ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: เนย มีแต่เนยเต็มไปหมด
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 3296
โพสเมื่อ: Sun Jun 14, 2020 18:45
[RE: แฟนแมนยูมีความเห็นอย่างไรถ้าโรม่าไม่ซื้อคิงไมค์]
ถ้าไม่อคติเกินไป ไมค์มันพิชิตบัปเป้ กับ เคน มาแล้วนะครับ ข้อดีคือเกมรับแน่นสุดก่อนแม็กไกวร์จะมา ตรงนี้ดีกว่าเลิฟเยอะเลย ข้อเสียคือล่ก ขึ้นเกมไม่ได้ ตรงนี้ด้อยกว่าเลิฟมากๆ

แต่ คหสต กองหลัง ตำแหน่งเซ็นเตอร์ ถ้าเกมรับดี รุกไม่ได้เรื่อง มันย่อมดีกว่า เกมรุกดีนะ แต่รับแล้วเป็นบ่อนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 20038
โพสเมื่อ: Sun Jun 14, 2020 19:20
[RE: แฟนแมนยูมีความเห็นอย่างไรถ้าโรม่าไม่ซื้อคิงไมค์]
ดีกว่าโจนส์ ดีกว่าเลิฟ ร่างกายดีกว่าไบยี่โดยที่ฟอร์มผมว่าก็พอๆกับไบยี่
ถ้าเอามาคู่แมคไกว์น่าจะดี ใหญ่ทั้งคู่ ฟรีคิกทีน่ากลัวเลย
ไมค์ลกๆหน่อย เป็นตัวชนละกัน ให้แมคไกว์เก็บ
0
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 1308
โพสเมื่อ: Sun Jun 14, 2020 20:15
แฟนแมนยูมีความเห็นอย่างไรถ้าโรม่าไม่ซื้อคิงไมค์
ปล่อยไปอะดีละ เป็นประโยชน์ต่อทุกฝ่าย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 485
โพสเมื่อ: Mon Jun 15, 2020 01:25
นั่นสิ คิดอะไรครับจะเอา สมอลลิ่งกลับมา คือถ้าอยากพัฒนาไปลุ้นแชมป์กับซิติ้ ลิเวอรพุล ควรหาตัวดีกว่านี้มั้ย นี่ไม่ใช่ไม่ให้โอกาสนะเล่นมาตั้งหลายปีได้เเค่นี้ละละ เเต่ถ้าอยากลุ้นเเค่อันดับสี่ก็คงพอไหว ปล. ผมคิดต่างกับทอปคอมเมนทนะ ถ้าเป็นผมลองเสี่ยงกับไบยี่อีกสักฤดูกาลดีกว่า ถ้าเล่นได้ยาวคือเเข็งโป้ก เเต่ไปเอาสมอลลิ่งกลับมาคือ อย่างคุณคอมเมนทบนๆบอกอะ ถอยหลังลงคลองชัดๆ เจ็บเเล้วควรจำ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 May 2020
ตอบ: 1577
โพสเมื่อ: Mon Jun 15, 2020 11:26
ไมค์ขาดแค่ ความนิ่งอย่างเดียวจิงๆนะ ผมว่า ความแข็งแกร่ง ความเร็ว โหม่ง แย่ง ปะทะ ความกล้า ทุ่มเท ไม่ค่อยเจ็บด้วย ผมยังอยากเก็บไมค์มากกว่าโจนส์เลย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5846
โพสเมื่อ: Mon Jun 15, 2020 11:46
ใครบอก เอากลับมาเล่นคู่แมคไกว .... คิดอะไรกันอยู๋....
มันไม่ไหวแล้วไมค์อะ ไม่เข้าแผนแมนยูแบบสุดๆ
ที่เล่นกับโรม่า ดีเพราะลีคด้วยส่วนนึง ไม่หนักเท่า EPL นะครับ

เข็ดแล้วครับไม่อยากได้ยินชื่อ คิงสมอรวย อีกเเล้ว 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel