ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 25, 26
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ภาพโปรไฟล์,ลายเซ็น บินตามเวปฝากรูป
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2996
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Sat May 30, 2020 01:00
[RE: [ Day 3 ] JIB PUBG Thailand Series 2020 19.00 น.]
arfkun พิมพ์ว่า:
Century22 พิมพ์ว่า:
momozee11 พิมพ์ว่า:
PP66 พิมพ์ว่า:
JKP พิมพ์ว่า:
ไก่กินไก่  
หมาปาก... ไม่แปลกใจ  

ท่านนี้เค้าแซะอะไรมิทนักอะผมงง  

เห็นเขาว่าซับเก่า1ปี(ไม่รู้จริงหรือเมา) อดีตติ่ง MiTH แต่รับไม่ได้กับการเอา8ออก ตอนแรกประกาศตัวเลยว่าจะแช่งทีม แช่งให้เป็ดยอดซับลด Fps ล่าสุดก็ไปแซะเขา สุดยอด

แต่รู้สึกเขาจะเป็นเงาแค้นกรีน กรีนยิงไป3หรือ4นี่แหละเกมนึง ลากเข้าวงจนได้อันดับดี แต่พี่แกเขาแซะกรีน  

เป็ด 750 แล้วมั้ง มาเรื่อยๆ ต้าวภูเกือบ 350 ส่วน 8 น่าจะเหลือ 200 หน่อยๆ  

อันนี้ขอสอดนิดนึงนะครับ
จะเอาคืนท่านหมาเขา ผมแนะนำว่า
ไม่จำเป็นต้องดึงเอ้ช ดึงใครมากดคืนจะดีกว่าครับ
เอ้ชเล่นเกมของเขาเฉยๆ ซับเขาน้อยลง
แต่เขาก็ไม่ใช่คนที่แช่งน้องพี
แถมเอ้ชอ่าน ss ด้วย เดี๋ยวเขาอ่านละเข้าใจทางอื่นนะครับ  

ที่จริงผมก็ไม่ได้ตั้งใจเอ่ยถึง8หรอก แต่ก็ได้เอ่ยไปแล้ว ผมก็ติดตามเขาตลอดนะ เห็นใจเหมือนกันเพราะลึกๆ ก็เชียร์อยู่
ปล.น้าบอยก็น่าจะเล่น ss อยู่เหมือนกัน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ภาพโปรไฟล์,ลายเซ็น บินตามเวปฝากรูป
ตอบ: 2996
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Sat May 30, 2020 01:08
[RE: [ Day 3 ] JIB PUBG Thailand Series 2020 19.00 น.]
Neotica พิมพ์ว่า:
arfkun พิมพ์ว่า:
Century22 พิมพ์ว่า:
PP66 พิมพ์ว่า:
JKP พิมพ์ว่า:
ไก่กินไก่  
หมาปาก... ไม่แปลกใจ  

ท่านนี้เค้าแซะอะไรมิทนักอะผมงง  

เห็นเขาว่าซับเก่า1ปี(ไม่รู้จริงหรือเมา) อดีตติ่ง MiTH แต่รับไม่ได้กับการเอา8ออก ตอนแรกประกาศตัวเลยว่าจะแช่งทีม แช่งให้เป็ดยอดซับลด Fps ล่าสุดก็ไปแซะเขา สุดยอด

แต่รู้สึกเขาจะเป็นเงาแค้นกรีน กรีนยิงไป3หรือ4นี่แหละเกมนึง ลากเข้าวงจนได้อันดับดี แต่พี่แกเขาแซะกรีน  

เป็ด 750 แล้วมั้ง มาเรื่อยๆ ต้าวภูเกือบ 350 ส่วน 8 น่าจะเหลือ 200 หน่อยๆ  

อันนี้ขอสอดนิดนึงนะครับ
จะเอาคืนท่านหมาเขา ผมแนะนำว่า
ไม่จำเป็นต้องดึงเอ้ช ดึงใครมากดคืนจะดีกว่าครับ
เอ้ชเล่นเกมของเขาเฉยๆ ซับเขาน้อยลง
แต่เขาก็ไม่ใช่คนที่แช่งน้องพี
แถมเอ้ชอ่าน ss ด้วย เดี๋ยวเขาอ่านละเข้าใจทางอื่นนะครับ  

200 ซัพแล้วมันไม่เห็นเป็นไรหนิครับ จะมาดูถูกแค่ซัพ ตัวเลขเท่านั้นหรอฮ่ะ ส่วนตัวผมไม่ได้ไปนั่งแช่งใครด้วย
เชียร์ผมก็ยังเชียร์ เพื่อนๆอยู่ เป็ดกรีน ล่าสุดผมก็ไปคุย ถ้าจะพาดถึงผม มาดูถูกแค่นี้ก็อย่าเถอะครับ สกินปืนผมก็ระดับโลกอ๊ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ  

ต้องขอโทษด้วยครับ ผมอาจจะหมายถึงว่าแฟนคลับขาจรน้อยลง เหลือแต่แฟนคลับตัวจริง ซึ่งผมก็ได้ติดตาม 8 เพราะเป็นแฟนคลับขาจรเหมือนกัน แต่ก็ฟอลโล่ช่องไว้อยู่ ยังดูอยู่เรื่อยๆ เพียงแต่ไม่ได้ซับให้
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
ตอบ: 44014
โพสเมื่อ: Sat May 30, 2020 08:50
เข้ นีโอมาเองเลย
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2734
โพสเมื่อ: Sat May 30, 2020 14:35
[RE][ Day 3 ] JIB PUBG Thailand Series 2020 19.00 น.
8 มาหว่ะ เชียร์อยู่นะครับ PLM
ส่วนเรื่องที่แซะกัน แล้วไปพาดพิง
ไม่ต้องไปสนใจเด้อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 25, 26
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel