ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27597
โพสเมื่อ: Thu May 14, 2020 14:23
[RE: คยิ(จี) หลิน , คยอ โคโค และ อองธู่ อดีตแนวรุกตัวความหวังพม่า กับ คำสาป]
ผมว่าอ่องธู กับ สิทูอ่อง มีแววรุ่งที่สุด ถ้า 2 คนนี้ เป็นคนไทย
และฝึกขัดเกลาดีๆ ผมว่าติดทีมชาติสำรองอย่างต่ำอ่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Manchester UTD - Chiangrai UTD
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2215
โพสเมื่อ: Thu May 14, 2020 16:04
[RE: คยิ(จี) หลิน , คยอ โคโค และ อองธู่ อดีตแนวรุกตัวความหวังพม่า กับ คำสาป]
el_phoenix พิมพ์ว่า:
vibranium พิมพ์ว่า:
el_phoenix พิมพ์ว่า:
ขอโทษ จขกท. นะครับ อาจจะเม้นไม่เกี่ยวกับเนื้อหาเท่าไหร่

แต่ช็อตชลทิตย์เตะใส่ดอกนั้น ทำให้ผมมองแกในมุมดีๆ ไม่ได้อีกต่อไปเลย

มีคลิปประกอบไหมครับ จำจังหวะนั้นไม่ได้แล้ว  

เจตนาเตะคนเลยครับ แต่ก่อนหน้านั้นพม่าก็เล่นแรงเหมือนกันนะ  

เหมือนผมคุ้นๆว่าก่อนจังหวะนี้ ชลทิตย์แกโดนคนนี้แถมมาก่อน แล้วแกเลยล็อคเป้าเอาคืน

ดูแกมาแกล็อคเป้าเอาคืนคนเตะแกตลอด บางทีก็เอาคืนชัดไป ผมแฟนชลบุรีดูแกยังกลัวว่าจะโดนแดงจริงๆ

ปล. แต่แกเล่นบอลอาชีพมาไม่คยแดงตรงนะ ชลทิตน์เนี่ย ซึ่งดูขัดกับชื่อเสียงชล ขาโหดมาก
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel