ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Sat May 23, 2020 17:07
[RE: 'ตาหวาน' เชื่อสนามซ้อม 100 ลป.ช่วยยกระดับ 'จิ้งจอก' ท้าทายท็อปทีม]
F i L M { RedArmy } พิมพ์ว่า:
AmeNz พิมพ์ว่า:
* ไม่รู้ดิ ส่วนตัวผมโคตรจะไม่ชอบโค้ชคนนี้เลยหว่ะ ดังเพราะนักเตะปั้น จากใจเลย.
ตอนรานิเอรี่ทำก็ยังซ้อมสนามเดิม แต่ยังถึงแชมป์ได้ ..
ปล.ที่ได้แชมป์กับเซลติกอ่ะ ให้โค้ชเตี้ยคุมยังได้แชมป์เลยครับ.

แกไม่ได้ดังกับลิเวอร์พูลหรือเชลติกนะครับ ผลงานจริงๆของแกอยู่ที่สวอนซี ซีตี้ เขาทำให้เลื่อนชั้นได้ภายในปีเดียว

และยังทำผลงานได้ดีต่อเนื่องในเวทีระดับสูงสุด epl จากนั้นย้ายเข้าลิเวอร์พูลก็ยังทำได้ดีนะครับ ติดตรงมาช่วงปลิงอเมกัน

ได้แต่นักเตะอะไรไม่รู้ ทำให้ต้องโรเตชั่นจนระบบพังเละเทะ ย้ายมาเลสเตอร์กลับมาเล่นบอลบุกแบบเก่าและทำได้ดี

อย่าบอกนะว่านักเตะเลสเตอร์ปั้นจนติดอันดับ 3 เลสเตอร์บินได้สูงขนาดนี้มาจากระบบของ BR เหลือแค่หาจิ๊กซอร์มาต่อ

เพราะยังขาดอยู่หลายตำแหน่ง ผมเชื่อว่าทีมที่จะสู้หงส์ได้ไม่ใช่ซีตี้เท่านั้น จิ้งจอกก็สู้ได้ถ้าเสริมตัวเด็ดๆ 2-3 คน  

เดี๋ยวๆ​ บีร็อดมาช่วงปลิงที่ไหนกัน

เป็นโค้ชที่มาพร้อม​ FSG เลยนะ

พร้อมทุกอย่าง​ แต่ซื้อตัวโง่เอง

มาร์โควิชงี้​ 20​ ล้าน​ ต้องโง่ขนาดไหนถึงซื้อได้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Love is like the wind. U can't see it but U can feel it.
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 7346
โพสเมื่อ: Sun May 24, 2020 22:15
[RE: 'ตาหวาน' เชื่อสนามซ้อม 100 ลป.ช่วยยกระดับ 'จิ้งจอก' ท้าทายท็อปทีม]
Frodo_Fowl พิมพ์ว่า:

เดี๋ยวๆ​ บีร็อดมาช่วงปลิงที่ไหนกัน

พร้อมทุกอย่าง​ แต่ซื้อตัวโง่เอง

มาร์โควิชงี้​ 20​ ล้าน​ ต้องโง่ขนาดไหนถึงซื้อได้  

ผมจำไม่ค่อยได้ครับช่วงนั้นใครเป็นประธานอยู่ รู้แค่ว่าซื้อตัวอะไรเข้ามาไม่รู้ เหมือนไม่ใช่ BR อยากได้นะครับ

อยู่ๆก็เปลียนระบบการเล่นทุกนัดมั่วไปหมด รวมทั้งโรเตชั่นทุกนัด พอมาดูเลสเตอร์แกก็กลับมาใช้ระบบเดิมเล่นเกมบุก

แล้วใช้แผนเดิม นานๆจะเปลียนแผน ต่างกับสมัยคุมลิเวอร์พูล
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Mon May 25, 2020 21:05
F i L M { RedArmy } พิมพ์ว่า:
Frodo_Fowl พิมพ์ว่า:

ผมจำไม่ค่อยได้ครับช่วงนั้นใครเป็นประธานอยู่ รู้แค่ว่าซื้อตัวอะไรเข้ามาไม่รู้ เหมือนไม่ใช่ BR อยากได้นะครับ

อยู่ๆก็เปลียนระบบการเล่นทุกนัดมั่วไปหมด รวมทั้งโรเตชั่นทุกนัด พอมาดูเลสเตอร์แกก็กลับมาใช้ระบบเดิมเล่นเกมบุก

แล้วใช้แผนเดิม นานๆจะเปลียนแผน ต่างกับสมัยคุมลิเวอร์พูล  

โจ​ อัลเลน​ /ฟาบิโอ​ บอรินี่​ ก็เอามาเองครับ

จริงๆ​ ที่อ้าง​ transfer committee เนี่ย​ คนสุดท้ายที่ตัดสินใจก็ร็อดเจอร์ส​อยู่ดี
0
0
Love is like the wind. U can't see it but U can feel it.
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel