ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2020
ตอบ: 533
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 21:04
ถูกแบนแล้ว
[RE: RO ว่าด้วยเรื่องบอท]
crazyingod พิมพ์ว่า:
เกมมันพรุนขนาดที่ว่าเขียนdataใช้เองได้ น่าหนักใจกับทีมงานเหมือนกันนะนิ แต่ส่วนตัวผมว่าดีกว่าsealเยอะ Sealนี้เล่นซะเกมเจ๊งเลย  

คนเติมหน้าชาเลยครับ มันเสกแล้วมาขายกันกลางเมือง 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8574
โพสเมื่อ: Tue Jun 02, 2020 21:51
Salazao พิมพ์ว่า:
ระบบเลเวลมอนกับอัตราดรอปทำมาเพื่อจัดการบอทนี่ละ

3เวลห่างกันขยะก็ดรอปน้อยละ จะขยันปั้นตัวใหม่ก็ทำไปสิ  

ผมไม่ได้เล่นนาน ส่วนตัวประทับใจระบบเวลมอนนี้มาก
มันช่วยแก้ปัญหาได้เยอะจริงนะ แล้วทำให้คนขยันเปลี่ยนที่เวลเรื่อยๆ สนุกดีผมว่า

ของดรอปน้อยลง บางคนมองเป็นข้อเสียข้อดี แล้วแต่คน แต่ส่วนตัวผมมองว่า ของออกช้าๆ ก็ดีแล้ว
สนุกดีครับชอบดี

ปล. เรื่องบอทผมว่าไม่ได้เยอะนะ กลางค่อนน้อยในความเห็นผม พวกในเฟซที่บ่นๆ กันคือผมว่าไร้สาระอ่ะ
คือรักการบ่นอยู่แล้ว ตลกที่ไล่ถามคนให้ตอบ หรือคนนอนตายก็โยนเป็นบอทหมด

ซึ่งส่วนตัวผมไม่สนใจนะ ใครคุยกับผมผมก็ไม่ตอบ เสียเวลาเล่น บางทีผมตายก็ปล่อยนอนไว้งั้นอ่ะเวลาไปไกล
เงินหายาก รอเพื่อนมาชุบ 5555555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2020
ตอบ: 760
โพสเมื่อ: Wed Jun 03, 2020 06:13
เหมือนจะไม่ใช้บอท แต่เป็น AI เฉยๆ เพราะต้องเปิดเกมส์ด้วย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: You'll never walk alone
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 627
โพสเมื่อ: Wed Jun 03, 2020 07:30
[RE]RO ว่าด้วยเรื่องบอท
ลองเข้ากลุ่มบอทในเฟสสิครับ จะรู้ว่าเยอะไม่เยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel