ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13 ... 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34102
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:00
[RE: ทำไมเด็กหงส์ชอบกล่าวหาแบบไม่มีหลักฐานครับ]
GuUnited พิมพ์ว่า:
มองเป็นกลางนะ ไม่ค่อยให้ค่าพวกแฟนหงส์ เท่าไรอย่างพวก ggmm cafitiliar เกรี้ยวกราด JoOz lambo5 เป็นต้น ผมว่าพวกนี้เหมือนเด็กมากกว่าอะ
ถ้าแฟนหงส์ทรงดีๆ หน่อย เขามีภูมิต้านท้าน อย่างมากเขาก็เรื้อน ไม่มานั่งด่าเหมือน นักเลงคีย์บอร์ด อย่างว่าคิดซะเล่นกับเด็ก ไอ้แก็งเด็กนี่เคยไล่โควทผมบ่อยอยูาช่วงหนึ่ง ผมไม่เคยไปตอบ ปล่อยมันเหงาเสร่อไปคนเดียว ไม่อยากให้ค่า พักหลังดีหน่อยรู้ว่าผมไม่เล่นด้วย เลยไม่กล้าโควทเท่าไร  

คำว่ามองเป็นกลาง ไม่ได้ทำไห้นาย ดูดีหรือเป็นผู้ใหญ่ แล้วมาด่าคนอื่นว่าเด้ก ขึ้นหรอก

เลิกตอแหลก่อนเหอะ
แก้ไขล่าสุดโดย ACTART เมื่อ Sat May 02, 2020 14:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:00
[RE: ทำไมเด็กหงส์ชอบกล่าวหาแบบไม่มีหลักฐานครับ]
Silence พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
ผมว่ามีคนกำลังจะหลุด

ไม่ได้หมายถึงผมใช่มะ  

ไม่ใช่ครับ ไอที่บ้าๆพิมพ์อะไรซ้ำๆตะหาก

เหมือนจะหลุด

0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1480
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:01

ใกล้และ ใกล้จะได้ไปคุยกับ เชียร์แมนซิตี้ตั้งแต่เกิด
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44590
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:01

ไม่ใช่ครับ ไอที่บ้าๆพิมพ์อะไรซ้ำๆตะหาก

เค้าเรียก AI
1
0

คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15093

มันได้แค่นั้นแหละ ไอ้อายชิด

สมัยก่อนตั้งชื่อ อายชิลยังเขียนผิด
2
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 12504
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:04
ไอมองกลางที่หนักสุดในแก๊งละ พอๆกับไอที่เข้าคุกไป
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10965
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:06
มองเป็นกลางนะ ไม่ค่อยให้ค่าพวกแฟนหงส์ เท่าไรอย่างพวก cafitiliar เกรี้ยวกราด JoOz lambo5 เป็นต้น ผมว่าพวกนี้เหมือนเด็กมากกว่าอะ น่าดูทรงอายุคง 24-26 วัยกำลังห้าว
ถ้าแฟนหงส์ทรงดีๆ หน่อย เขามีภูมิต้านท้าน อย่างมากเขาก็เรื้อน ไม่มานั่งด่าเหมือน นักเลงคีย์บอร์ด อย่างว่าคิดซะเล่นกับเด็ก ไอ้แก็งเด็กนี่เคยไล่โควทผมบ่อยอยูาช่วงหนึ่ง ผมไม่เคยไปตอบ ปล่อยมันเหงาเสร่อไปคนเดียว ไม่อยากให้ค่า พักหลังดีหน่อยรู้ว่าผมไม่เล่นด้วย เลยไม่กล้าโควทเท่าไร  

เด็กก็เด็กครับ ดีเลยไม่อยากแก่ โดนอวยว่าเด็ก
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10965
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:07

มันได้แค่นั้นแหละ ไอ้อายชิด

สมัยก่อนตั้งชื่อ อายชิลยังเขียนผิด  

eyeshied22 โคตรฮา
2
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14126
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:08
ทำไมเด็กหงส์ชอบกล่าวหาแบบไม่มีหลักฐานครับ
ผมบอกแล้วเมื่อวาน มีมาแซวผมว่าระวังบินพร้อมเพื่อน ผมบอกไปว่าพวกเล่นหลายยูสระวังโดนแบนนะ

555555 คือต้องบอกว่ามันเอ๋อจริงนะ เห็บแบบนี้ไม่พ้นไอ้เมาจริงๆ

ยูสเมาเกาะซิตี้ ยูสวินสายแจ๊ะเกาะแมนยู ยูสไม่มีชื่อเก่า กะ กัปปิตัน เกาะแมนยูอีก

ล่าสุดกลับมาเกาะซิตี้ จิตจริงๆนะเนี่ย 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
7
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2010
ตอบ: 2609
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:10
เม้นมองกลางอย่างโมฆะแล้วก็หนีทิ้งให้เด็กหงส์หัวร้อนอยู่ฝ่ายเดียว อันนั้นน่ะปั่นแบบโคตรเหนือเลยผมว่า

พอโดดลงมาเหมือนจะทนความกดดันในสงครามไม่ค่อยได้นะนั่น
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2006
ตอบ: 5066
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:12
ทำไมเด็กหงส์ชอบกล่าวหาแบบไม่มีหลักฐานครับ
ไปซะแล้วไอ้เห็บเรือใบ รำคาญตัังแต่บอกให้ WM ปักหมุดกระทู้มันละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:12
ggmm พิมพ์ว่า:
เป็นกลางนะ พึ่งเห็นไอ้ยูสกระจอก แฟนผี Silence เสร่ออยากมีซีนกับเขาด้วยอย่างขำ ตัวตลกจริง

ปล.มันยูสปี2005 แต่มันตอบแต่ละอย่างโครตกระชากอ้วกเลยจริงๆ  

แฟนผีที่เคยวอร์กันกับยูสหงส์สมัยนู้น เอ็งยังด่าเลยเรอะ อันนี้มึงบ้าแล้วเนี่ยไอ้ตู้กับข้าว  

โคตรฮา ผมวอร์กับแฟนหงส์มาตั้งแต่ 2005

อยากทำตัวขยะก็ปล่อยมันทำไปเถอะ คนอื่นเค้ารู้ว่าอะไรเป็นอะไร แฟนหงส์ก็ไม่ชอบผมหรอก แต่ยังไงผมก็ไม่ได้เล่นแบบปัญญาอ่อนแบบไอ้พวกแก๊งกรุ๊ปไลน์  

โครตฮาปกติไม่ค่อยสนใจมันเท่าไหร่เพราะมาแต่คำเดิมๆ รบกะไอ้เล้าคนเดียวเพราะมันกวนประสาท ส่วนไอ้ยูสนี้ไม่ค่อยมีพิษมีภัย ไม่นึกว่ามันจะหนักขนาดนี้
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15093
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:16
เป็นกลางนะ พึ่งเห็นไอ้ยูสกระจอก แฟนผี Silence เสร่ออยากมีซีนกับเขาด้วยอย่างขำ ตัวตลกจริง

ปล.มันยูสปี2005 แต่มันตอบแต่ละอย่างโครตกระชากอ้วกเลยจริงๆ  

แฟนผีที่เคยวอร์กันกับยูสหงส์สมัยนู้น เอ็งยังด่าเลยเรอะ อันนี้มึงบ้าแล้วเนี่ยไอ้ตู้กับข้าว  

โคตรฮา ผมวอร์กับแฟนหงส์มาตั้งแต่ 2005

อยากทำตัวขยะก็ปล่อยมันทำไปเถอะ คนอื่นเค้ารู้ว่าอะไรเป็นอะไร แฟนหงส์ก็ไม่ชอบผมหรอก แต่ยังไงผมก็ไม่ได้เล่นแบบปัญญาอ่อนแบบไอ้พวกแก๊งกรุ๊ปไลน์  

โครตฮาปกติไม่ค่อยสนใจมันเท่าไหร่เพราะมาแต่คำเดิมๆ รบกะไอ้เล้าคนเดียวเพราะมันกวนประสาท ส่วนไอ้ยูสนี้ไม่ค่อยมีพิษมีภัย ไม่นึกว่ามันจะหนักขนาดนี้  

ไม่ใช่ไม่มีอะไรหรอก มันหลวงโบ๋ไง

แนวเดียวกับ eyeshied เลย

ส่วนเฮียเล้ากับลื่นเนี่ย ถ้าผมเป็นแฟนหงส์คงปวดหัวตายอ่ะ ปั่นโคตรเก่ง
1
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7635
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:20
ดอกไม้_รีเทิร์น พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า. พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า. พิมพ์ว่า:
ไอ้นี่คือ อายชิล แน่นอน...จำสไตล์มันได้ ก่อนจะโดนลบชอบมโนให้เรียกมันเฮียๆ
เสร่อๆแบบนี้ใช่เลย...และที่เขาจะว่าก็ไม่ผิดหรอกก็ดูพฤติกรรมพวกมันแต่ละคนสิ
หัวหน้าแก๊งไอ้ลื่นโรคจิต 7 ไอดียังงึ รุดวานขอฮีลแอ๊บเป็นเด็กหงส์ยังงี้ แต่ล่ะอย่าง
คือสิ่งที่พวกคุณทำไว้ที้งนั้น เขาจะว่าก็ไม่แปลก  

แน่จริงท้าลบไอดีกันไหม ถ้ายูสเก่าเฮียไม่ใช่อายชิลจริง

กล้าไหม อย่าเก่งแต่ปากดอกไม้

ถ้ามีชีวิตมีเวลาว่างมากๆแบบไอ้ลื่น คงจะเอาหลักฐานมาเปรียบเทียบให้เห็นกัน
แต่ชีวิตต้องทำมาหากินไม่ได้มีเวลาว่างมากขนาดนั้น คงรับคำท้าคุณไม่ได้  

กล่าวหาเค้าพอโดนท้า บอกไม่มีเวลาว่าง

พวกกระจอกที่แท้ทรู

ไม่ผิดหรอก...ดอกไม้ คนนี้จับโป๊ะ รุดขอฮีล มาแล้ว
แอ๊บสมัครใหม่เนียนมาเป็นเด็กหงส์ แล้วก็จริง...ไม่มีพลาด

อย่าเรียกว่าจับโป้ะเลยครับ อายบ้าง

ผมเป็นคน บอกเอง

ก็ถ้าจับไม่ได้ไล่ไม่ทัน...มีหรอคนอย่างนายจะยอมบอก รุดขอฮีล  

อย่าคิดว่าตัวเองเหนือ สิครับ

ไม่มีใครจับได้ไล่ทันอะไรทั้งนั้นแหละ

ถ้าผมไม่ตั้งใจบอก พวกเอ็งก็ไม่มีปัญญาหรอก
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7635
โพสเมื่อ: Sat May 02, 2020 14:22
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
ผมบอกแล้วเมื่อวาน มีมาแซวผมว่าระวังบินพร้อมเพื่อน ผมบอกไปว่าพวกเล่นหลายยูสระวังโดนแบนนะ

555555 คือต้องบอกว่ามันเอ๋อจริงนะ เห็บแบบนี้ไม่พ้นไอ้เมาจริงๆ

ยูสเมาเกาะซิตี้ ยูสวินสายแจ๊ะเกาะแมนยู ยูสไม่มีชื่อเก่า กะ กัปปิตัน เกาะแมนยูอีก

ล่าสุดกลับมาเกาะซิตี้ จิตจริงๆนะเนี่ย 5555  

เพิ่งในสุสาน ไอเห็บเมา อีกแล้ว

แฟนผีสายหล่อ

เชียร์แมนซิตั้งแต่เกิด ตอแหล
แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Sat May 02, 2020 14:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13 ... 16, 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel