ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Object Reference not Set ....
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6192
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 16:30
[RE: "หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....]
เมื่อก่อนนี้นะ ใครเป็นนางสาวไทย เห้นหน้ารู้ เห็นชื่อ อ๋อ
เผลอ ๆ จำปีที่เป็นได้ด้วย

เดี๋ยวนี้สิ...

ใครวะ ???
นางสาวไทยเหรอ
จริงอ่ะ ???
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: คึกคักอักโข
เข้าร่วม: 17 Feb 2009
ตอบ: 13403
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 16:43
"หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....
เคยเป็นนางสาวไทยนี่เอง เฮ้อ แย่จริง ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7081
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 16:53
[RE: "หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....]
คุณเสี่ยหนูขรั่บบ
0
0
เลิกคิดไปเองเถอะ
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Jan 2006
ตอบ: 632
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 17:06
[RE]"หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....
RemedyAK พิมพ์ว่า:
ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวนะครับ
แต่คนที่ทำงานกับพวกขี้ได้ มีอยู่2พวก ทนขี้ได้ หรือเป็นขี้เหมือนกัน  

คนทำงานที่ไม่ตรงกับความคิดฝั่งเดียวกัน แค่ทำงานเป็นโฆษกของหมอที่ต้องอยู่ในสภาวะสงครามกับเชื้อโรคที่มองไม่เห็น
กลายเป็นขี้หมดเลยหรอครับ
ช่วงเวลานี้ยังมีการแบ่งแยกพวกใครพวกมัน
มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ
ขอเรื้อนนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
5
0
ทุกคน, ล้วนต้องการ, บางคน (นิ้วกลม)
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2007
ตอบ: 1304
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 17:33
"หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....
พยายาม ๑๙ พิมพ์ว่า:
แต่คนที่ทำงานกับพวกขี้ได้ มีอยู่2พวก ทนขี้ได้ หรือเป็นขี้เหมือนกัน  

คนทำงานที่ไม่ตรงกับความคิดฝั่งเดียวกัน แค่ทำงานเป็นโฆษกของหมอที่ต้องอยู่ในสภาวะสงครามกับเชื้อโรคที่มองไม่เห็น
ช่วงเวลานี้ยังมีการแบ่งแยกพวกใครพวกมัน

เมืองไทยคงจะเป็นแบบนี้ไปอีกนานครับ
ใครทัศนคติไม่ตรงกัน จะกลายเป็นคนชั่วไปทันที
ซึ่งผมก็เห็นมีแนวคิดแบบนี้กันทั้งสองฝั่งเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 17 Jan 2006
ตอบ: 3929
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 17:38
[RE]"หมอบุ๋ม"ผู้ช่วยโฆษก ศบค.คนใหม่โปรไฟล์เริดหรู แต่เธอเป็น....
เป็นคนสวยนี่เอง เดาตั้งนาน
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16493
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 18:44
หนึ่งในคำสอนของพระพุทธเจ้าคือ "ไม่ควรคบคนพาล"

ขอให้คุณหมอท่านนี้คิดได้อย่างเร็วที่สุดละกัน

...............เสียดาย

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 06 Aug 2009
ตอบ: 3417
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 19:46
ผิวดีจริงๆ
0
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 3715
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 22:09
พยายาม ๑๙ พิมพ์ว่า:

ขอโทษที่ผมอาจจะพูดแรงไปนะครับ แต่เรื่องมือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ ลองไล่ดูคอมเม้นผมดูครับแล้วจะรู้ว่าผมทำอาชีพอะไร ผมทำงานอยู่ Front Line ตั้งแต่ต้นปีแล้วครับ ใครควรได้เครดิต ใครไม่ควรได้ผมว่าผมเห็นได้กับตาตัวเองอยู่แล้วครับ รมต คนนี้เป็นยังไงก็เห็นกันอยู่นะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย RemedyAK เมื่อ Mon May 25, 2020 22:16, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel