ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21658
โพสเมื่อ: Wed May 27, 2020 21:54
[RE: แม่ผมเพิ่งอนุมัติให้ซื้อหม้อทอดไร้น้ำมันครับ]
งบประมาณเท่านี้ แนะนำหม้ออบลมร้อนครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: We’ll Keep The Blue Flag Flying High
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6755
โพสเมื่อ: Thu May 28, 2020 11:20
[RE: แม่ผมเพิ่งอนุมัติให้ซื้อหม้อทอดไร้น้ำมันครับ]
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
Aphroditez พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
Aphroditez พิมพ์ว่า:
ผมก้ดู Xiaomi ไว้ ราคาประมาณนี้เหมือนกัน แต่เหนมีคนรีวิวว่ามันก้ตามราคาคับ ส่วนที่เคยใช้ที่ออฟฟิศจะเป็น Philips เจ็บแต่จบ  
มันเอาน้ำมันมาจากไหนอะ หม้อนี่  
มันไม่มีน้ำมันคับ มันใช้ลมร้อน มันรีดน้ำมันออกจากอาหารจนหมด ผมเคยเอาไปทอดหมูแดดเดียวคือแบบแข็งเลย เอาไปทอดเฟรนฟรายส์คือดี แต่เวลาโรยเกลือจะไม่ค่อยติดเท่าไร  

มันไม่เหมือน หม้ออบหร่อครับ แบบนี้ ผมมีหม้ออบแล้ว เห็นฮิตจังเลยไม่รุต่างกันไง เวลาอาหารออกมาอะครับ  
หลักการเดียวกันแหละคับ แค่หม้ออบแบบแก้วมันมาก่อนและค่อนข้างจะหนักกว่า
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel