ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Apr 2020
ตอบ: 141
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 20:43
[RE: DB super ล่าสุด ป๋าเบจิต้า#]
ojama55 พิมพ์ว่า:
M.JOHN พิมพ์ว่า:
ตัดเรื่องเรทติ้งออก ผมว่าดราก้อนบอลมันน่าเบื่อและก็ไม่น่าดูตรงนี้เลยอ่ะเอาจริงๆ เต็มที่ป๋าเบผมว่าได้แค่เหนือกว่าโกคูชั่วคราวเท่านั้นแล่ะครับ โกคูมันมีสกิลพระเอกครับ  

แต่ผมชอบนะ หลังอ.เอาตัวละครเก่าๆมามีบท
ให้หายคถ.ถ้านับตั้งแต่กลับมาเขียนภาคSuper
เนื่อเรื่องดูไม่จำเจ ไม่เบ่งพลังเข้าสู้อย่างเดียวเหมือนก่อนๆ

ส่วนตัวยังซื้อเก็บแน่นอน โตมาด้วยกัน55  

ใช่ครับ ตัวละครเก่าๆโอเครมีมาให้หายคิดถึงกัน ดูและก็นึกถึงวันเก่าๆ แต่ไม่โอเครกับพล๊อตป๋าเบนี่แล่ะ ไอตรงนี้แล่ะที่ผมว่ามันจำเจมากกกก เป็นแบบเดิมทุกซาก้าเลย จะเฉิดฉายปิดบอสหน่อยไม่ได้เลยหรือไง ผมว่าแฟนคลับป๋าเบก็เยอะนะ ดูทีไรหงุดหงิดทุกที ไม่รู้อ.แกเกลียดอะไรตัวละครนี้นักหนา
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2008
ตอบ: 274
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 20:48
[RE: DB super ล่าสุด ป๋าเบจิต้า#]
ตั้งแต่ขึ้นภาค Super นี่โกคูแพ้เยอะเลยนะ
จนมาหลังๆเบจิต้าบทเด่นมาตีคู่เลย

ผมว่าแพ้ทั้งโกคูและเบจิต้า แล้วบิลส์มาสู้ชนะ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2400
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 21:14
โกฮังตายแน่ๆเลย
0
0
Arsenal 24 Hour.
นักเตะกลางซอย
Status: WE ARE LIVERPOOL. #THISMEANSMORE
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 1372
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 21:40
สุดท้ายผมว่าร่างผมขาวเช็กบิลแน่ๆ
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 2687
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 21:46
Spoil
ผมว่าเมรุสยอมฝืนกฎลงมาจัดการ แล้วเมรุสก็โดนไดชินคังลงโทษลบหายตาย  
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6575
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 22:07
ถูกแบนแล้ว
ojama55 พิมพ์ว่า:
ตัดเรื่องเรทติ้งออก ผมว่าดราก้อนบอลมันน่าเบื่อและก็ไม่น่าดูตรงนี้เลยอ่ะเอาจริงๆ เต็มที่ป๋าเบผมว่าได้แค่เหนือกว่าโกคูชั่วคราวเท่านั้นแล่ะครับ โกคูมันมีสกิลพระเอกครับ  

แต่ผมชอบนะ หลังอ.เอาตัวละครเก่าๆมามีบท
ให้หายคถ.ถ้านับตั้งแต่กลับมาเขียนภาคSuper
เนื่อเรื่องดูไม่จำเจ ไม่เบ่งพลังเข้าสู้อย่างเดียวเหมือนก่อนๆ

ส่วนตัวยังซื้อเก็บแน่นอน โตมาด้วยกัน55  

ใช่ครับ ตัวละครเก่าๆโอเครมีมาให้หายคิดถึงกัน ดูและก็นึกถึงวันเก่าๆ แต่ไม่โอเครกับพล๊อตป๋าเบนี่แล่ะ ไอตรงนี้แล่ะที่ผมว่ามันจำเจมากกกก เป็นแบบเดิมทุกซาก้าเลย จะเฉิดฉายปิดบอสหน่อยไม่ได้เลยหรือไง ผมว่าแฟนคลับป๋าเบก็เยอะนะ ดูทีไรหงุดหงิดทุกที ไม่รู้อ.แกเกลียดอะไรตัวละครนี้นักหนา  

จริงทั้ง ฟรีเซอร์ มนุษย์แปลง เซลล์ จอมมารบู ใครว่าหยัมฉาเป็นกระสอบทรายผมว่าเบจิต้านี่ยิ่งกว่าอีกเป็นทั้งกระสอบและฐานให้โกคูเหยียบ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel