ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46496
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 01:29
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วจ้า]
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
แนะนำเมะแจ่มๆใน netflix หน่อยครับ เอาแบบที่ไม่แมสมาก เพราะ เรื่องแมสๆ น่าจะดูหมดแล้ว  

รอดูเนื่องเน้ วันที่ 18

ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10765
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 07:24
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วจ้า]
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
boyoat พิมพ์ว่า:
วันนี้ พฤหัส นิ  

เรื่องในลายเซ็นตกลงมันเมะยูริเรอะ เห็นคนแชร์กันแต่ฉาก ญ-ญ 5555  

มีกองอวย 7 กองอะ

นางเอก x คู่หมั้น (จอร์จ)
นางเอก x น้องชาย (คีท)
นางเอก x น้องชายคู่หมั้น (อลัน)
นางเอก x พี่ชายเพื่อนสนิท (นิโคล)
นางเอก x เพื่อนสนิท (แมรี่)
นางเอก x เพื่อนสนิท (โซเฟีย)
นางเอก x นางเอกตัวจริง (มาเรีย)
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29841
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 07:43
มีใครดู Garo Road ไหมครับ..
ผมงงๆ ว่า เรื่องมันมีจุดประสงค์อะไร นอกจากเอาคนมาสู้กัน..

ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 08:42
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
U-ta พิมพ์ว่า:
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
แถวบ้านฝนเริ่มตกกันบ้างยังครับ ของผมช่วงนี้ตกทุกวันเลย  

ตก2-3วันติดละ

เย็นสบายดีนะ แต่บางวันทำออกไปกินข้าวไม่ทันเคอร์ฟิว  

มาม่าเอา ไม่ก็เลิกกินมื้อดึกซะ

มาม่าละกันประธาน เลิกกินคงยาก  

ยากตรงไหนประธานทำได้มาแล้ว

จริงดิ ประธานไม่กินมื้อดึกหรอครับ  

แกมีโลลิเคียงข้าง อิ่มใจแล้วไง
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 08:43
B[Last] พิมพ์ว่า:
แม่ง อ่านเรื่องนึง พอเลื่อนมาอ่านคอมเม้นต่อแม่มใช้มีมจากอีกเรื่อง เลยได้อ่านอีกเรื่องต่อ ไม่จบสักที เริ้่มจากเรื่องตอนนี้ตามอ่านเป็นสิบเรื่องละเนี่ย  

อ่านเรื่องนึง หน้าจบค่ายแสกนโฆษณาอีกเรื่อง ไล่อ่านไปดิ

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 08:46
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
แนะนำเมะแจ่มๆใน netflix หน่อยครับ เอาแบบที่ไม่แมสมาก เพราะ เรื่องแมสๆ น่าจะดูหมดแล้ว  

แมสของท่าน คือ ระดับไหนครับ อย่าง Steins Gate นี่แมสหรือเปล่า

เรื่องใน nf ที่ผมว่างานดี แต่ไม่แมสวงกว้าง คือ Beastars ประเด็นลึกมาก กับ Dorohedoro งานมีเอกลัษณ์มาก

ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33917
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 17:21
boyoat พิมพ์ว่า:
แถวบ้านฝนเริ่มตกกันบ้างยังครับ ของผมช่วงนี้ตกทุกวันเลย  

ตก2-3วันติดละ

เย็นสบายดีนะ แต่บางวันทำออกไปกินข้าวไม่ทันเคอร์ฟิว  

มาม่าเอา ไม่ก็เลิกกินมื้อดึกซะ

มาม่าละกันประธาน เลิกกินคงยาก  

ยากตรงไหนประธานทำได้มาแล้ว

จริงดิ ประธานไม่กินมื้อดึกหรอครับ  

แกมีโลลิเคียงข้าง อิ่มใจแล้วไง  

สวยครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel