ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33924
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 17:05
[RE: สลิ่มนี่ยังไงก็สลิ่มเนอะ]
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
Sir_Gawain พิมพ์ว่า:
timematoom พิมพ์ว่า:
BeBlue พิมพ์ว่า:
ไปหัวอุ่นที่ไหนมา  

เหมือนไม่รู้ตัว  

ถึงบอกไงครับ เป็นแล้วเลิกยาก  

ท่านเซอร์ พรี่ชิคถามหาอยู่มู้ล่างฮะ  

พี่ชิคทำไม ไม่มาตอบกระทู้นี้

น่าจะไม่เห็นครับ

Spoil
ไม่เห็นหนทางโต้แย้ง  

คมครับ เสียดายห้ามแผล่บ
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 4992
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 17:06
[RE: สลิ่มนี่ยังไงก็สลิ่มเนอะ]
loppy123 พิมพ์ว่า:
ไม่เนียนเลย ที่บอกคอการเมือง โคตรกลวง อยู่มา 6 ปี มีการนับแค่ 1.5  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1741901/5/#39931475

ลองไปอ่านกระทู้เก่าเหมือนจะเลือกพรรคฟ้านะครับ แหม่เป็นกลางคือพรรคฟ้า
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10843
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 18:09
oakky99 พิมพ์ว่า:
เอะอะก็ด่าคนอื่นสลิ่ม คือคนอื่นเห็นต่างไม่ได้ ศูนย์กลางจักรวาลจริงๆครับท่าน  
เค้าไม่ได้ด่าคนเห็นต่าง เค้าด่ากลุ่มจำพวก ที่สนับสนุนจนประเทศฉิบหายเเบบทุกวันนี้ แล้วก็ยังหน้าด้านสนับสนุนต่อ บางคนทำตัวเป็นอีแอบแซะทั้งสองฝ่าย ทั้งๆที่ประวัติรู้ๆกัน
อีกอย่างเห็นต่างแบบมีเหตุผล สามารถเอาข้อมูลมามาเเย้งได้ ก็ไม่เห็นจะมีใครว่า แต่ส่วนใหญ่มีแต่เห็นต่างแต่กลวงๆ น่ะแหละ พอโดนข้อมูลกระแทกหน้าก็แถๆๆๆ ไปไม่เป็นล่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย loppy123 เมื่อ Sat May 23, 2020 18:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
- DCU -
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 18:20
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
timematoom พิมพ์ว่า:
BeBlue พิมพ์ว่า:
ไปหัวอุ่นที่ไหนมา  

เหมือนไม่รู้ตัว  

ถึงบอกไงครับ เป็นแล้วเลิกยาก  

ท่านเซอร์ พรี่ชิคถามหาอยู่มู้ล่างฮะ  

พี่ชิคทำไม ไม่มาตอบกระทู้นี้

น่าจะไม่เห็นครับ

Spoil
ไม่เห็นหนทางโต้แย้ง  

คมครับ เสียดายห้ามแผล่บ  

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21559
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 21:11
เจ้าของมู้แค่โดนแบน

ต้องถูกใจเบนมั่งแหละ
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5519
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 03:29
เป็นกลางหรอ กูจะอ้วก ไม่เนียนอ่ะ เป็นกลางในสภาวะแบบนี้ ก็ขนมหวานแหละ เราดูออก

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 13:01
ถูกแบนแล้ว
พี่แป้ง

นี่มันยิ่งกว่ากับดักอีก

นี่เรียกปิดประตูตีเลยนะ

จับลากเข้า รยล ให้หมดเด๊ะ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 13:03
ถูกแบนแล้ว
BaseOnTellis พิมพ์ว่า:
I-YerM พิมพ์ว่า:
Shiroyasha พิมพ์ว่า:
ผมเป็นกลางนะ แต่ผมมองว่า ทั้งฝั่งสลิ่ม และอีกฝั่ง ส้ม/แดง ตรรกกะพังพินาศเหมือนกัน

ไม่ได้มีใครดีกว่ากันเลย 2 พวกนี้เป็นสิ่งที่ปิดกั้นความเจริญของประเทศมาก  

รบกวนอธิบายทีครับ ผมอยากเข้าใจเหตุผล

แล้วเป็นกลางนี่คือยังไง

ไม่เลือกทั้งปชต.ทั้งผดก. ไม่เอาทั้งซ้ายทั้งขวา ไม่อยากได้ประยุทธ์ ทักษิณ และธนาธรซักคนเลย แบบนี้หรอครับ?  

ไม่เอาซักคนครับ ที่ดูๆมา มีผลประโยชน์แอบแฝงทุกคน

ไม่มีใครมองเห็นประชาชนเป็นอันดับแรกซักคน  

ตอนนี้รัฐบาลเอาผลประโยช์นเข้าตัวเอง ต้องด่ารัฐบาลนะครับถ้าเป็นกลาง ถ้าคราวหน้าอีกฝั่งเป็นรัฐบาลก็ด่ารัฐบาล แบบนี้ผมมองว่ากลางครับ แต่ถ้าตอนนี้รัฐบาลมันห่วยแตก แต่ไม่ด่าแล้วบอกว่าตัวเองเป็นกลาง แถวบ้านผมว่าเลีย กับ ตอบเอาเท่ไปงั้น  

ตอนนี้ผมด่ารัฐบาลเช้าเย็นเลยครับ

เช่นเดียวกับการด่านายกคนเก่าครับเรื่อง จำเนาข้าหรือการนิรโทษกรรมพี่เค้า

ผมเป็นกลางนะ แต่ผมมองว่า ทั้งฝั่งสลิ่ม และอีกฝั่ง ส้ม/แดง ตรรกกะพังพินาศเหมือนกัน

ไม่ได้มีใครดีกว่ากันเลย 2 พวกนี้เป็นสิ่งที่ปิดกั้นความเจริญของประเทศมาก  

รบกวนอธิบายทีครับ ผมอยากเข้าใจเหตุผล

แล้วเป็นกลางนี่คือยังไง

ไม่เลือกทั้งปชต.ทั้งผดก. ไม่เอาทั้งซ้ายทั้งขวา ไม่อยากได้ประยุทธ์ ทักษิณ และธนาธรซักคนเลย แบบนี้หรอครับ?  

ไม่เอาซักคนครับ ที่ดูๆมา มีผลประโยชน์แอบแฝงทุกคน

ไม่มีใครมองเห็นประชาชนเป็นอันดับแรกซักคน  

น่าสนใจครับ มองเห็นประชาชนเป็นหลักนี่ท่านพิจารณาจากอะไรหรอครับ

มีเรื่องไหนที่ท่านคิดว่าควรทำแล้ว ทั้งประยุทธ์ ทักษิณ และธนาธรมองข้ามไป

แล้วทั้งสามคนนี้มีผลประโยชน์แอบแฝงอย่างไรบ้างครับ ผมอยากเข้าใจตรงนี้  

ถ้าท่านคอการเมืองจริงๆ ตามข่าวการเมืองจริง ในรอบปี 2 ปี ที่ผ่านมา

ทั้ง คุณ ประยุทธ์ และธนาธร ต่างต้องการอำนาจในการเป็นรัฐบาล โดยอ้างว่าเพื่อประชาชน

โดยใช้ประชาชนเป็นเครื่องมือทั้งสองฝ่าย โดยอาศัยม้อบจัดตั้ง เพียงแต่คุณประยุทธทำสำเร็จ

เพราะมีฝ่ายเขียวร่วมด้วยเท่านั้น แค่นี้ก็ดูออกแล้วว่าทั้งสองฝั่งใช้คนเป็นฐานเพื่ออำนาจตัวเอง

นี่ขอไม่ยุ่งกับฝ่ายคุณทักษินนะ ไม่ขอกล่าวถึงเพราะตอนนั้นยังไม่ได้สนใจการเมืองเท่าไหร่

!! ปล. คุณประยุทธ เป็นรัฐาลมา 1.5 ปียังไม่มีนโยบาลเศรษกิจอะไรที่เป็นรูปประธรรมเลย ให้เกรด 0 ได้เลย
และ คุณธนาธร และพรรค แค่เรื่องการโอนหุ้นยังผิดพลาด อย่าคาดหวังมาเป็นรัฐบาลที่ดีเลย

แปะไว้กันลืม เผื่อ 10 ปีมาดูใหม่
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 08:20
ศพอย่างเยอะ ดีแล้วที่กูไม่ตอบ ไม่งั้นหลุดแน่

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2015
ตอบ: 4383
โพสเมื่อ: Mon Jun 22, 2020 21:33
I-YerM พิมพ์ว่า:
loppy123 พิมพ์ว่า:
ไม่เนียนเลย ที่บอกคอการเมือง โคตรกลวง อยู่มา 6 ปี มีการนับแค่ 1.5  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1741901/5/#39931475

ลองไปอ่านกระทู้เก่าเหมือนจะเลือกพรรคฟ้านะครับ แหม่เป็นกลางคือพรรคฟ้า  

เลือกมาร์ค พิทบูล นี่ยังไม่กลางอีกเหรอ

ตอนนั้นใครจะรู้ว่าพรรคแกจะไปเข้าฝั่งไหนหล่ะ แหม่
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel