ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6211
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 23:55
[RE: "ปิร์โล่" เตรียมหวนม้าลายคุมทีม U23]

ตามตั้งแต่รุ่นมาคู่กับเวนโตล่า เพื่อนผมนี่อย่างอวยว่าเป็นโกลเด้นบอยคนต่อไปตอนอยู่อินเตอร์

ต่อมากระเด็นไปเบรสชาอยู่กับบาจโจ้ผม หลีกทางเบอร์ 10 ไปเล่นเรจิสต้า แล้วไปแจ้งเกิดกับมิลาน

คว้า UCL ชนะยูเว่ ได้แชมป์โลก

ชีวิตใช้โคตรคุ้ม แกคงงอนมิลานตอนขวางแกไม่ให้ไปมาดริดนั่นแหละ

สุดท้ายมาเป็นตำนานยูเว่

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"This is Bussiness"
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6211
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 23:58
[RE: "ปิร์โล่" เตรียมหวนม้าลายคุมทีม U23]
empty พิมพ์ว่า:
toffyman พิมพ์ว่า:
ผมจดจำแกในสีเสื้อมิลานมากกว่า(หรือเพราะว่าผมเป็น Milanista หว่า 555) แต่โดนทำแบบนั้นแกคงเจ็บแล้วมีความสุขที่ตูรินมากกว่า  

อยูมิลานประสบความสำเร็จมากกว่าด้วยแหละครับ คนเลยจำภาพที่มิลานมากกว่า

นักเตะมิลาน แต่ไปเป็นกุนซือที่อื่น สุดท้ายก็ต้องกลับมาตายรังแบบพี่แจ้อยู่ดี  

แต่จำได้ว่าพี่แจ้นี่คุมยูเว่นี่ไม่เป็นสัปปะรดเลย ผมนี่อย่างเบื่ออ่ะครับตอนนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"This is Bussiness"
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel