ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 13520
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 19:42
[RE: RO บั๊คล่าสุด (มีคลิป)]
คราวนี้รับเต็มๆหนา

ไม่มีEXEกับASเป็นไม้กันหมาแล้วนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: เฮ้อ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 15755
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 19:52
thor คนคุก บอทโฮมุนเยอะเว้ยยยย

ตกกลางดึกลากมาเป็นแก๊งเลยแซ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
0
0
Tah
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 966
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:19
RO บั๊คล่าสุด (มีคลิป)
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
Tah พิมพ์ว่า:
แบบนี้คือทุกเซิฟอะดิ  

น่าจะเป็นเฉพาะ Chaos นะครับ เพราะมันมี 2 แนล เลยเกิดบัคได้ เซิฟอื่นๆผมไม่รู้จริงๆ เพราะเข้าแต่กลุ่มเซิฟ Chaos  

ตอนแรกคิดว่างั้นแต่ดูคลิปนี้หยั่งกับแนลไม่เกี่ยวเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4565
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:26
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
เล่นเก็บเวล ซื้อของแต่งตัว เก่งแค่เราก็พอครับ คนบางกลุ่มยิ่งโตยิ่งเลว ไปหวังให้พวกมันแฟร์ๆยาก แข่งกับคนพวกนั้นยาก เล่นแค่เราไปแหละ ช่วงนี้เองคนที่ 135+ ก็คงเวลยากหน่อย ไบฟอสก็มีแต่เจ้าที่ รอแพชต่อไปครับ  

ฟังแล้วเหนื่อย เล่นเกมเก็บเวล สมัยนี้มีเจ้าที่กันด้วย
1
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2010
ตอบ: 1839
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 21:22
pg-yuki พิมพ์ว่า:
เล่นเก็บเวล ซื้อของแต่งตัว เก่งแค่เราก็พอครับ คนบางกลุ่มยิ่งโตยิ่งเลว ไปหวังให้พวกมันแฟร์ๆยาก แข่งกับคนพวกนั้นยาก เล่นแค่เราไปแหละ ช่วงนี้เองคนที่ 135+ ก็คงเวลยากหน่อย ไบฟอสก็มีแต่เจ้าที่ รอแพชต่อไปครับ  

ฟังแล้วเหนื่อย เล่นเกมเก็บเวล สมัยนี้มีเจ้าที่กันด้วย  

toxic สุดๆท่านในเกมตอนนี้
แย่งที่ แจมมอน แย่งขยะที่ดร็อป
กลโกงทุกรูปแบบ

แล้วเป็นเกมเล่นมือต้องแอคทีฟ(ไม่นับพวกมาโค)
1
0
อีลองมัก
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13692
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 21:31

น่าจะเป็นเฉพาะ Chaos นะครับ เพราะมันมี 2 แนล เลยเกิดบัคได้ เซิฟอื่นๆผมไม่รู้จริงๆ เพราะเข้าแต่กลุ่มเซิฟ Chaos  

ตอนแรกคิดว่างั้นแต่ดูคลิปนี้หยั่งกับแนลไม่เกี่ยวเลยครับ  

เกี่ยวสิครับ เพราะถ้ามีสองแนลเวลาบันทึกข้อมูลมันก็ต้องทำการเขียนโค้ดใหม่ ไม่งั้นข้อมูลชนกันตาย ซึ่งมันมีโอกาสผิดพลาดเยอะมากเพราะทางกราวิตี้ก็เขียนสดเลยด้วยซ้ำ แทบไม่ได้เช็คละเอียด แทบจะเรียกได้ว่าเขียนวันนี้พรุ่งนี้ขึ้น production เลย
แก้ไขล่าสุดโดย DariusXalan เมื่อ Tue Jul 07, 2020 21:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5251
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 21:40
LEFOU พิมพ์ว่า:

ผมอยู่ทีมคนก้มหน้าก้มตาเล่นมาตลอดนะครับ แต่อะไรที่มันกระทบกับส่วนรวมอย่าง ของที่แพงขึ้น แบบนี้
คนเล่นมือไม่เติมก็ลำบากจริงๆ นะครับ ที่จะหาเงินมาซื้อได้

เข้าใจมากๆครับท่าน ผมเองสายเติม ทั้งนอกในผมก็เติม แคสก็เติม แต่ผมเห็นใจคนเล่นปกติจริงๆ เกมมันไม่สนุกสำหรับพวกเขาแล้วอะ มันโดนแบ่งชนชั้นชัดเจนแบบผูกขาดเลย กลายเป็นคนมาทีหลังหาสังคมไม่ทันได้ เลิกไปหมดเพราะราคาของ ไอ่พวกตัวบนๆก็ตีกันไป ขิงกันไป สนุกยังไงก็ไม่รู้นะแบบนี้ ตีกันอยู่ไม่กี่กิล จริงๆ Ro ในฝันผมคือคนแต่ละคนมันมีกำลังตีกันอะ อย่างน้อยๆมันไม่ควรจะทิ้งกันห่างเร็วขนาดตอนนี้
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5251
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 21:56
momijiroo พิมพ์ว่า:

จริงครับค่อยๆเล่น แต่อยากให้จัดการแบบไม้แข็งไปเลย พวกนิสัยขยะมันเยอะมาก พวกแจม พวกป่วน พวกบอท พวกบัคหาผลประโยชน์ จัดหนักสักที  

ถ้าเป็น รร ก็เหมือนกับว่า เรารอ ผอ มาจัดการเด็กบลูลี่เพื่อนแหละครับ ยาก สันดารแบบกราวิตี้ ไม่มีทาง
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4565
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 23:29
sazaza11 พิมพ์ว่า:
pg-yuki พิมพ์ว่า:

toxic สุดๆท่านในเกมตอนนี้
แย่งที่ แจมมอน แย่งขยะที่ดร็อป
กลโกงทุกรูปแบบ

แล้วเป็นเกมเล่นมือต้องแอคทีฟ(ไม่นับพวกมาโค)

ตอนแรกว่าจะกลับไปเล่นนะ แต่เห็นความแล็ค ความเละ แล้ว ขอนั่งดูไปก่อนดีกว่า
0
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 15703
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 23:45
DariusXalan พิมพ์ว่า:

เกี่ยวสิครับ เพราะถ้ามีสองแนลเวลาบันทึกข้อมูลมันก็ต้องทำการเขียนโค้ดใหม่ ไม่งั้นข้อมูลชนกันตาย ซึ่งมันมีโอกาสผิดพลาดเยอะมากเพราะทางกราวิตี้ก็เขียนสดเลยด้วยซ้ำ แทบไม่ได้เช็คละเอียด แทบจะเรียกได้ว่าเขียนวันนี้พรุ่งนี้ขึ้น production เลย  

เกี่ยวแน่นอน เป็นแนวทางใหม่ที่ยังไม่เคยเกิดขึ้น เขียน ณ ตอนนั้น ให้ User ทดสอบ Performance เองบน Production ด้วย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel