ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1475
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 11:35
[RE: Chelsea News : จิ้งจอกขอ65 M สิงห์ไม่แคร์เดินหน้าคุยอาแจ็กซื้อ"ทาเกลียฟิโก้"]
CFCKs พิมพ์ว่า:
ขุนค้อนประสบปัญหาผลิตสกอร์ได้น้อยแล้วพุ่งเป้ามาที่บัตชัวยี่ 555555

เรื่องการซื้ออยากให้เอาตัวเป้าหมายแรกมากกว่า อยากได้ทั้งไรซ์กับชิลเวลล์ แต่ถ้าได้ทาเกลียมาก็โอเคทั้งเก่งทั้งมีประสบการณ์ ได้เติมภาษาสเปนมาอีกคนด้วย ส่วน CB ยังไงก็ต้องหามาให้ได้  

ไม่แน่นะครับ คือไปเล่นทีมกลางๆไมกดดัน อาจจะเรียกฟอร์มกลับมาก็ได้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: The Blues Chelsea
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7557
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 11:51
[RE: Chelsea News : จิ้งจอกขอ65 M สิงห์ไม่แคร์เดินหน้าคุยอาแจ็กซื้อ"ทาเกลียฟิโก้"]
ผู้เฒ่าเต่า พิมพ์ว่า:
CFCKs พิมพ์ว่า:
ขุนค้อนประสบปัญหาผลิตสกอร์ได้น้อยแล้วพุ่งเป้ามาที่บัตชัวยี่ 555555

เรื่องการซื้ออยากให้เอาตัวเป้าหมายแรกมากกว่า อยากได้ทั้งไรซ์กับชิลเวลล์ แต่ถ้าได้ทาเกลียมาก็โอเคทั้งเก่งทั้งมีประสบการณ์ ได้เติมภาษาสเปนมาอีกคนด้วย ส่วน CB ยังไงก็ต้องหามาให้ได้  

ไม่แน่นะครับ คือไปเล่นทีมกลางๆไมกดดัน อาจจะเรียกฟอร์มกลับมาก็ได้  
ผมว่าแกก็ไม่ได้กดดันอะไรมากมายนะแต่ฝีเท้าได้แค่นั้นแหละครับ อายุก็ไม่ใช่น้อยๆ แล้วด้วย แต่ตอนไปพาเลซก็เล่นดีอยู่

น่าจะเหมาะสมกับทีมระดับกลางๆ ครับ แต่เวสต์แฮมไม่รู้จะตกชั้นไหม ถ้าไปเล่นแชมเปี้ยนชิพผมว่าแกได้ดาวซัลโว 555

แต่ถ้าถามว่าอยากให้อยู่เป็นตัวเลือกอันดับสามที่เชลซีไหมก็อยากนะครับเพราะแกเป็นสำรองไม่บ่นเลย
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36712
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 14:00
เอา ทาเกลียฟีโก้ มาก่อน ดีกว่าเอเมอร์สันตอนนี้แน่ๆ ( เอเมอร์สันเดี๋ยวนี้เล่นเรื่อยเปื่อย จบไปวันๆผมเบื่อมาก )
ขาย เอเมอร์สัน น่าจะได้ 20 - 30 ลป เอามาซื้อ ทาเกลียฟีโก้ น่าจะเฉลี่ยราคาลงตัว

ดูค่าพลังใน FM น่าจะสายเกมส์รับ + ขยัน (​ เดาว่าน่าจะแบบอัสปิเท้าซ้าย )
เสียดายเรื่องส่วนสูง สูง 172 เอง

ซื้อมาใช้ซัก 2 ปี ค่อยซื้อ ชิวเวล

รอซัก 2 ปี สัญญา ชิวเวล ใกล้หมด ค่อยไปซื้อ ( หมด 2024 )
ราคาถูกกว่าตอนนี้แน่นอน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: #KTBFFH
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 871
โพสเมื่อ: Tue Jun 30, 2020 15:37
ทาเกลียฟิโก้ ราคานี้จริงคือโคตรดีเลยย
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9772
โพสเมื่อ: Wed Jul 01, 2020 01:23
เอา มิอาซก้า มายืนขู่ดีไหม เลือดร้อนดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel