ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 3031
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 09:29
[RE: [Warzone] หัวเสียกับ Hacker อัพแพทมาแล้ว ก้ยังเจออยู่ตลอด เห้อ]
kitfreeman พิมพ์ว่า:
ใน reddit ฝรั่งด่า hacker กันเพียบเลยครับ แต่ก็เข้าใจว่ามันคงไล่แบนยากจริงๆ เพราะเกมฟรี ก็ไปสมัครมาเล่นใหม่ จริงๆถ้าแยกเซิฟเอาประเทศจีนออกไป ผมว่าน่าจะลดไปได้เกินครึ่ง ส่วน PS4 ปิด crossplay ก็ยังพอสนุกอยู่ครับ  

นั่นสิครับ สงสัยเปนแฟชั่นประเทศ งงใจ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I Rossoneri Rossoneri Alè
เข้าร่วม: 07 Nov 2009
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 09:56
[RE: [Warzone] หัวเสียกับ Hacker อัพแพทมาแล้ว ก้ยังเจออยู่ตลอด เห้อ]
เท่าที่เจอ hacker ส่วนใหญ่ คนจีนทั้งนั้นครับ

แยกเซิฟออกไปแล้วแบน ip จีนไม่ให้เข้าเซิฟอื่นได้ก็คงจะดี

ย้ายไป ยุโรปหรือเมกา ก็เจอhackerจีน อยู่ดี

ไอที่ไม่hack ก็โคตรกาก
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 11:32
เกมสนุกนะกะลองขำๆติดเลย ไม่ได้จับPUBGสักพักแล้วเนี่ย มันยิงง่ายสเปย์หมดแม็ก60นัดแทบไม่ต้องลากเม้าส์เลย
แถมไม่กินสเปคไม่ค่อยแลคยิงเพลินเลย shroudบอกเล่นเกมนี้ทำให้ฝีมือตกลงเพราะมันยิงง่ายเกินผมว่าน่าจะจิงแหละ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Sep 2007
ตอบ: 312
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 14:22
มันก็มีรีพอทนะครับ แต่อย่างว่าเกมฟรี รีพอตไปมันก็งอกมาใหม่

แต่ระบบบล๊อคดีนะครับ ถ้าเราบล๊อคคนที่เราคิดว่าเค้าใช้โปร พอเวลากดห้องเจอกันอีกมันจะถามเราว่าจะเล่นห้องนี้ไหม เจอคนนี้นะ
แก้ไขล่าสุดโดย Lunaticchild เมื่อ Fri Apr 10, 2020 14:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5725
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 16:25
hacker ผมไม่กลัวอะครับ ไล่ยิงมาหลายคนเเล้ว

เทคนิคคือ พวกนี้อะครับมันไม่ค่อยระวังหลังนะครับเพราะมันคิดว่ามาตรงๆสู้แม่งไม่ได้เเน่ โดยเฉพาะ aimbot
เเต่ถ้าเจอพวก Hack map ลำบากหน่อยเน้นเข้าสองเอา
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2013
ตอบ: 5214
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 17:53
Gameyz พิมพ์ว่า:
เกมสนุกนะกะลองขำๆติดเลย ไม่ได้จับPUBGสักพักแล้วเนี่ย มันยิงง่ายสเปย์หมดแม็ก60นัดแทบไม่ต้องลากเม้าส์เลย
แถมไม่กินสเปคไม่ค่อยแลคยิงเพลินเลย shroudบอกเล่นเกมนี้ทำให้ฝีมือตกลงเพราะมันยิงง่ายเกินผมว่าน่าจะจิงแหละ  

COD ทำให้ผมกล้าสเปย์ PUBG ไกลๆ แต่ไม่โดน 5555

1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Sat Apr 11, 2020 10:05
4dREn4LiNE พิมพ์ว่า:
Gameyz พิมพ์ว่า:

COD ทำให้ผมกล้าสเปย์ PUBG ไกลๆ แต่ไม่โดน 5555

PUBG แค่30นัดนี่ลากสุดโต๊ะอ่ะ WZ 60นัดนี่ยิงนิ่งๆเลยไม่ต้องคุมเม้าส์เหมาะสำหรับมือใหม่ไม่ต้องหัดเยอะ
WZผมชอบระบบแต่งปืนสุดๆไม่น่าเบื่อไม่จำเจในแต่ละเกม แต่ผมชอบความเรียลความตื่นเต้นของPUBGมากกว่าอยู่ดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel