ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
: 0 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 65110
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 00:22
[RE: ฌอน ใช้ความนิ่งแก้ปัญหาเหรอ]
Aquaelfin พิมพ์ว่า:
น้าติ๋ม จะทิ่มน้าหลออ พิมพ์ว่า:
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
ก้เหมือนหน้ากากหายอะ 55หลักฐานชัดกว่านี้ เงินเยอะกว่านี้กี่สิบเท่า เงียบไปก้จบ อาทิตนึงคนก้ลืมละ มีดราม่าโง่ๆมาแทนอันนึงก้พอละ  

จริงทุกคำพูดดด  

พวกเขาไม่ได้โง่นะ พวกนี้จะช่วยมันต้อง มันต้องมีลประโยชน์แลกเปลี่ยนกับฝั่งเขาสมน้ำสมเนื้อ

ตอนนี้คุณก็ลองไล่ดู ช่วย ฌอน แล้วจะได้อะไร

1.ชื่อเสียงหรือ ? ถ้าเป็นตอนก่อนโดนขุดอะใช่ แต่ตอนนี้ ฌอน มีแต่ชื่อเสียให้ต้องลบล้างทั้งนั้น
2.เงินทุนหรือ ? ฌอน ต้องจ่ายเงินให้มากกว่าพวกนายทุนให้ฝั่งเขาอะ ลองนึกภาพ ฌอน กับ โรซิคกี้ งี้ ฌอน กับ ปารีณา งี้ ฌอน กับ มาดามเดียร์ งี้ ฌอน มีเงินให้มากกว่าพวกนี้หรือเปล่า ถ้ามีผมมั่นใจว่าช่วย แต่เท่าที่มองๆ ผมว่าไม่มีทางมากกว่านายทุนฝั่งเขาที่มีอยู่แล้ว
3.บารมีหรือ ? อันนี้ไม่ต้องมอง ฌอน เลย ตรงกันข้ามเสียด้วยซ้ำ

มองแบบไหนก็ไม่มีเหตุผลที่ฝั่งนั้นจะเปลืองตัวช่วย ฌอน อะ ไม่งั้นไม่ตีกรรเชียงหนีพูดว่าไม่รู้จักหรอก  

คือจะสื่ออะไร มันเกี่ยวกับเม้นผมหรือเม้นท่านข้างบนยังไง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: there never were any rules
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4902
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 01:11
[RE: ฌอน ใช้ความนิ่งแก้ปัญหาเหรอ]
น่าจะหาช่องอยู่ครับ

ช่องทางธรรมชาติ
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20171
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 03:01
ผมว่าต่อให้นิ่งก็ไม่น่ารอดนะครับ

เพราะผู้บริจาคเป็นเจ้าทุกข์เรียกบัญชีมาได้ครับ ถ้ามีการแจ้งความ (ซึ่งทนายทำไปแล้วครับ)

ผมบอกเลยว่ารอดยาก เพราะออกตัวแรงแต่แรกแบบมั่นใจแล้วว่าได้เงิน 800,000 นะ คงคิดว่าเดี๋ยวเรื่องก็จบ

สุดท้ายก็ยิ่งแก้ยิ่งเละ แทบจะหมดโอกาสทำมาหากินได้เลยครับแบบนี้
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: !!!PINK PANDA!!!! !!!JUNG EUNJI!!!!
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 7303
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 13:33
ฌอน ใช้ความนิ่งแก้ปัญหาเหรอ
ทนายคงไม่ให้ออกมาพูดอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Pink me Pink me Pink me UP!
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2873
โพสเมื่อ: Sat Jul 04, 2020 14:53
ถูกแบนแล้ว
น้าติ๋ม จะทิ่มน้าหลออ พิมพ์ว่า:
Aquaelfin พิมพ์ว่า:
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
ก้เหมือนหน้ากากหายอะ 55หลักฐานชัดกว่านี้ เงินเยอะกว่านี้กี่สิบเท่า เงียบไปก้จบ อาทิตนึงคนก้ลืมละ มีดราม่าโง่ๆมาแทนอันนึงก้พอละ  

จริงทุกคำพูดดด  

พวกเขาไม่ได้โง่นะ พวกนี้จะช่วยมันต้อง มันต้องมีลประโยชน์แลกเปลี่ยนกับฝั่งเขาสมน้ำสมเนื้อ

ตอนนี้คุณก็ลองไล่ดู ช่วย ฌอน แล้วจะได้อะไร

1.ชื่อเสียงหรือ ? ถ้าเป็นตอนก่อนโดนขุดอะใช่ แต่ตอนนี้ ฌอน มีแต่ชื่อเสียให้ต้องลบล้างทั้งนั้น
2.เงินทุนหรือ ? ฌอน ต้องจ่ายเงินให้มากกว่าพวกนายทุนให้ฝั่งเขาอะ ลองนึกภาพ ฌอน กับ โรซิคกี้ งี้ ฌอน กับ ปารีณา งี้ ฌอน กับ มาดามเดียร์ งี้ ฌอน มีเงินให้มากกว่าพวกนี้หรือเปล่า ถ้ามีผมมั่นใจว่าช่วย แต่เท่าที่มองๆ ผมว่าไม่มีทางมากกว่านายทุนฝั่งเขาที่มีอยู่แล้ว
3.บารมีหรือ ? อันนี้ไม่ต้องมอง ฌอน เลย ตรงกันข้ามเสียด้วยซ้ำ

มองแบบไหนก็ไม่มีเหตุผลที่ฝั่งนั้นจะเปลืองตัวช่วย ฌอน อะ ไม่งั้นไม่ตีกรรเชียงหนีพูดว่าไม่รู้จักหรอก  

คือจะสื่ออะไร มันเกี่ยวกับเม้นผมหรือเม้นท่านข้างบนยังไง  

ก็ทั้งคุณ Raptor บอกทีเรื่องหน้ากาก หลักฐานชัดกว่านี้ ยังไม่เกิดอะไรขึ้น และ คุณน้าติ๋ม เห็นด้วย ซึ่งเมื่อผมพิจรณากรณีหน้ากาก กับ กรณีของ ฌอน มันต่างกันเยอะครับ มันไม่มีทางจบเหมือนกรณีหน้ากาก ตามที่ผมบอก กรณีหน้ากากฝั่งเขาช่วยแล้วมันได้ประโยชน์คุ้มเสียยิ่งกว่าคุ้มอะ แต่ของ ฌอน มันไม่ใช่ครับ ช่วย ฌอน แล้วแทบไม่ได้อะไรไง
แก้ไขล่าสุดโดย Aquaelfin เมื่อ Sat Jul 04, 2020 14:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel