ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1130
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 13:43
[RE: สุดยอดนักมวยปล้ำในดวงใจ Part2]
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
ป๋าอันไม่ได้อันดับ1ใน5รอชมที่เหลือเลยครับ  

555 ถ้าไม่มีลุคขับช็อปเปอร์อันดับอาจต่ำกว่านี้ด้วยซ้ำ555 ความชอบส่วนตัวนะครับ555
PaNuNu พิมพ์ว่า:
ชอบ Under Taker ครับ พูดถึง The Rock ท่าไม้ตาย People elbow ผมว่าโคตรไร้สาระเลยเเต่คนโดนน็อคเฉย  

เด้งไปมาเอาศอกลงมันเจ็บตรงไหนว่ะ555

Luckyy พิมพ์ว่า:
คิดถึงยุคนั้นนะ บ้านไหนมีเด็กผู้ชายผมเชื่อเลย เตียงต้องดังโครงครามๆ แม่บ่นประจำ เล่นมวยปล้ำกับพี่
ท่าเด็ดคือไม้ตาย Triple H ทั้งหนักทั้งเหม็น  

1ในนั้นคือผมกับพี่ครับ555

songiggs พิมพ์ว่า:
ชอบ RKO ตอน Counter ท่า Airbourne ของ Evan Bourne สุดละ แต่ถ้าถามใน List ชอบใครมากสุด ตอบว่า ออสติน ถึงฝีมือจะไม่เท่าไหร่ ท่าไม้ตายก็งั้นๆ(แต่ถ้าเซลท่าสวยๆแบบสกอตฮอลล์ หรือ เดอะ ร้อค มันก็ทำให้ดูท่า Stunner มีความรุนแรงได้นะ) แต่ชอบบุคลิคและบทบาท โดยเฉพาะตอนเปิดศึกกับ Vince ช็อตที่ปลอมตัวเป็นหมอไม่ทำร้าย Vince แล้วเอาโถฉี่ฟาดกบาล Vince เสียงดังสั่นนี่ฮาปวดกรามมาก  

RKOเป็นท่าที่ใช้ได้ทุกสถานการณ์จริงๆ555

Mo Hara พิมพ์ว่า:
Orton ก๊อปท่า DDP แบบที่ AJ บอกจริงนั่นแหล่ะ
แต่ยอมคนเขียนบทของ WWE ยุค ปลาย90 - ต้น2000 นี่ฉุดไม่อยู่เลยจริงๆ  

ยุคนั้นเพราะแข่งกับ WCWด้วยแหละเลยต้องเค้นบทให้ดีสุดอะ

Sigma69 พิมพ์ว่า:
8 - 7 - 6

นี่อันดับ 1 - 2 - 3 ของผมเลยนะ  

แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนครับผม5555

johnbart พิมพ์ว่า:
ยังเหลือ Stonecold, hogan, ricflair, sting, ultimate warrior  

ถูกแค่1คนครับ

manoodtangdao พิมพ์ว่า:
ผมว่าของ AJ ผิดนิดนึงนะท่าน AJ อยู่ TNA จนเป็น Mr. TNA ละก็ไป NJPW ได้แชมป์โลกแล้วค่อยมา WWE  

ขอบคุณสำหรับข้ามูลครับเพราะ TNAปกติผมไม่ดูเลยนะยกเว้นแกกับเจฟฮาร์ดี้

holm_744 พิมพ์ว่า:
เดา 1-5 น่าจะมี เบนว่า เอ็ดดี้ สโตนโคล แมนคาย จอน ซีน่า  

ถูก2คนครับ
แก้ไขล่าสุดโดย เป็นความลับ เมื่อ Wed Apr 15, 2020 13:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1761
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 13:46
ถูกแบนแล้ว
[RE: สุดยอดนักมวยปล้ำในดวงใจ Part2]
Stond Cold กับ John Cena ติด 1 ใน 5 แน่นอน ฟันธงครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6856
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 13:50
สุดยอดนักมวยปล้ำในดวงใจ Part2
KANE ไม่มาขอเรื้อนย้อนหลังนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 15964
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 14:10
ผมชอบ Goldberg มากเลย

เจอเพื่อนจะ spear ใส่ตลอด

1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 3968
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 14:12
สมัยเก่าที่เริ่มดูชอบ ป๋าอัน กับ stone cold ยิ่งช่วง wrestlemania 17 ที่เจอ the rock โคตรมัน

สมัยใหม่ชอบ ออตัน,Bray Wyatt,Finn,แดเนียล yes yes yes

ปล.ถามเพิ่มครับทำไมสตาบางคนถึงไปปล้ำที่ NTX หรอครับหรือเขาสลับกัน
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4076
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 14:37
รอลุ้นว่าจะมี Diesel ไหม ถ้าก่อนยุค attitude ผมชอบคนนี้
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Play Forward
เข้าร่วม: 16 Sep 2009
ตอบ: 10807
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 14:48
สุดยอดนักมวยปล้ำในดวงใจ Part2
มันมียุคหนึ่งที่ DDP ไล่ตามเมีย อันเดอร์เทเกอร์ โคตรป่วนเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

Tottenham Hotspur-Roma-New England Patriots-SC30-J.Lin7-TB12

นักบอลถ้วย ข.
Status:
ตอบ: 1130
โพสเมื่อ: Wed Apr 15, 2020 15:25
Arsenal4ever พิมพ์ว่า:
Stond Cold กับ John Cena ติด 1 ใน 5 แน่นอน ฟันธงครับ  

เป๊ะ5555

GREATEST OF ALL TIME พิมพ์ว่า:
ผมชอบ Goldberg มากเลย

เจอเพื่อนจะ spear ใส่ตลอด

555 ท่าพื้นฐานเลยเวลาเล่นกับเพื่อนเลย

Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
KANE ไม่มาขอเรื้อนย้อนหลังนะครับ  

ไม่เอาซิรอดูให้จบก่อน

เทพมังกรเก้าปรากฏ พิมพ์ว่า:
สมัยเก่าที่เริ่มดูชอบ ป๋าอัน กับ stone cold ยิ่งช่วง wrestlemania 17 ที่เจอ the rock โคตรมัน

สมัยใหม่ชอบ ออตัน,Bray Wyatt,Finn,แดเนียล yes yes yes

ปล.ถามเพิ่มครับทำไมสตาบางคนถึงไปปล้ำที่ NTX หรอครับหรือเขาสลับกัน  

สองไอค่อนอย่างสโตนโคลกับเดอะร็อคที่เจอกันใน เรซเซิลเมเนียผมชอบครั้ง 17 สุดเหมือนกัน

qazaqaz พิมพ์ว่า:
รอลุ้นว่าจะมี Diesel ไหม ถ้าก่อนยุค attitude ผมชอบคนนี้  

ขออภัยด้วยท่านไม่มีครับเพราะแกย้ายไป WCWด้วยแหละ แล้วกับมาในชื่อ Kevin Nashรู้สึกจะได้แชมป์โลก1สมัยเองมั้งหลังกลับมาWWE

EL Tigires พิมพ์ว่า:
มันมียุคหนึ่งที่ DDP ไล่ตามเมีย อันเดอร์เทเกอร์ โคตรป่วนเลย  

จริงช่วงนั้นไดม่อนดัลลาสโครตแสบ ตอนอยู่ WCWอย่างเทพ แต่พอย้ายค่ายเพราะโดนเทคโอเวอร์
บทไม่ส่งเลยเอาแค่ตอนเจอป๋าอันให้บทแกแบบตัวร้ายกิ๊กก๊อกซะงั้น ทั้งๆที่ฝีมือและฝีปากระดับท็อป
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel