ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2014
ตอบ: 2306
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 13:04
[RE]ค็อปได้ลุ้น! 'แก้มแดง' ยันไม่ยอมเสียฟรี 'ธิอาโก้'-พร้อมคุยกับ 'หงส์'
overdrive-lfc พิมพ์ว่า:
อยากได้นะกองกลางสายครีเอทนับจากอลอนโซ่ก็ไม่เคยมีกับเค้าอีกเลยนานมากกกก  

คูติญโญ่?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3592
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 13:09
[RE: ค็อปได้ลุ้น! 'แก้มแดง' ยันไม่ยอมเสียฟรี 'ธิอาโก้'-พร้อมคุยกับ 'หงส์']
Dark_Elef พิมพ์ว่า:
overdrive-lfc พิมพ์ว่า:
อยากได้นะกองกลางสายครีเอทนับจากอลอนโซ่ก็ไม่เคยมีกับเค้าอีกเลยนานมากกกก  

คูติญโญ่?  
ลืม 5555
0
0
"We have to change from doubter to believer" JK
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 14814
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 13:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: ค็อปได้ลุ้น! 'แก้มแดง' ยันไม่ยอมเสียฟรี 'ธิอาโก้'-พร้อมคุยกับ 'หงส์']
เอานะ

ถ้าจะป้องกันแชมป์ลีกต้องมีนักเตะระดับนี้อยู่ในขุมกำลัง

คลาสบอลไม่ต้องสงสัยเลย เพิ่มมิติกลางหงส์ได้แน่ๆ

แต่ร่างกายนี่ดิ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 93
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 19:59
ApizYes พิมพ์ว่า:
แอบแปลกใจ ทำไมบอสเอา ทั้งๆที่กองกลางมี เฮนโด้ ซีดุม ฟาบิญโญ่ อ๊อก มิลเนอ(เล่นได้) มินามิโน๊ะ ไหนจะเด็กที่ดันๆมาอีก เคอร์ติสโจน ถ้าตัดลัลลานาออกไปก็พอมีเหตุผล แต่กลางก็เยอะแล้วอยู่ดี แต่ผมไม่เคนดูธิอาร์โก้เล่น เลยไม่รู้ว่าเล่นตำแหน่งไหนแบบไหน ถ้าบอสว่าดีผมก็โอเค  
ผมว่าถ้าได้ ธิอาโก้ มาจริงๆก็เป็นการสร้างความหลากหลายในมิดฟิลด์นะครับ จริงอยู่ว่ารายชื่อที่ท่านกล่าวมากำลังทำผลงานได้ดี แต่ว่าพวกนั้นไม่ใช่มิดฟิลด์ที่สร้างเกมรุกได้ดีนะครับ ถ้าหากได้ ธิาโก้ มาเกมรุกของ ลิเวอร์พูล น่าจะดีขึ้นนะ อีกอย่างนักเตะบางคนก็ไม่ได้อยู่กับทีมต่อในซีซั่นหน้า อย่าง ลัลลาน่า เนี่ยผมว่าไปแน่ๆ ส่วน มินมิโนะ เองก็ดูเหมือนจะต้องปรับตัวอีกไกล เกิต้า เองก็ไม่ค่อยคงเส้นคงวาแถมเจ็บบ่อยอีก รวมๆก็คือถ้าไม่ได้ก็ไม่เปนไร แต่ถ้าได้ผมก็ว่าดีนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย footballfanatics เมื่อ Sat Jul 04, 2020 20:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2007
ตอบ: 6471
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 21:08
อายุกะราคานี่หละ ที่ไม่ใช่สไตล์ของ FSG เลยไม่คิดว่าเป็นข่าวจริง ถ้าได้จริงๆก็เอานะ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel