ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Apr 2007
ตอบ: 884
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:28
[RE: สาวกขอบคุณ! เผย 'รูดิเกอร์' คนสำคัญโน้มน้าว 'แวร์เนอร์' ตกลงสิงห์]
อด ใจอยากมาแต่บางที สภาพทีมที่จะซื้อก็ไม่พร้อม เพราะลงตัวอยู่แล้ว เค้ารอให้หมดสัญญาและซื้อราคาถูกแค่นั้นหล่ะ ส่วนแวนเนอร์ก็อยากการันตีตัวจริง พอมันไม่วินๆก็ จบ ทั้งๆที่อยากมา แต่ถ้ามาแล้วมาสำรองเป็นใครๆก็ไม่อยากมาหรอกผมว่านะ เคสนี้จริงๆดันเฟอมิโน่ลง กลางรุก หน้าสามแบบนี้อะลงตัวสุด แต่ผมมองว่า คล็อปชอบมีโน่มากๆ เข้าระบบสุดๆแค่นั้นหล่ะ ถ้าหน้าสามคนแล้วไม่มีตัวจ่ายตัวหลอก แย่งกันยิง คงทะเลาะกันหน้าดู
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
tt
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 4030
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:42
[RE: สาวกขอบคุณ! เผย 'รูดิเกอร์' คนสำคัญโน้มน้าว 'แวร์เนอร์' ตกลงสิงห์]
แม่งงงงงง เหมือนจีบสาวอยู่ ชวนไปดูหนัง กินข้าว คุยโทรศัพท์กันทุกวัน บอกฝันดีทุกคืน

พอกะว่าพรุ่งนี้จะขอคบเป็นแฟน เจอเธอตั้งสเตตัสเฟซบุ๊คพ่อจับหมั้นกับหนุ่มคนอื่นแล้ว

โคตร zaddddddddddddddddddd โกรธไม่ลง ได้แต่อวยพรให้เธอไปได้ดี
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 914
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:46
GhostRider พิมพ์ว่า:
https://www.soccersuck.com/boards/topic/1888371
จากข่าวนี้ เกิดอะไรขึ้นครับ พอดีไม่ได้ตาม  

คลอปป์อยากได้ แฟนหงส์อยากได้ แวร์เนอร์อยากย้ายมา
แต่สโมสรไม่มีตังซื้อให้ครับ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2008
ตอบ: 1717
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:46
ดีใจด้วยนะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9897
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 22:51
บักโทนี่...
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17507
โพสเมื่อ: Sat Jun 06, 2020 04:39
Magnificent พิมพ์ว่า:
จริงๆก็แอบอยากได้ตัวที่มีใจเล่นให้ทีมเรานะ แบบอย่างแวร์เนอร์แกก็ชัดเจนว่าอยากเล่นกับลิเวอร์พูล

ไม่อยากให้ทีมเป็นทางผ่านเหมือนเคส มาต้า กับ อาซาร์ ที่ทั้งคู่ฝันที่จะเล่นให้แมนยูกับมาดริด

อาซาร์นี่เขามีเป้าหมายชัดเจนครับ

แต่มาต้านี่ไม่เคยเห็นเราเป็นทางผ่านนะ

ทีมตอนนั้นไม่ต้องการแกเอง แกเล่นตั้งใจทุกแมทช์

แล้วมาต้าไม่เคยบอกนี่ว่าแมนยูเป็นทีมในฝัน แกแค่บอกว่าเหมือนฝันที่ได้เล่นให้แมนยูที่เคยมีพวก ไรอัล กิ้ก คันโตน่าอะไรเล่นอยู่
0
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2007
ตอบ: 1313
โพสเมื่อ: Sat Jun 06, 2020 06:24
สาวกขอบคุณ! เผย 'รูดิเกอร์' คนสำคัญโน้มน้าว 'แวร์เนอร์' ตกลงสิงห์
ถ้าไปหงส์ก็เบียดสามประสานยาก
มาเชลซีที่ลงหลักๆมีแค่แทมมี่ แต่ยังเป็นดาวรุ่ง
ดังนั้น โอกาสลงสนามเลยน่าจะมากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Sat Jun 06, 2020 08:55
ตัวนี้เหมาะสมกับเชลซีนะน่าจะโหด
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Jun 2007
ตอบ: 407
โพสเมื่อ: Sat Jun 06, 2020 09:05
ออกลูกประชดประชันหรือเปล่า ประมาณว่า ถ้าเขี้ยวนัก ก็ไปเชลซีก็ได้นะโว้ย

เคสนี้อยู่ที่ คล๊อปล้วนๆเลยว่า จะเอาไหม ถ้าคล๊อปเอา ยังงัยบอร์ดก็ต้องจัดมาให้ ไม่ว่าราคาไหนก็ตาม

งานนี้มีงอล ถ้าคล๊อปจะเอาแต่ไม่ได้ รับรอง รอยร้าวววว

กลัวแต่ คล๊อปจะไม่เอานี่เเหละ
0
0
David Ginola คือนักเตะที่สุดในดวงจัยผมครับ
จินตลีลาเเห่งโลกลูกหนัง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 123
โพสเมื่อ: Sat Jun 06, 2020 11:53
ถูกแบนแล้ว
Niandrew พิมพ์ว่า:
Magnificent พิมพ์ว่า:
จริงๆก็แอบอยากได้ตัวที่มีใจเล่นให้ทีมเรานะ แบบอย่างแวร์เนอร์แกก็ชัดเจนว่าอยากเล่นกับลิเวอร์พูล

ไม่อยากให้ทีมเป็นทางผ่านเหมือนเคส มาต้า กับ อาซาร์ ที่ทั้งคู่ฝันที่จะเล่นให้แมนยูกับมาดริด

อาซาร์นี่เขามีเป้าหมายชัดเจนครับ

แต่มาต้านี่ไม่เคยเห็นเราเป็นทางผ่านนะ

ทีมตอนนั้นไม่ต้องการแกเอง แกเล่นตั้งใจทุกแมทช์

แล้วมาต้าไม่เคยบอกนี่ว่าแมนยูเป็นทีมในฝัน แกแค่บอกว่าเหมือนฝันที่ได้เล่นให้แมนยูที่เคยมีพวก ไรอัล กิ้ก คันโตน่าอะไรเล่นอยู่  
มันมีข่าวอยู่ครับผมว่าผมเคยอ่านนะแต่นานแล้วไม่ใช่ข่าวที่บอกเหมือนฝันล่าสุดอ่ะครับ แต่ผมหาไม่เจอ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel