ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 67
โพสเมื่อ: Wed May 13, 2020 16:07
[RE: ให้บริการ คำปรึกษา การนำเข้า-ส่งออก ขนส่ง ในประเทศ ต่างประเทศ]
เหยดเด้อ พิมพ์ว่า:
มีบริการส่งของไปเมกาแบบราคาถูกๆไหมครับ

พอดีช่วงนี้ไปรษณีย์ปิด ก็เลยส่งออกไม่ได้อะครับ ปกติใช้พัสดุย่อย  

ตอนนี้ช่วงโควิท ถ้า courier ทั่วไปราคาสูงหมดเลยครับท่าน ถ้าอยากให้ทำราคาให้ ทักไลน์มาเลยนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: _____ ^ ^ ______
เข้าร่วม: 03 Dec 2006
ตอบ: 111
โพสเมื่อ: Wed May 13, 2020 21:28
[RE]ให้บริการ คำปรึกษา การนำเข้า-ส่งออก ขนส่ง ในประเทศ ต่างประเทศ
ผมขออนุญาตปรึกษาเรื่อง นำเข้าอาหารจากจีน และไต้หวันด้วยครับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

- สนับสนุนให้คนไทยทุกคน ดูบอลอย่างมีสติ -
Status:
โพสเมื่อ: Thu May 14, 2020 08:11
[RE: ให้บริการ คำปรึกษา การนำเข้า-ส่งออก ขนส่ง ในประเทศ ต่างประเทศ]
Jorenger พิมพ์ว่า:
ผมขออนุญาตปรึกษาเรื่อง นำเข้าอาหารจากจีน และไต้หวันด้วยครับผม  

ยินดีครับท่าน แอดไลน์ ID มาได้เลยครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2010
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 09:29
JohnClaytonMayer พิมพ์ว่า:

ผ่านเข้ามาเห็นน้ำใจท่านต่อเพื่อนร่วมเว็บ แล้วเห็นว่าทำงานแนวๆเดียวกัน

ผมเป็นผู้ชำนาญศุลกากรนะ พอจะมีความรู้รอบตัวอยู่บ้าง
ถ้าท่านติดปัญหาหรือข้อสงสัยอะไร ในหลักการ/ระเบียบ/ข้ออฎหมายเกี่ยวกับงานหรือหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง
PM มาได้นะ ยินดีตอบให้ฟรีๆครับ
0
0
Chelsea supporter since 1992 ... o_O"

FB Page : PRP Customs Consultant
รับปรึกษาปัญหา และให้ความรู้เกี่ยวกับการนำเข้า-ส่งออก รวมถึงข้อมูลต่างๆที่เกี่ยวข้อง โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย
https://www.facebook.com/customs1215

ปล.ได้รับอนุญาตจากคุณเบนในการแปะลิงค์เพจเรียบร้อยแล้ว
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jun 08, 2020 10:09
Noel Wong พิมพ์ว่า:

ผ่านเข้ามาเห็นน้ำใจท่านต่อเพื่อนร่วมเว็บ แล้วเห็นว่าทำงานแนวๆเดียวกัน

ผมเป็นผู้ชำนาญศุลกากรนะ พอจะมีความรู้รอบตัวอยู่บ้าง
ถ้าท่านติดปัญหาหรือข้อสงสัยอะไร ในหลักการ/ระเบียบ/ข้ออฎหมายเกี่ยวกับงานหรือหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง
PM มาได้นะ ยินดีตอบให้ฟรีๆครับ  

ขอบคุณมากครับท่าน
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 25 Feb 2007
ตอบ: 4214
โพสเมื่อ: Fri Jun 12, 2020 13:11
ดันกระทู้และสนับสนุนด้วยครับ ^^
0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1133
โพสเมื่อ: Tue Jun 16, 2020 09:42
[ปักหมุด] ให้บริการ คำปรึกษา การนำเข้า-ส่งออก ขนส่ง ในประเทศ ต่างประเทศ
MildMind พิมพ์ว่า:
ถ้าผมติดต่อซัพปลาแซลมอนจากนอร์เวย์ไว้

สามารถทำเรื่องนำเข้าได้ไหมครับ

พอดีเป็นโปรเจคจะทำ แค่ยังไม่ลงรายละเอียดครับ  

นำเข้าได้ครับแต่ถ้าท่านนำเข้าอาหารต้องขอ อย. ล่วงหน้าก่อนนำเข้านะครับไม่งั้นสินค้าจะติดและโดนยึดครับ
รายละเอียดเพิ่มเติมไลน์มาได้เลยนะครับ  

และใบอนุญาตจากกรมประมงด้วยนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 3571
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 22:24
อยากหาของจากจีนมาขายมั่งแต่ไม่รู้จะหาอะไร​ ไว้คิดได้จะทักไปขอคำแนะนำคับ
0
0
ทำไงให้รูปขึ้นอ่าสส์
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Give
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 9805
โพสเมื่อ: Sat Jul 18, 2020 18:00
ติดปัญหาอยู่
เห็นมู้นี้แว่บๆ เลยทักไปคุย
วันเดียวหมดปัญหาทันที
แนะนำครับ

ขอบคุณที่บริการแบบแม่นยำและว่องไว ครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 May 2010
ตอบ: 967
โพสเมื่อ: Fri Jul 24, 2020 12:33
ถามเจ้าของกระทู้นะครับ

ตอนนี้ผมว่างงานอยู่. มีประสบการณ์ด้าน นำเข้า-ส่งออกมา
อยากได้งานทำทางภาคเหนือน่ะครับ เชียงใหม่-ลำพูน
พอมีแนะนำบ้างมั้ยครับ

หาสมัครงานก็เงียบกริบ เพราะเศรษฐกิจตอนสิ้นปีลากยาวมาเจอโควิทอีก...ท้อ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2008
ตอบ: 2238
โพสเมื่อ: Sat Jul 25, 2020 13:50
ขอปรึกษาครับ ผมขอราคาสินค้าเมืองนอกไป จากจีน

Quantity :640roll, it is 28CBM and 5679kgs for 1x20GP,

ผมคำนวนต้นทุนไม่ออก เพราะไม่ทราบค่าขนส่งทางเรือครับ รายละเอียดตามด้านบน ค่าขนส่งประมาณกี่บาทหรอครับ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel