ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44098
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Thu Apr 16, 2020 11:33
[RE: (เปลืองเน็ตนะ)(สรุปเนื้อหา) มาแชร์วิธีดูโคนันตั้งแต่ปี 19 ถึงปัจจุบัน ของผม (part 4)]
Nakhal พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวนะ แบบนี้อากาอิ ชูอิจิ กับไฮบาระ + พี่สาวไฮบาระ ก็เป็นลูกพี่ลูกน้องกันปะ เพราะแม่เป็นพี่น้องกันใช่มะ  

ใช่ครับ พูดง่ายๆคือ5คน (ชูอิจิ ชูคิจิ อาเคมิ ชิโฮะหรือไฮบาระ และมาสึมิ)​ มียายคนเดียวกัน

แต่ตามกฎหมายบ้านเค้า ลูกพี่ลูกน้อง​สามารถแต่งงานกันได้ครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel