ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เติมไม่เติม?
ไม่เติมอ่ะ ขอรอดูคุณภาพทีมงานก่อน
???
อุดหนุนเจ้าของลิขสิทธิ์เบาๆสัก 500
???
เติมสัก 1,000 เอาโกะวิ่งมาไว้เก็บเวล
???
5,000 ไปเลย แองทองบินได้โคตรเท่
???
10,000 เลยจ้า ปีกทองไม่ได้หากันง่ายๆ
???
คะแนนทั้งหมด: 178
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: :)
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Feb 2010
ตอบ: 4643
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 16:55
[RE: [RO] โปรขอบคุณ เติมไม่เติม?]
ถามจริง ทำไมคนถึงไปโฟกัสผิดจุดกันหมดนะ ยังกับว่า ต้องเสีย 1,000 บาทแล้วจะได้หมวกปิโกะ แล้วไม่ได้อย่างอื่นแล้วอย่างงั้นแหล่ะ ทั้ง ๆ ที่เห้ย แคลชพ้อยมันก็ได้นะ ไม่ใช่ว่า เสีย 1,000 บาทเพื่อหมวกปิโกะอย่างเดียวซะหน่อย

คอสทอง แองดิก ปีกทอง เช่นกัน คุณเติม 10k บาท คุณก็ได้พ้อยมาใช้ด้วย ไอพวกนั้นคือของแถมต่างหาก นี่มานั่งคิดกับตัวเองก็ยังงงเลยว่า สรุปว่า ผู้บริโภคต้องการอะไรกันแน่ เอาจริง ๆ ถ้า Gravity ไม่ต้องออกโปรนี้มา ให้เติมกันเพียว ๆ ก็คงไม่โดนด่าด้วยมั้ง

แต่มันจริงเสมอในโลกธุรกิจนะครับ คนจะตายเพราะของแถมกันมากกว่า ของที่ใช้จริง ๆ โดนกันมาหลายคนแล้ว ถึงยอดนี้ แต้มคูณสอง ถึงยอดนี้ได้กระเป๋าผ้าฟรี ทั้ง ๆ ที่ไอของแถมพวกนั้นได้มากแทบไม่ได้ใช้ แต่อันนี้อย่าง 1,000 บาท คือคุณได้ใช้ไง

ส่วนคอสทองอะ ผมเฉย ๆ แต่ผมมองว่า คนจะวู่วามกันเยอะพอสมควร จัด 10k บาทกันหลายคน เพราะมองช่องทางว่า ขายเงินจริงได้ แต่นี่กำลังสับสนอยู่ว่า สรุปแล้วเดลได้หรือไม่ พอบางที่บอกเดลได้ บางที่บอกเดลไม่ได้ ก็เลยงง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะกัลโช่
Status: Aimyon
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 7692
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 17:15
[RE: [RO] โปรขอบคุณ เติมไม่เติม?]
Atmos พิมพ์ว่า:
ปีกทอง มันเดลได้ใช่ไหมครับ แต่ตั้งร้านขายไม่ได้  

เดลได้ครับ
0
0
Aimyon's OFFICIAL SITE / YOUTUBE / TWITTER / INSTAGRAM

ดาวเตะกัลโช่
Status: Aimyon
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 7692
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 17:16
wilshere พิมพ์ว่า:
ถามจริง ทำไมคนถึงไปโฟกัสผิดจุดกันหมดนะ ยังกับว่า ต้องเสีย 1,000 บาทแล้วจะได้หมวกปิโกะ แล้วไม่ได้อย่างอื่นแล้วอย่างงั้นแหล่ะ ทั้ง ๆ ที่เห้ย แคลชพ้อยมันก็ได้นะ ไม่ใช่ว่า เสีย 1,000 บาทเพื่อหมวกปิโกะอย่างเดียวซะหน่อย

คอสทอง แองดิก ปีกทอง เช่นกัน คุณเติม 10k บาท คุณก็ได้พ้อยมาใช้ด้วย ไอพวกนั้นคือของแถมต่างหาก นี่มานั่งคิดกับตัวเองก็ยังงงเลยว่า สรุปว่า ผู้บริโภคต้องการอะไรกันแน่ เอาจริง ๆ ถ้า Gravity ไม่ต้องออกโปรนี้มา ให้เติมกันเพียว ๆ ก็คงไม่โดนด่าด้วยมั้ง

แต่มันจริงเสมอในโลกธุรกิจนะครับ คนจะตายเพราะของแถมกันมากกว่า ของที่ใช้จริง ๆ โดนกันมาหลายคนแล้ว ถึงยอดนี้ แต้มคูณสอง ถึงยอดนี้ได้กระเป๋าผ้าฟรี ทั้ง ๆ ที่ไอของแถมพวกนั้นได้มากแทบไม่ได้ใช้ แต่อันนี้อย่าง 1,000 บาท คือคุณได้ใช้ไง

ส่วนคอสทองอะ ผมเฉย ๆ แต่ผมมองว่า คนจะวู่วามกันเยอะพอสมควร จัด 10k บาทกันหลายคน เพราะมองช่องทางว่า ขายเงินจริงได้ แต่นี่กำลังสับสนอยู่ว่า สรุปแล้วเดลได้หรือไม่ พอบางที่บอกเดลได้ บางที่บอกเดลไม่ได้ ก็เลยงง  

เดลได้หมดครับ ทั้งโกะวิ่ง ทั้งแองทอง ทั้งปีกทอง
1
0
Aimyon's OFFICIAL SITE / YOUTUBE / TWITTER / INSTAGRAM

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel