ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 17:29
[RE: ทนกระแสไม่ไหว! 'หงส์' แหกโค้งเปลี่ยนใจไม่ใช้มาตรการพักงาน]
-Tumnn- พิมพ์ว่า:
AIRBUS330 พิมพ์ว่า:

ถ้าผมเป็นนักธุรกิจ ผมทำแบบ FSG นะ ใครจะคิดอย่างไงก็ตาม

ภาพลักษณ์ ไม่ดี แฟนบอลไม่สนับสนุน สปอนเซอร์ไม่เข้า ไม่คุ้มหรอกครับ กับเงินที่ได้จากการเอาเปรียบไม่เท่าไร  

Comment นี้ดูสุภาพ เป็นคนมีความรู้ดี
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Thu Apr 09, 2020 17:32
[RE: ทนกระแสไม่ไหว! 'หงส์' แหกโค้งเปลี่ยนใจไม่ใช้มาตรการพักงาน]
Tifa พิมพ์ว่า:
AIRBUS330 พิมพ์ว่า:

ถ้าผมเป็นนักธุรกิจ ผมทำแบบ FSG นะ ใครจะคิดอย่างไงก็ตาม

อย่าเป็นเลยเชื่อผมเถอะแค่ผู้นำที่ดียังยากเลยครับ นี่ขนาดพึ่งเห็นความผิดพลาดต่อหน้ายังคิดไม่ได้เลยว่าทำแล้วมันส่งผลเสียอะไร

บอกได้เลยว่าถ้าเป็นนายจ้างก็ไม่มีวันได้ใจลูกจ้างแน่ๆหรือถ้าเป็นหัวหน้าก็ไม่ได้ใจลูกน้องชัวร์ๆ

ขอบคุณครับ เพิ่งไปอ่านรายละเอียดทั้งหมดมา เป็นอย่างที่คุณว่าไว้
พอดีช่วงนี้อ่านข่าวฟุตบอลผ่านๆ ไม่ได้อ่านรายละเอียดลึก มัวแต่เทรดหุ้น THX
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel