ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1986
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 01:43
[RE: แข้งพรีเมียร์เสียงแข็งไม่ลดค่าเหนื่อย-ยอมรับช้าแต่ต้องได้คืนหมด]
ไม่อยากจะคิดถ้ามีชื่อคนต้านหลุดออกมา แม่เอ๊ยยยยย มันแน่ๆ

ยิ่งถ้าจาก Big 6 นะบอร์ดไฟลุกแน่นอน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8575
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 04:38
[RE: แข้งพรีเมียร์เสียงแข็งไม่ลดค่าเหนื่อย-ยอมรับช้าแต่ต้องได้คืนหมด]
เฮ้อ เอาตรงๆนะ ผมเบื่อตรรกะที่ว่า มีเยอะก็ต้องให้ อ่ะ
มันแลดูเป็นตรรกะที่เอาเปรียบคนมีนะมองอีกมุม ผมว่าเราไม่คิดถึงใจคนมีเลย

แต่ที่สำคัญสุดนะครับ ทำไมไม่ลองมองว่า กัปตันทีมที่ปฏิเสธ เค้าปกป้องสิทธิของนักเตะคนอื่นๆ ในลีคอ่ะครับ? คือนักเตะทีมเล็กไม่ได้ได้เงินกันมากมายนะครับ ยิ่งทึมที่คุมเพดานค่าเหนื่อยดียิ่งแล้วเลย

แล้วรู้มั้ยครับว่าจากสถิติแล้ว นักบอลมากกว่า 60% หลังจากรีไทร์ แทบกลายสภาพเป็นบุคคลล้มละลายกัน อันนี้ไม่ได้เว่อนะ ผมไม่แม่น% แต่คิดว่าเยอะกว่านี้ด้วย อันนี้เป็นสถิติที่บ.ของหลุยส์ ซาฮา ซึ่งเป็นบ.ให้คำปรึกษาดูแลการเงินของนักฟุตบอล ทำออกมา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 08:32
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1870728

เหตุผลน่าจะเป็นแบบที่รูนี่ย์ พูดไว้ครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status: รักกัน รักกัน
เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 3543
โพสเมื่อ: Wed Apr 08, 2020 23:30
ห่วงสุขภาพ ไม่อยากเตะ แต่กูจะเอาเงิน แล้วก็เอาเท่าเดิมด้วย เหอๆ
เอะอ่ะอ้างนักฟุตบอลรายได้น้อยคนอื่น แต่สุดท้ายพวกได้เยอะๆ ก็อยากจะได้เยอะๆตามเดิมอยู่ดี
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel