลี่ยนลงมาขนาดทีมนำขาดแล้วทุกเกม ลงมาก็ยังคุมเกมอะไรไม่ได้ ทำไรไม่เป็นชิ้นเป็นอันเหมือนลงมาให้ตัวจริงพักจบๆเกมไป

ย้อนคิดกลับไปนี้แมร่งชุดใหญ่ของครึ่งฤดูกาลแรก สยองจริงๆ  
จริง นำขาด เขาก็ไม่น่าเอาละ ลงมากลายเป็นทุลักทุเล มีลุ้นโดน 55555555555
0
0
นักเตะตำบล
Status: Can you feel it ...
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 10:12
mongkoltot พิมพ์ว่า:
เมสันแม่งโคตรเอา บทจะเอามันก็เอาจนได้

วันนี้เป็นวันที่หลายๆคนแสดงอาการล้าให้เห็นชัดเจนเลย ใจก็อยากให้พักบรูโน่ซักแมตช์ แต่เห็นตัว 1415 แล้วสยอง

ป๊อกยิงไกลนี่หวังผลได้เหมือนหลายๆครั้งเลย

ส่วนฝั่งวิลล่าวันนี้เนี่ยชอบดักลาส ลุยซ์สุดเลย

เด่นจัดเลยแดนกลาง เก็บอยู่เกือบหมดไอ้หัวทอง
แก้ไขล่าสุดโดย pahtaoz เมื่อ Fri Jul 10, 2020 10:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ปากก็บอกว่า move on แต่ในใจอ้อนวอนให้เขากลับมา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16646
โพสเมื่อ: Fri Jul 10, 2020 11:48
OPDER Ward พิมพ์ว่า:
สังเกตการครองบอลของแมนยู

จะครองแบบยืด-หด สนาม

พอจะบุกนี่จะบีบพื้นที่จนแคบ
พอเค้าจะไล่ เคาะยืดสนามกันออกมาอีกละ
พอจะบุกบีบอีก. พอเค้าไล่ แม่งยืดสนามอีกละ

5555 คนไล่ก็ไล่ตายห่าดิ

เมื่อก่อนแมนยูก็พยายามทำแบบนี้นะ แต่มันจะล่กๆ
เพราะส่งบอลสั้นกันไม่ดี

แต่เดี่ยวนี้ส่งสั้นกันดีขึ้นละ
โอเล่คงปรับเรื่องนี้ได้ละ  

เหนด้วยๆ น้ำตาจิไหล ต่อบอลสั้นกันดีขึ้นมากจริงๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel