ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25132
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:17
ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ
ย้อนกลับไปกรณีสตั๊ดบิน

สมมุติหลังเกมเอฟเอ คัพ ที่แมนยูแพ้อาร์เซน่อล ในครั้งนั้น ถ้าไม่เกิดกรณีสตั๊ดบินในห้องแต่งตัว แล้วเบ็คแฮมกับป๋าเฟอร์กี้ไม่บาดหมางกัน คิดว่าเบ็คแฮมจะอยู่ยาวจนแขวนสตั๊ดกับแมนยู เหมือนกิ๊กส์ แกรี่ สโคลส์ ไหมครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2666
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 00:00
Top Comment [RE: ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ]
เบ๊ครักแมนยูมากๆนะครับ ผมว่าถ้าป๋าไม่อยากขาย ยังไงเบ๊คก็แขวนกับแมนยูแน่นอน

เบ๊คแฮมเคยออกมาบอกเองเลยว่า วันที่รู้ว่าต้องย้ายแกร้องไห้ออกมาเลย

แล้วไม่สามารถที่จะดูแมนยูทางทีวีได้อีกหลายปีเลย แกเจ็บปวดมากๆที่ย้าย

และผมเชื่อว่าคนอย่างเบ๊คแฮมถ้าแมนยูไม่ขาย แกก็ไม่มีทางขอย้ายทีมแน่นอน

อยู่แมนยูการตลาดดังกว่าอยู่มาดริดณเวลานั้นอีก แกโดนปาปารัซซี่ตามเหมือน

ดาราฮอลิวู้ดเลย เป็นนักเตะที่ย้ายออกแล้วผมเจ็บปวดที่สุดแล้ว นํ้าตาจะไหลเลยตอนนั้น

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12285
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:19
[RE: ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ]
ผมว่าไม่ครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7434
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:21
[RE]ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ
ผมว่ายังงัยก็ลงเอยกับเรอัล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
OTW
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 15850
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:22
[RE: ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ]
ผิดคำถาม ถ้าไม่มีเมียต่างหาก น่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ด แต่ก็นั้นแหละ มีเมียแล้วชีวิตดีขึ้นพรวดๆเลย
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2009
ตอบ: 6676
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:27
ยากครับ ที่จะอยู่ต่อ สตาร์ยุคนั้น มาดริดพร้อมเกี่ยวไปร่วมทีมเกือบทุกคน ได้ไม่ได้อีกเรื่อง
พี่เบ็ค มีเรื่องของการตลาดด้วย การทีไปทีมที่ใหญ่กว่าน่าจะต่อยอดได้ แล้วยุคนั้นแกดังมากๆ

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 272
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:35
เผลอๆ ถ้าจบลงแบบ มี Beckham ได้ Ronaldo แถม เซ็น Tevez เข้ามา ด้วยสัญญาซื้อขาด อื้อหือ
0
0
-
โค้ช UEFA PRO-License
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 22128
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:45
ถ้าไม่มีเรื่องบาดหมางคือหมายถึงไม่มีปัญหาเรื่องเมียด้วยยังไงก็อยู่จนเลิกอ่ะ เบ็คส์นี่เฟอร์กี้พูดหลายครั้งมากกว่ารักเหมือนลูกคนนึง แต่ใจสลายเรื่องเมียนี่แหละ

มาดริดก็ไม่ได้มีข่าวกับเบ็คแฮมด้วย ตอนแรกมีข่าวกับบาร์เซโลน่ามากกว่าอีก และเหมือนจะตกลงกันส่วนตัวไปแล้วด้วย

แต่พอเคยรอชไปคุม เฟอร์กี้เลนกวนตีนขายให้มาดริดเฉยเลย
3
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4967
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 23:49
ปัญหามันอยู่ที่เมียแกครับ ถ้าเมียแกยังเป็นเจ๊วิคตอเรียยังไงสักวันก็ต้องไปครับ แต่เบคแฮมได้ดีเพราะเมียจริงๆ วิคตอร์เรียมีส่วนให้ชื่อแบรนเบคแฮมมันGlobalขนาดนี้ ขนาดที่ว่าป้าข้างบ้านผมไม่ดูบอลยังรู้จักเบคแฮม การเลือกไปเป็นส่วนหนึ่งในทีมกาลัคติกอสที่รวมนักเตะเทพแบบนั้นคือดีต่อแบรนตัวเองมาก เอาง่ายๆทีมชุดนี้เป็นไม่กี่ชุดที่ได้นำไปสร้างหนัง ส่วนตัวถ้าถามผมว่าสิ่งที่เบคเลือกไปวันนั้นเลือกได้ถูกต้องไหม สำหรับผมผมคิดว่าเลือกได้ถูกต้องแล้วครับ
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Thu Apr 09, 2020 23:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2666
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 00:00
เบ๊ครักแมนยูมากๆนะครับ ผมว่าถ้าป๋าไม่อยากขาย ยังไงเบ๊คก็แขวนกับแมนยูแน่นอน

เบ๊คแฮมเคยออกมาบอกเองเลยว่า วันที่รู้ว่าต้องย้ายแกร้องไห้ออกมาเลย

แล้วไม่สามารถที่จะดูแมนยูทางทีวีได้อีกหลายปีเลย แกเจ็บปวดมากๆที่ย้าย

และผมเชื่อว่าคนอย่างเบ๊คแฮมถ้าแมนยูไม่ขาย แกก็ไม่มีทางขอย้ายทีมแน่นอน

อยู่แมนยูการตลาดดังกว่าอยู่มาดริดณเวลานั้นอีก แกโดนปาปารัซซี่ตามเหมือน

ดาราฮอลิวู้ดเลย เป็นนักเตะที่ย้ายออกแล้วผมเจ็บปวดที่สุดแล้ว นํ้าตาจะไหลเลยตอนนั้น

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: อย่าลืมโต๊ด บน ล่าง
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 8862
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 00:01
คงไปแหละ แต่แกก็คือตำนานแมนยูอยู่ดี
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4937
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 00:30
......รูน...เตฟ
โด้..............เบ็ค
.....กิ๊ก....สโคล

2
0
แก๊... แกไม่มีสิทธ์มาเรียกชั้นว่าหมาแดง!!!
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Youth|Courage|Success
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 17550
ที่อยู่: Old Trafford, Sir Matt Busby Way, Stretford, Manchester M16 0RA, UK
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 00:34
ถ้าเบ็คแฮมไม่มีเรื่องกับป๋าเฟอร์กี้ คิดว่าจะอยู่จนแขวนสตั๊ดกับแมนยูไหมครับ
ยนน ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
#REDMANCUNIAN #GGMU

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2015
ตอบ: 4419
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 01:18
ยากนะที่จะมีนักบอลซักคนที่ทำให้คนไม่ดูบอลรู้จัก นึกได้ก็มี เบคแฮม กับ R7 นี่แหละ
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10495
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 01:20
เอาจริงๆนะ เบ็คแฮมเป็นคนทุ่มเทในสนามซ้อมและในสนามมาก เพียงแต่ว่ามีช่วงนึงที่ชอบทำตัวแฟชั่นนิสต้าจ้าไป กับทำตัวเป็นดารามากไปนิด ไม่งั้นนะอยู่ยาวจนแขวนนั้นแหละ
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3838
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 03:28
ทีมที่ผมไม่ชอบที่สุดคือ ยูไนเต็ด แต่นักเตะที่ผมรู้สึกว่าเค้าคือ Professional และมีเสน่ห์ตลอดกาล ก็ยังคือ Dave Beckham7 ถ้านับเรื่องนอกเกมส์ แท๊คติคสกปรก เบคส์แทบไม่มี ผมเห็นเบคส์แค่หลุดครั้งเดียวจริงๆกับซิเมโอเน่
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel