ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 20353
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 21:09
Khabib Nurmagomedov เก่งมั๊ย
เพิ่งลองกดไปดูสถิติ ตอนแรกก้เฉยๆนะเหนชนะ McGregor

แต่เพิ่งเหนสถิติ อย่างกับฟลอย์ ชนะรวดไม่เคยแพ้

ทำไมคนนี้ไม่ดังเหมือนMcGregorอะ หรือเพราะสไตลของ McGregorมันเน้นชนะน๊อคคนดูสนุกว่า

หรือมันดังแค่ผมไม่รุ้จักมากเอง เพราะเหนบอกในไอจีดังสุดในหมู่เซเลปของรัสเซียด้วย

แล้วนัดที่ต่อยกับ McGregor ก้ถือสถิติคนจ่ายเงินดูมากสุด ด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย a.Raptor v.10 เมื่อ Sun Jun 07, 2020 21:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

เมื่อไหร่โดนบังคับให้ไม่พูดสิ่งที่ควรพูด ถือว่าเราตายไปแล้ว :D
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 1896
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 21:54
[RE: Khabib Nurmagomedov เก่งมั๊ย]
ดีกรีแชมป์แซมโบ้

อึดมาก เก่ง หาคนมาล้มได้ยาก
แต่สไตล์พี่แก เน้นปล้ำ ลากไปขย้ำ เลยไม่ค่อยปลื้มท่านประธานดาน่าเท่าคนอร์ครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 22:08
[RE: Khabib Nurmagomedov เก่งมั๊ย]
pacman847 พิมพ์ว่า:
ดีกรีแชมป์แซมโบ้

อึดมาก เก่ง หาคนมาล้มได้ยาก
แต่สไตล์พี่แก เน้นปล้ำ ลากไปขย้ำ เลยไม่ค่อยปลื้มท่านประธานดาน่าเท่าคนอร์ครับ  

ถ้าเทีบบกันแบบ MMA คนที่คนดูคิดว่าเก่งสุดตลอดกาลใครอะครับ

อย่างมวยก้ฟลอยในรุ่นแกเอง อย่างmc นี่คนดูถือว่าเก่งสุดมั๊ยอะครับ

แล้วกับ คนนี้ ถือว่าเก่งสุดยังตอนี้
0
0

เมื่อไหร่โดนบังคับให้ไม่พูดสิ่งที่ควรพูด ถือว่าเราตายไปแล้ว :D
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 22:24
ถูกแบนแล้ว
เก่งครับ แต่แกเป็นพวก... เค้าเรียกว่ายังไงอะ ประมาณว่ามุ่งศาสนา(อิสลาม)ด้วย คาแรคเตอร์แกจะเงียบๆ ไม่ชอบทำตัวเด่น ไม่ได้เรียกแขกเก่งเหมือน mc

ตามธรรมเนียมปกติ มวยไฟต์ดังๆ เวลาจะชก นักมวยมันจะบลัฟกันเรียกเรตติงกันวายวอดเลย แต่คาบิบแกโคตรเงียบเลย รอไปจัดในสนามอย่างเดียว ไลฟ์สไตล์ก็นั่นแหละครับ สไตล์ชาวมุสลิม ไม่โฉงฉางพรีเซนต์ตัวเองเยอะ

Spoil
สติมายังลูกแรป สติมานะลูก  
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 4111
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 22:44
เก่งสุดครับ หนึ่งในนักสู้ตลอดกาล
ถ้าเอาตอนนี้ผมให้ จอนโจนส์ อันดับ1 รองลงมาก็พวก -GSP -DC -Khabib
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2010
ตอบ: 6936
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 23:11
Khabib Nurmagomedov เก่งมั๊ย
สไตล์แกน่าเบื่อ ในและนอกเวที
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Support,Believe,Respect = LOVE
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 704
โพสเมื่อ: Sun Jun 07, 2020 23:30
เก่งที่สุดคนนึงครับในความคิดผม
ในรุ่นเเกผมยังมองไม่เห็นคนที่จะมาล้มได้เลย
เเข็งเรง อึดถึก ไหวพริบดีมาก เเละวินัยสุดยอด
เเต่สไตล์กับคาเเรกเตอร์เเกไม่ค่อยเด่นมากอะครับ
วิธีการชกบางทีคนดูก็เบื่อครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 00:52
sinder พิมพ์ว่า:
เก่งครับ แต่แกเป็นพวก... เค้าเรียกว่ายังไงอะ ประมาณว่ามุ่งศาสนา(อิสลาม)ด้วย คาแรคเตอร์แกจะเงียบๆ ไม่ชอบทำตัวเด่น ไม่ได้เรียกแขกเก่งเหมือน mc

ตามธรรมเนียมปกติ มวยไฟต์ดังๆ เวลาจะชก นักมวยมันจะบลัฟกันเรียกเรตติงกันวายวอดเลย แต่คาบิบแกโคตรเงียบเลย รอไปจัดในสนามอย่างเดียว ไลฟ์สไตล์ก็นั่นแหละครับ สไตล์ชาวมุสลิม ไม่โฉงฉางพรีเซนต์ตัวเองเยอะ

Spoil

เอาจริงถ้าจะมากวน ทุกเม้นก้ได้นะคับ แต่ผมจะด่ายับแบบไ่ม่สนใจแล้วนะ แล้วถ้าอยากโดนด่ามาก้ได้งับ

แล้วจะหาว่าไม่เตือนนะ ผมด่าทีด่าหนักด่าเจ็บสัสๆนะ
แก้ไขล่าสุดโดย a.Raptor v.10 เมื่อ Mon Jun 08, 2020 00:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 01:05
ถูกแบนแล้ว
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
sinder พิมพ์ว่า:

Spoil

เอาจริงถ้าจะมากวน ทุกเม้นก้ได้นะคับ แต่ผมจะด่ายับแบบไ่ม่สนใจแล้วนะ แล้วถ้าอยากโดนด่ามาก้ได้งับ

แล้วจะหาว่าไม่เตือนนะ ผมด่าทีด่าหนักด่าเจ็บสัสๆนะ  

อาว ตั้งกระทู้ถามผมก็ตอบ พร้อมดึงอารมณ์ จะได้คุยกันรู้เรื่องไง
แต่ถ้าท่านด่าแล้วสบายใจก็ทำไปเถอะครับ อัดอั้นอะไรก็ระบายมันออกมา
สบายใจแล้วเราก็จะเย็นครับ ถึงตอนนั้นก็ได้สติเองแหละ สติมาลูก

***ผมไปนอนก่อน ว่าไงว่างั้นเด้อ จะคุย จะด่าอีหยัง ลูกแรปพิมพ์ทิ้งไว้เลย เดี๋ยวพุ่งนี้มาอ่าน บ๊ายบาย
แก้ไขล่าสุดโดย sinder เมื่อ Mon Jun 08, 2020 01:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 08:11
เก่งสุดเเล้วมั้งตอนนี้ เทียบ ปอนด์ต่อปอนด์

กราวเกมส์ โครตโกง บอกเลย

เเล้ว MMA ส่วนใหญ่ ชนะกันที่กราวเกมส์ รวบได้ จบ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 3698
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 08:34
เก่งมากครับ มวยสวยปล้ำ คาดิโอ้สุดยอด ตอนนี้เบอร์1รุ่น ถ้าปราบ ferguson กับ Gaethje ได้

ขยับไปอีกรุ่น welterweight ตัวโหดเพียบ มันแน่นอน ถ้าอยากเป็นแชมป์โลก 2 รุ่นนะ

0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2278
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 08:42
Alibaba พิมพ์ว่า:
เก่งมากครับ มวยสวยปล้ำ คาดิโอ้สุดยอด ตอนนี้เบอร์1รุ่น ถ้าปราบ ferguson กับ Gaethje ได้

ขยับไปอีกรุ่น welterweight ตัวโหดเพียบ มันแน่นอน ถ้าอยากเป็นแชมป์โลก 2 รุ่นนะ

ถ้าชนะ Gaethje ได้ ผมอยากเห็นซัดกับ GSP จริงๆ สุดยอดดรีมแมทช์ เรียกเรตติ้งได้บานเลย ไม่ก็ขยับรุ่นอย่างที่ท่านว่าไปเปิดซิงอุสแมน หน่อย 55

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13692
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 08:42
คาบีบเอาจริงๆ คือแรงเยอะ ตัวใหญ่ แข็งแกร่งมากๆ ในรุ่นนี้ และแกก็ลดน้ำหนักเยอะด้วยในแต่ละไฟท์ ล้มพับไปก็มี แต่ถ้าขยับไปผมว่าคนที่อึดถึกพอๆกะแกมีเยอะ ซึ่งมันก็ยากขึ้นเท่าตัวแหละในการเทคดาวแต่ละที

แต่ยังไงรุ่นตอนนี้มันป๊อปสุดละ ตัวดังๆ ทั้งนั้นที่มาอยู่ตรงนี้ ไม่รู้จะย้ายไปเสี่ยงทำไม
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 1896
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 09:31
Shevchenko 07 พิมพ์ว่า:
Alibaba พิมพ์ว่า:

ถ้าชนะ Gaethje ได้ ผมอยากเห็นซัดกับ GSP จริงๆ สุดยอดดรีมแมทช์ เรียกเรตติ้งได้บานเลย ไม่ก็ขยับรุ่นอย่างที่ท่านว่าไปเปิดซิงอุสแมน หน่อย 55

อุสมาน เกรงว่าจะโดนเพื่อนร่วมค่าย อย่างพี่เบิร์นส์ เปิดกันเอง เสียดายโคบี้ปากหวานดันแก๊สหมดก่อน ไม่รู้ว่าวันนั้นคะแนนจะออกมาท่าไหน

เวลเตอร์เวท เสือ สิงห์ กระทิง แรด วรนุสเพียบครับ
แต่ด้วยคาดิโอ้ กับความถึกของคาบิบ ในเวลานี้ เอาแกลงยากมากครับ
โทนี่ที่เป็นความหวัง ก็ดันมาพลาดท่าให้กับ Gaethje

ส่วน Gaethje แชมป์เฉพาะกาล ยังไงก็เอาแชมป์ตัวจริงไม่อยู่ครับ ยิ่งจะมาหวังยืนสู้อย่างเดียว เอาแกลงยาก
คาบิบหมัดก็ไม่ใช่ย่อยๆ คางก็ไม่ใช่กระจก ขนาดเกรียนก็ยังโดนร่วงมาแล้วครับ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Feb 2010
ตอบ: 4304
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 17:35
[RE]Khabib Nurmagomedov เก่งมั๊ย
เก่ง แต่ยังไม่ถึง ขั้น goat. ถ้าเก็บคนในรุ่นหมดแล้วจัดซุปเปอร์ไฟต์ กับรุ่นเวทเตอร์เวท น่าจะได้ชื่อว่า goat
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel