ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19934
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 18:31
[RE]คูตี้กลับมาลีคอังกฤษอีกครั้งเพื่อพิสูจน์อะไร?
เอ่อ อยู่หงส์ลุ้นบัลลงดอร์เลยเหรอครับ. ผมว่าฟอร์มผีเข้าผีออกอยู่นะครับ เกมใหญ่นี่หวังพึ่งไม่ได้เลยด้วยซ้ำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status: Hendo Hoegarden
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 8036
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 18:50
คูตี้กลับมาลีคอังกฤษอีกครั้งเพื่อพิสูจน์อะไร?
ยอมลดค่าเหนื่อย แล้วกลับอินเตอร์มั้ย 5555

อยากเห็นทีมที่บดกับยูเว่ได้ยาวๆ สักที
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Jan 2011
ตอบ: 928
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:36
[RE: คูตี้กลับมาลีคอังกฤษอีกครั้งเพื่อพิสูจน์อะไร?]
50 ล้านปอนด์ดีล แพงกว่านั้น อย่ามาเลย
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 25256
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:42
[RE: คูตี้กลับมาลีคอังกฤษอีกครั้งเพื่อพิสูจน์อะไร?]
ลั่นตรงอยู่ลิเวอร์พูลใกล้เคียงได้บัลลงดอร์นี่ละ หมดคำบรรยาย
แก้ไขล่าสุดโดย pokenza เมื่อ Wed May 27, 2020 19:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: หวาาาาาาาวววว
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:49
อยากให้ตี้ได้ดีนะ เอาใจช่วยเสมอ แต่ไม่อยากให้กลับมาได้ดีกับทีมอื่น ๆ ในอังกฤษยกเว้นลิเวอร์ เจ็บช้ำหากกลับมาแล้วยิงใส่ทีมเรา บาซ่าพอจะให้โอกาสได้ไหม
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 6117
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:57
ถูกแบนแล้ว
Sigmund•VI พิมพ์ว่า:
ปั้นถึงขนาดระดับไปบัลลงดอร์เลยจริงเหรอครับ เวอร์ไปรึเปล่า  
ช่วงนั้นเหมือนจะมีวัดกับเนมาร์เลยในทีมชาติ
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:58
ถูกแบนแล้ว
pokenza พิมพ์ว่า:
ลั่นตรงอยู่ลิเวอร์พูลใกล้เคียงได้บัลลงดอร์นี่ละ หมดคำบรรยาย  
ถือว่าฟอร์มแรงอยู่นะ ตวัดยิงเป๋นเข้า
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 19:59
ถูกแบนแล้ว
giggscii พิมพ์ว่า:
เอ่อ อยู่หงส์ลุ้นบัลลงดอร์เลยเหรอครับ. ผมว่าฟอร์มผีเข้าผีออกอยู่นะครับ เกมใหญ่นี่หวังพึ่งไม่ได้เลยด้วยซ้ำ  
บาร์ซ่าถึงขั้นลงทุนซื้อขนาดนั้น ถ้าไม่เก่งระดับนี้น... บาร์ซ่าจะกล้าจ่ายไหมครับ
2
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34906
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 20:10
ถ้าเรียกความมั่นใจกลับมาไม่ได้จะไปทีมไหนมันก็ไม่รอดหรอก สิ่งที่มันขาดไปในตอนนี้ชัดๆเลยคือความมั่นใจ ความมั่นใจที่มีมันพังที่บาซ่าไปหมดแล้ว มาบาเยิร์นกะเรียกความมั่นใจเพื่อเค้นฟอร์มกลับมานี่ก็พังซ้ำอีกเพราะแทนที่จะได้โอกาสลงเล่นเป็นตัวหลักเพื่อเรียกความมั่นใจก็กลายเป็นว่าไปเป็นส่วนเกินเค้าอีก คือนอกจากความมั่นใจแล้วคูตี้ต้องทำความเข้าใจใหม่ก่อนว่าตัวเองไม่ใช่ศูนย์กลางของทีมไหนอีกแล้ว ทีมที่เค้าจะเอาตัวคือเอามาเป็นฟันเฟืองส่วนหนึ่งของทีมไม่ใช่เอามาเป็นแกนกลางของทีมแบบลิเวอร์พูล ต่อให้กลับลิเวอร์พูลก็ไม่ได้เป็นแกนกลางแน่นอนเพราะระบบทีมทุกอย่างมันเปลี่ยนไปหมดแล้ว ต่อให้กลับมาจริงผมก็ยังไม่รู้จะเอาไปลงตรงไหน ถ้าจะเอาคูตี้กลับมาสู้รั้งชากิรี่เอาไว้ดีกว่าอีก
2
0
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19934
โพสเมื่อ: Thu May 28, 2020 10:35
METHANOL พิมพ์ว่า:
giggscii พิมพ์ว่า:
บาร์ซ่าถึงขั้นลงทุนซื้อขนาดนั้น ถ้าไม่เก่งระดับนี้น... บาร์ซ่าจะกล้าจ่ายไหมครับ  

เก่ง ณ ตอนนั้น ไม่มีใครเถียง แต่แกเล่นกับหงส์ดีทุกนัดเหรอครับ ก็ไม่ใช่(หลายครั้ง คูตี้นั่งสำรอง หงส์ดูเล่นสมูท มีความเป็นทีมมากกว่าด้วยซ้ำ แต่แกก็ทำแต้มสำคัญๆจากเสมอเป็นชนะให้กับหงส์อยู่บ่อยๆ แต่ไม่ใช่สำหรับเกมใหญ่) อย่างคูตี้ เดมเบเล่ นี่สมควรราคาขนาดนั้นเหรอครับ บาซ่าจำเป็นต้องได้นักเตะระดับสูงมาทดแทน คนไปจากไป อย่างเนมาร์และอิเนสต้า ทำให้ต้องเสี่ยงกับนักเตะที่ยังไม่ได้พิสูจน์ตังเองในระยะยาว เพื่อไม่ให้ระดับทีมตกลงไป

ถ้าเนมาร์กับอิเนสต้า ยังเล่นให้บาซ่าได้ ถามว่าบาซ่าเองก็คงไม่อยากเสียเงินแพงระยับ กับสองดีลนี้ซักเท่าไหร่หรอก ไม่ได้ตัดสินว่านี่คือสิ่งที่จริงสิ่งที่ถูกต้อง แต่อันนี้สำหรับความคิดของผมเท่านั้นนะ
แก้ไขล่าสุดโดย giggscii เมื่อ Thu May 28, 2020 10:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel