ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 3882
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 13:37
[RE: ว่าด้วยเรื่อง ranger สายฟาร์ม]
Vyse พิมพ์ว่า:
bbliv24 พิมพ์ว่า:
아이유 พิมพ์ว่า:
ทำไมไม่มีคนสนใจสาย trap แบบผมเลย ไม่รู้ว่าข้อมูลมันเก่าไปรึยังนะ ปัจจุบันไม่รู้เป็นยังไง

เมื่อก่อนที่ผมเคยเล่นเก็บเวลด้วย fire trap ยัดใต้มอน ใส่หมวก rideword + มีดแมงกุดจี่ 4 แมงแดง

ถ้าหาไม่ได้ก็ใส่ combat เช่า แค่นี้ก็อมตะแล้วอะ เก็บช่วงเป็นเรนเจอร์ เริ่มจากเลเวล 100ต้นๆ ไปแมกม่า

100ปลายๆ ไปหุ่น จน 120 นิดๆ แล้วไปจบที่ด้วง ยัน 150

เวลคนเดียวสบายและเร็วมากกก ถึงเวลาค่อยมารีสกิล กับสเตตัสใหม่ (ไม่รู้ได้เปล่า) ผมว่าง่ายกว่าสาย arrow storm เยอะเลย

ผมเล่นๆ หยุดๆ ใช้เวลาเดือนกว่า ได้มั่ง จน 150 ปั๊มก็ไม่ค่อยเสีย จะไปเปลืองแค่บีวิง

ส่วนถือของได้น้อยก็จัด gym ไปครับ ปัญหาจะหมดไป  

มันปรับให้วางแทรปยัดใต้มอนไม่ได้แล้วนี่สิครับ ยิ่งแพทหลังๆใน iro มันปรับให้แทรปมีเวลาร่ายอีก

ที่บอกว่าวางใต้มอนไม่ได้นี่ ข้อมูลจากไหนหรอครับ ผมหาไม่เจอจริงๆ

เพราะผมไปดูจาก iro และก็ kafra kr สกิล fire trap มันยังวางใต้มอนได้อยู่อะครับ

คือกลัวเหมือนกันอัพมาแล้ววางใต้มอนไม่ได้นี่เงิบเลย  

ตอน CBT ผมเล่นฮันแทรปนะ

มันวางใต้มอนไม่ได้ละครับ
แต่ผมว่าก็ยังโหดอยู่ดี ผมไปล่านก wind hill วางห่างจานกมอนซัก 3 ช่องได้ ตูมเดียวนอน ไวอยู่นะครับ  

ผมหมายถึงเฉพาะ สกิล fire trap ครับ สกิลนี้มันพิเศษอยู่ที่วางใต้มอนได้ ไม่เหมือน trap อื่นอะ

ผมพยายามจะเล่นตอน cbt ละให้ได้สกิล fire trap จะเอามาลอง แต่จ๊อบผมไม่ถึง

หรือถ้าท่านลองสกิลนี้มาแล้ว ผมจะได้ เซกู๊ดบายยย
แก้ไขล่าสุดโดย bbliv24 เมื่อ Mon May 25, 2020 13:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 3968
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 13:42
[RE: ว่าด้วยเรื่อง ranger สายฟาร์ม]
ทำไมไม่มีคนสนใจสาย trap แบบผมเลย ไม่รู้ว่าข้อมูลมันเก่าไปรึยังนะ ปัจจุบันไม่รู้เป็นยังไง

เมื่อก่อนที่ผมเคยเล่นเก็บเวลด้วย fire trap ยัดใต้มอน ใส่หมวก rideword + มีดแมงกุดจี่ 4 แมงแดง

ถ้าหาไม่ได้ก็ใส่ combat เช่า แค่นี้ก็อมตะแล้วอะ เก็บช่วงเป็นเรนเจอร์ เริ่มจากเลเวล 100ต้นๆ ไปแมกม่า

100ปลายๆ ไปหุ่น จน 120 นิดๆ แล้วไปจบที่ด้วง ยัน 150

เวลคนเดียวสบายและเร็วมากกก ถึงเวลาค่อยมารีสกิล กับสเตตัสใหม่ (ไม่รู้ได้เปล่า) ผมว่าง่ายกว่าสาย arrow storm เยอะเลย

ผมเล่นๆ หยุดๆ ใช้เวลาเดือนกว่า ได้มั่ง จน 150 ปั๊มก็ไม่ค่อยเสีย จะไปเปลืองแค่บีวิง

ส่วนถือของได้น้อยก็จัด gym ไปครับ ปัญหาจะหมดไป  

มันปรับให้วางแทรปยัดใต้มอนไม่ได้แล้วนี่สิครับ ยิ่งแพทหลังๆใน iro มันปรับให้แทรปมีเวลาร่ายอีก

ที่บอกว่าวางใต้มอนไม่ได้นี่ ข้อมูลจากไหนหรอครับ ผมหาไม่เจอจริงๆ

เพราะผมไปดูจาก iro และก็ kafra kr สกิล fire trap มันยังวางใต้มอนได้อยู่อะครับ

คือกลัวเหมือนกันอัพมาแล้ววางใต้มอนไม่ได้นี่เงิบเลย  

แต่ผมว่าก็ยังโหดอยู่ดี ผมไปล่านก wind hill วางห่างจานกมอนซัก 3 ช่องได้ ตูมเดียวนอน ไวอยู่นะครับ  

จริงผมว่าจะเล่น Ranger trap แต่เสียดายมันใส่มีดเช่า neo combat ไม่ได้เศร้าเลย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3501
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 14:12
[RE]ว่าด้วยเรื่อง ranger สายฟาร์ม
ถ้าจะเน้นล่าของ ผมว่ายังไงก็ต้องเล่น as อะ พวกเพื่อนผมจะรีบปั้นตัวไปให้ถึงดันมังกรให้ได้ไวที่สุด น่าจะแหล่งทำเงินเลย แต่เสียดายนะ ถ้าทำให้ไนท์โบว์เหมือนแพทช์ iro ล่าสุด รับรอง มันส์แน่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8521
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 14:40

ผมหมายถึงเฉพาะ สกิล fire trap ครับ สกิลนี้มันพิเศษอยู่ที่วางใต้มอนได้ ไม่เหมือน trap อื่นอะ

ผมพยายามจะเล่นตอน cbt ละให้ได้สกิล fire trap จะเอามาลอง แต่จ๊อบผมไม่ถึง

หรือถ้าท่านลองสกิลนี้มาแล้ว ผมจะได้ เซกู๊ดบายยย  

อันนี้ไม่ทราบละครับ ผมก็มือใหม่หัดแทรป

รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel