ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 19:19
ถูกแบนแล้ว
[RE: UNITED กับ Ake จะดีไหมครับ]
energizer พิมพ์ว่า:
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:

เค้าจะหาซื้อมาสำรองครับพี่ แทนพวก สมองลิ่ง โรโฮ ฟิลโจรครับ

ตัวหลักยังไงก็แมคไกวครับพี่ครับ

ใจร่มๆ แล้วลด อคติ นิดนึงนะ  

รู้อยู่แล้วครับตัวหลักแมคกวาย ก็ซื้อมาราคาขนาดนั้น มันต้องตัวหลักอยู่แล้ว แต่จะหาคนมายืนคู่แมคกวายไม่ใช่หรอครับ

ก็ลงคู่แมคกวาย เรียกตัวจริงหรือเรียกตัวสำรองครับ แล้วถ้าสำรอง แล้วตำแหน่งCBใครยืนคู่แมคกวายครับ?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: แวะมาเยี่ยว นั่งขี้ก็ยังดี
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1650
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:29
[RE: UNITED กับ Ake จะดีไหมครับ]
ชอ ไปยืนสิ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5395
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:32
ไบยี่ไม่เจ็บยังไงก็ดีกว่าเยอะ ผมเชื่อว่าน่าจะเริ่มหายกระดูกยุงละ เพราะช่วงโ๕วิดก็ได้ฟื้นฟูร่างกายมาเจต็มที่
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 753
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:37
ถูกแบนแล้ว
[RE]UNITED กับ Ake จะดีไหมครับ
ไปเอาคูลิบาลี่มายืนคู่แมคไกวดิ๊ คนแถวนี้จะได้เลิกง้องแง้ง5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hi Naomi, i love you!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3332
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 20:59
UNITED กับ Ake จะดีไหมครับ
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
เป็นไงล่ะ แมคกวาย80 ไม่จบ55555555555555

ไปซื้อคูลิบาลี่ อาจจะจบไปแล้ว

นี่เท่ากับต้องยกหลังใหม่ 100ลป.+

ถ้าซื้อกองหลังดีๆมาซะตั้งแต่แรกจบไปละ แต่ก็อีกอะ หลังมันกากมานานแสนนาน

ก็ทนใช้มาอยู่นั่น ไม่เคยคิดจะเปลี่ยน แต่พอกระแสแฟนบอลเริ่มด่า คนในโซเชี่ยลเลยด่าเยอะๆ

ก็เลยpanic buy ได้กัปตันแมคกวายขวัญใจแฟนผีssบางคน

ถ้ามันจริงจังกับการหาซื้อกองหลังก่อนหน้านี้คงไม่เป็นแบบนี้หรอก

ที่ผมตามคอมเม้น กระทู้แมคกวายเพราะเรื่องแบบนี้เเหละ

ซื้อตัวมาอย่างแพง ใจถึงกล้าขายทิ้งปะล่ะ ดูคูตี้เป็นตัวอย่าง นั่นระดับเดอะแบกลิ้วพูล ไปบาซ่ายังช็อตเลย

ขนาดว่าขายขนาดทุนยับๆคนยังไม่เอาเลย

แล้วแมคกวายราคานี้ ต้องมานั่งหาคู่หูให้มันอีก แล้วนึกถึงมูลค่า+ค่าเหนื่อยของตัวอื่นมั้ยล่ะ เลิฟ โจน ไปยี่

ที่ไม่ได้ใช้ประโยชน์ ค่าตัวก็จ่ายไปแล้ว ค่าเหนื่อยก็ต้องจ่าย แถมใช้ไม่ได้เรื่องต้องหาตัวมาช่วยเพิ่ม

สรุปค่าตัวแมคกวายนี่ เกิน100ล้านไปเยอะละนะ เข้ามาเล่นกับเลิฟไม่เวิค ต้องหาตัวใหม่มาช่วยอีก

อีรุงตุงนังเต็มไปหมด หรือถ้าจะไม่เสริมล่ะ ก็เป็นแบบที่เห็นไง ก็ลุ้นแค่อันดับ3-4พอ แชมป์ไม่ต้องพูดถึงหรอก

อ่านๆดูเหมือนท่านจะสื่อว่า ซื้อแมคไกวมาตั้งแพง ได้ลุ้นแค่ที่ 3-4
หมายถึง ถ้าซื้อตัวทีดีกว่าแมคไกว จะได้ลุ้นแชมป์เลยหรอฮะ
มันไช่รึ

ผมว่าทีมก็ทยอยแก้ปัญหาเก่าไปได้เรื่อยๆแล้วนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
MANCHESTER UNITED FANCLUB
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7816
โพสเมื่อ: Tue Jul 07, 2020 21:22
จะไปหาแบบฟาน ไดค์ ก็ไม่ได้มีเกลื่อนๆนะ คูลิบาลี่ก็ไม่มีอะไรรับประกันว่าจะดีกว่าแมคไกวร์
ผลงานแมคไกวร์ที่ผ่านมาถึงตอนนี้ก็เรียกได้ว่ายกระดับเกมรับแมนยูขึ้นเยอะ เสียประตูน้อยลง
แต่ถ้าจะเอาให้ได้แบบฟาน ไดค์ ก็ต้องบอกว่าแมคไกวร์ไม่ถึง แต่ถามหน่อยมีกี่คนที่จะทำได้แบบฟาน ไดค์
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel