ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Thu Jun 04, 2020 10:50
[RE: พวกหน่วยรบพิเศษของต่างประเทศนี่เขาเท่ห์ดีนะครับ]
DringinGzzz พิมพ์ว่า:
อากาศบ้านเรามันไม่เหมาะกับไว้หนวดไว้เคราเลยนะ  
มันเกี่ยวกันตรงไหน ถ้าหนวดเคราแค่นั้นร้อน ทรงผมก็คงต้องหัวล้านอย่างเดียว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2008
ตอบ: 327
โพสเมื่อ: Thu Jun 04, 2020 11:06
[RE: พวกหน่วยรบพิเศษของต่างประเทศนี่เขาเท่ห์ดีนะครับ]
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
อากาศบ้านเรามันไม่เหมาะกับไว้หนวดไว้เคราเลยนะ  
มันเกี่ยวกันตรงไหน ถ้าหนวดเคราแค่นั้นร้อน ทรงผมก็คงต้องหัวล้านอย่างเดียว  

เกี่ยวนะครับ ผมกับหนวดมันคนละอย่างกันนะ ไม่แน่ใจท่านเป็นคนหนวดเคราดกรึเปล่า แล้วลองไว้หนวดเคราให้รกๆ แล้วออกไปทำงานข้างนอกห้องแอร์ดู มันทั้งร้อนทั้งรำคาญเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2020
ตอบ: 124
โพสเมื่อ: Fri Jun 05, 2020 00:56
ถูกแบนแล้ว
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
ก็พอจะเกี่ยวบ้างครับ

ถ้าเบ้าหน้าผมได้แบบพี่เวย์ พี่แบ็งค์ ผมโกนหัวแล้วครับ

หลายคนก็อยากจะโกน เพราะมันคลายร้อน ถ้ามันเท่ ไม่ได้โกนแล้วคล้ายหม่ำ เขาก็ทำกันเกลื่อนเมืองแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel