ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ปากก็บอกว่า move on แต่ในใจอ้อนวอนให้เขากลับมา
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16644
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 14:27
[RE: "ราฮีม" ลั่นเรือตั้งเป้าเข้าชิงเอฟเอ-UCL]
แบ่งผีบ้างดิเห้ยย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 14:59
ถูกแบนแล้ว
[RE]"ราฮีม" ลั่นเรือตั้งเป้าเข้าชิงเอฟเอ-UCL
crazyingod พิมพ์ว่า:
สำหรับผมแมนซิเป็นทีมที่มีโอกาสได้UClสูงที่สุดในบรรดาทีมที่เหลือผมรู้สึกแบบนั้น เหมือนหงส์ปีที่แล้วคือต้องได้อะไรสักอย่างตอบแทนแฟนบอล ถึงจะต่างกับหงส์แต่แมนซิปีที่แล้วก็มีสตอรี่ของตัวเองคือ ขนาดได้2แชมป์นักเตะแต่ละคนไม่มีชื่อติดทำเนียบอะไรกับเขาซักอย่างโดนมองข้ามหมด ไม่แน่ปีนี้แมนซิอาจจะได้UCLก็ได้

ปล.อย่าไปเจอแอตมาดริดเป็นพอ รู้สึกว่าแอตมาดริดเนี่ยมันเล่นกับทีมอังกฤษได้ดีมากๆ ตั้งแต่ผมดูบอลมาแทบจำไม่ได้ว่าทีมในอังกฤษเคยชนะแอตมั้งป่าว ขนาดตอนแอตจับเจอหงส์ผมยังบอกเพือนเลยว่าซวยละเจออะไรไม่เจอดันเจอแอต เพือนผมบอกว่าแอตเนี่ยนะไม่เท่าไหร่หรอก  
แอตคือทีมเดียวที่ผมไม่อยากเจอรอบที่แล้ว... แล้วลิพูก็เจอ แม่มเอ้ยยย ทีมอื่นมาเหอะ ไม่มีกลัวเลยยย เซมิโอเน่ เกมรับคือสุดจิง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย quepidkyu เมื่อ Sat Jul 04, 2020 14:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 15:14
[RE: "ราฮีม" ลั่นเรือตั้งเป้าเข้าชิงเอฟเอ-UCL]
แมนซิ ไปเอา ucl
แมนยู ไปเอา ยูโรป้า
อาร์เซน่อล ขอ เอฟเอคัพ

ดีล
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Real Madrid Forever
เข้าร่วม: 31 Mar 2009
ตอบ: 1727
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 15:18
UCL นายผ่านมาดริดให้ได้ก่อนนะ อย่าเพิ่งข้าม ใจเยนๆๆ
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4954
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 16:42
quepidkyu พิมพ์ว่า:
สำหรับผมแมนซิเป็นทีมที่มีโอกาสได้UClสูงที่สุดในบรรดาทีมที่เหลือผมรู้สึกแบบนั้น เหมือนหงส์ปีที่แล้วคือต้องได้อะไรสักอย่างตอบแทนแฟนบอล ถึงจะต่างกับหงส์แต่แมนซิปีที่แล้วก็มีสตอรี่ของตัวเองคือ ขนาดได้2แชมป์นักเตะแต่ละคนไม่มีชื่อติดทำเนียบอะไรกับเขาซักอย่างโดนมองข้ามหมด ไม่แน่ปีนี้แมนซิอาจจะได้UCLก็ได้

ปล.อย่าไปเจอแอตมาดริดเป็นพอ รู้สึกว่าแอตมาดริดเนี่ยมันเล่นกับทีมอังกฤษได้ดีมากๆ ตั้งแต่ผมดูบอลมาแทบจำไม่ได้ว่าทีมในอังกฤษเคยชนะแอตมั้งป่าว ขนาดตอนแอตจับเจอหงส์ผมยังบอกเพือนเลยว่าซวยละเจออะไรไม่เจอดันเจอแอต เพือนผมบอกว่าแอตเนี่ยนะไม่เท่าไหร่หรอก  
แอตคือทีมเดียวที่ผมไม่อยากเจอรอบที่แล้ว... แล้วลิพูก็เจอ แม่มเอ้ยยย ทีมอื่นมาเหอะ ไม่มีกลัวเลยยย เซมิโอเน่ เกมรับคือสุดจิง  

ผมเข้าใจครับเชลซีไปตายที่แอตบ่อยไม่ว่าจะรอบไหน ไม่ว่าจะเป็นรอบรองชนะเลิศ หรือนัดชิงซุปเเปอร์คัพขนาดแอตเป็นแชมป์ยูโรป้าเชลซีเป็นแชมUclแอตยังตบเชลซีแบบสู้ไม่ได้เลย คือเวลาดูทีมรักเจอแอตเนี่ยรูปเกมแม่มโครตอึดอัดน่าหงุดหงิดมากๆยิ่งสมัยนั้นมีคอสต้าคอยป่วน เกมบุกก็เจาะไม่เข้า แอตแม่มสวนมาบุกแค่2-3ตัวยิงได้เฉย
มีชายคนเดียวที่นัดได้เสียตบแอตได้ตลอดคือโด้ ส่วนตัวผมมองว่าที่แอตไม่ได้UClก็เพราะโด้นะทั้งๆที่ควรได้สัก2รอบแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Sat Jul 04, 2020 16:42, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 17:19
ถูกแบนแล้ว
Spoil
quepidkyu พิมพ์ว่า:

ผมเข้าใจครับเชลซีไปตายที่แอตบ่อยไม่ว่าจะรอบไหน ไม่ว่าจะเป็นรอบรองชนะเลิศ หรือนัดชิงซุปเเปอร์คัพขนาดแอตเป็นแชมป์ยูโรป้าเชลซีเป็นแชมUclแอตยังตบเชลซีแบบสู้ไม่ได้เลย คือเวลาดูทีมรักเจอแอตเนี่ยรูปเกมแม่มโครตอึดอัดน่าหงุดหงิดมากๆยิ่งสมัยนั้นมีคอสต้าคอยป่วน เกมบุกก็เจาะไม่เข้า แอตแม่มสวนมาบุกแค่2-3ตัวยิงได้เฉย
มีชายคนเดียวที่นัดได้เสียตบแอตได้ตลอดคือโด้ ส่วนตัวผมมองว่าที่แอตไม่ได้UClก็เพราะโด้นะทั้งๆที่ควรได้สัก2รอบแล้ว  

ไอโด้มันเกิดมาเพื่อฆ่าแอตจริงๆ หงส์ผมเจอนะ ทั้งเกมไม่อะไรเลย รับอย่างเดียว บทจะมามา 3 ดอก หงอยดิ
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel