ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
Who is your favorite Nordic countries striker ?
Thomas Brolin
???
Kennet Andersson
???
Brian Laudrup
???
Martin Dahlin
???
Jari Litmanen
???
Henrik Larsson
???
Ole Gunnar Solskjær
???
Ebbe Sand
???
Jon Dahl Tomasson
???
Tore André Flo
???
Eidur Gudjohnsen
???
John Carew
???
Zlatan Ibrahimović
???
Nicklas Bendtner
???
Teemu Pukki
???
Erling Braut Håland
???
คะแนนทั้งหมด: 174
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 12:43
[RE: # กองหน้าคนดัง ภูมิภาคนอร์ดิก #]
วายาโม พิมพ์ว่า:
ผมสาวกเบียงโคเชเลสเต้ขอเลือกเคนเนท แอนเดอร์สันครับ

เคนเนธ กับ แพทริค อันเดอร์สัน ที่เคยเล่นให้บาเยิร์นช่วงนึง สองคนนี้เป็นพี่น้องกันไหมครับลุง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ตันMewlonypixelaและผักขมbnk48ทั้งใจ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2793
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 12:59
[RE: # กองหน้าคนดัง ภูมิภาคนอร์ดิก #]
มีที่ชอบ อยู่ 3 คน เลาดู้ป, โซลชา, ทอเร่ อังเดรโฟล(ชอบเพราะ ตอนเด็กเๆเห็นล่ะชื่อเท่ห์ดี) สุดท้ายก็จิ้ม โชลชา ครับ ฮ่าๆ
0
0

สนใจสินค้าอุตสาหกรรม PIPE and Jointsystem กดเลยย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2248164
นักเตะกลางซอย
Status: กรุณานั่งลงก่อน
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 1036
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 15:20
สมัยเด็กๆ ที่เล่นวินนิ่ง 3 วินนิ่ง 4 ต้องรู้จักอย่างน้อยก็ 10 คน ขึ้นไปแหละครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5377
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 16:40
ถ้ากองหน้าแถบนี้ ในชอยส์ขาดไปคนนึงคือ พรีเบน เอลเกียร์ ลาร์เซ่น ตำนานกองหน้าเดนมาร์ก แฟนกัลโช่รุ่นใหญ่เคยเล่าให้ฟัง เขาดังกับเวโรน่า

ชอยส์คราวนี้หนักใจเลยครับ เพราะทันทุกคนเลย โหวต แอนเดอร์สัน ไปครับเพราะ สวีเดน และบอลโลก 94 คือรักแรกของผม ผมเคยซื้อโปสการ์ด เคนเน็ธ แอนเดอร์สัน ตอนอยู่ โบโลญญ่า ด้วยนะ ที่ร้านซ็อกเกอร์ แผ่นละ 5 บาท แต่หายไปไหนไม่รุ้แล้ว T_T

เห็น โบรลิน ในชอยส์ละนึกถึงลูกสูตรฟรีคิกในตำนานเลยครับ
2
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2734
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 17:18
tHecH@mp พิมพ์ว่า:
ถ้ากองหน้าแถบนี้ ในชอยส์ขาดไปคนนึงคือ พรีเบน เอลเกียร์ ลาร์เซ่น ตำนานกองหน้าเดนมาร์ก แฟนกัลโช่รุ่นใหญ่เคยเล่าให้ฟัง เขาดังกับเวโรน่า

ชอยส์คราวนี้หนักใจเลยครับ เพราะทันทุกคนเลย โหวต แอนเดอร์สัน ไปครับเพราะ สวีเดน และบอลโลก 94 คือรักแรกของผม ผมเคยซื้อโปสการ์ด เคนเน็ธ แอนเดอร์สัน ตอนอยู่ โบโลญญ่า ด้วยนะ ที่ร้านซ็อกเกอร์ แผ่นละ 5 บาท แต่หายไปไหนไม่รุ้แล้ว T_T

เห็น โบรลิน ในชอยส์ละนึกถึงลูกสูตรฟรีคิกในตำนานเลยครับ

แต่ CM ผมเห็นคุณซื้อแต่ Ebbe Sand นะ
แก้ไขล่าสุดโดย bankpanda เมื่อ Fri Apr 10, 2020 17:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

Credit: FB Devil Magazine
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5377
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 18:36
bankpanda พิมพ์ว่า:
Spoil
tHecH@mp พิมพ์ว่า:

แต่ CM ผมเห็นคุณซื้อแต่ Ebbe Sand นะ  

กุซื้อ ไบรอัน เลาดรุป เฟ้ย ตอนนั้นมันอยู่เรนเจอร์ส ซื้อง่าย
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Deportivo La Coruna Til I Die!
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4286
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 19:21
กรีสสสสสสส เคนเนท แอนเดอร์สัน เท่านั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel