ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7591
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 09:57
'ทีมพรีเมียร์ลีก' เตรียมรับเงินรางวัลบางส่วนล่วงหน้าช่วยเบาภาระการเงิน
แจกแล้ว เตรียมมมมม

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แขวนสตั๊ด
Status: คอมเมนท์ถูกต้อง มีเหตุผล แต่ก็ยังโดนรุมเรื้อนได้..
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2009
ตอบ: 17391
โพสเมื่อ: Fri Apr 10, 2020 22:03
[RE: 'ทีมพรีเมียร์ลีก' เตรียมรับเงินรางวัลบางส่วนล่วงหน้าช่วยเบาภาระการเงิน]
icefowler พิมพ์ว่า:
PRO TONY พิมพ์ว่า:
ยิ่งยืนยันหนักข้อเข้าไปอีกว่า ไม่มีโมฆะแน่นอนแล้ว

ถึงขนาดเอาเงินในอนาคตไปให้ใช้กันก่อนเลย5555

ผมมองต่างนะ

"จ่าฝูงของลีกอย่าง ลิเวอร์พูล ถูกคาดหมายว่าจะได้รับเงินมากกว่า 20 ล้านปอนด์ภายในสัปดาห์ข้างหน้านี้"

สัปดาห์ข้างหน้านี้หมายถึงการตัดจบรึป่าว ให้ตามอันดับจริงๆแหละ แต่โมฆะไหมตอบไม่ได้เลย  

เอ่ออ คือ เราไม่ได้มองต่างกันเลยนะครับ

คือ ผมแค่บอกว่า ไม่มีโมฆะ ครับ
แต่ตัดจบก็ยังเป็นไปได้ เพราะ จะมีการจ่ายเงินตามลำดับจริงครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel