ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: i'm No.8
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 1320
ที่อยู่: 69 Bukakke Office , Tokyo-Hot Building , Tokyo Japan
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 20:49
[RE: มุกให้เงินพอดีแต่บอกไม่ต้องทอน?]
เพิ่มเติม ไปเลย ห๊า ไป จ เลย หรอ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13258
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 20:58
[RE: มุกให้เงินพอดีแต่บอกไม่ต้องทอน?]
popoom พิมพ์ว่า:
เฉยๆกับมุกนี้นะ เพราะยังไงเค้าก็จ่าย

แต่โคตรเกลียดมุก "ใคร.. ใคร.. ใครถาม"

แฟนผมเคยติดเล่นมุกนี้มาก เล่นกับทุกคน กับผม กับพี่น้อง กับพ่อแม่
มันคงฮาของมันคนเดียว ได้หักหน้าคนอื่นไปวันๆ

ผมเลยบอกว่าจะเลิกเล่นมุกนี้ หรือจะเลิกกัน

ขอสารภาพว่า ตอนมอปลาย ผมใช้มุกนี้ตลอดครับ จนเพื่อนโกรธและรำคาญ งอนผมเป็นเดือนๆ

1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Nov 2007
ตอบ: 1116
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 21:23
ไม่พูดเยอะเจ็บคอ อันนี้แรกๆเฉยๆ หลังๆชักรำคาญ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2009
ตอบ: 1792
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 21:58
เฉยๆกับมุกนี้นะ เพราะยังไงเค้าก็จ่าย

แต่โคตรเกลียดมุก "ใคร.. ใคร.. ใครถาม"

แฟนผมเคยติดเล่นมุกนี้มาก เล่นกับทุกคน กับผม กับพี่น้อง กับพ่อแม่
มันคงฮาของมันคนเดียว ได้หักหน้าคนอื่นไปวันๆ

ผมเลยบอกว่าจะเลิกเล่นมุกนี้ หรือจะเลิกกัน

ทุกวันนี้ทั่นหาแฟนใหม่ได้แล้วยังครับ

หยอกๆ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 1046
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 23:20
คงพอยิ้มมุมปากได้แต่เล่นบ่อยคงเจื่อนๆ ของผมมีครั้งนึงนั่งกับเพื่อนๆในแกงค์ที่สนิทๆกัน แล้วมีเพื่อนคนนึงจ่าย มันบอกเด็กเสิร์ฟแบบมั่นใจเต็มที่น้องไม่ต้องทอนนะ เด็กเสิร์ฟนับตังค์แล้วมองหน้ามัน "พี่คะยังขาดอีกสี่บาท" ฮาตรึมยกโต๊ะ ตอนนี้มันไม่อยู่แล้ว คิดถึงมันสุดๆ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34064
โพสเมื่อ: Sun Jul 05, 2020 00:24
tonnsupabchonn พิมพ์ว่า:

เหมือนกันครับ ใครถามนี่เป็นมุกที่น่าหงุดหงิดมาก อีกมุกก็พวกไปไหนก็ได้โตแล้ว กับทำอะไรก็ได้โตแล้ว โคตรหงุดหงิดเวลาเจอ ฮ่าา  

อันหลังไม่น่าใช่มุกนะ แต่ด่าเราว่าเสือกมากกว่า
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44413
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Sun Jul 05, 2020 00:38
รำคาญไอพวกมุกรูปภาพ

ปลากรอบ (ประกอบ)

ตะวันตกดิน (ขนมตะวัน)

ตัดต่อ (เอากรรไกรตัดตัวต่อที่เป็นแมลง)

อันนี้ยังแค่ตรงๆ มีอีโวไปอีกขั้น

เสียม (โพสรูปเสี้ยม แล้วให้คนมาแก้)

ฌอน (โพสรูปช้อน แล้วให้คนมาแก้)

0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 4671
โพสเมื่อ: Sun Jul 05, 2020 07:16

ทุกวันนี้ถ้าโดนเพื่อนเล่นมุกนี้ใส่ผมตอบ หมาถาม
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2007
ตอบ: 6940
โพสเมื่อ: Sun Jul 05, 2020 09:36
มุกแบบหักหน้าคนอื่นผมโครตไม่ชอบ เหมือนไม่ใช่มุก แค่กวนตีนเฉยๆ

ถ้าจะเล่นให้ฮา ควรเล่นให้คนอื่นขำด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel