ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5047
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:10
[RE: 7บาป เผลอลบเกมครับ ได้ดัสเขียว]
champzaa8 พิมพ์ว่า:
ChuS พิมพ์ว่า:
champzaa8 พิมพ์ว่า:
ถามในนี้ล่ะกัน

ผมมีเหรียญรุ้ง 7 เหรียญ แลกบันเขียวดี หรือจะไปอัพอันติ คิงเขียว 2 / อลิสเขียว 1  

ทำตัวฟาร์มรึยังครับ พอจะมีรูปทีมไหม  

ใช้ ดิอันเน่ฟ้าฟาม PVP  

ตามคอมเม้นอื่นๆเลย ค่อยๆทำไปเรื่อยๆ เน้นฟาม ex ให้ง่ายๆก่อน แล้วก็ค่อยทำตัวบอส แล้วก็ค่อย pvp แต่ถ้าอยาก pvp ก็ทำพอลงบอสได้ แล้วก็ทำตัว pvp
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 457
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 21:43
[RE: 7บาป เผลอลบเกมครับ ได้ดัสเขียว]
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
omegar3 พิมพ์ว่า:
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
รีครับ ดัสเขียวไม่เห็นจำเป็น ผ่านด่านยืมเพื่อนเอา

เกาเธอแดง ชีวิตโคตรสบาย  

อาเธอแดง เป็นไงบ้างครับผม
แล้วพวก SR เนี่ย เราอัปเป็น SSR จะเหมือน SSR ไหมครับ
อย่างได้ เกาเธอ แดง SR เราอัปเป็น SSR ได้ไหมครับ  

อัพสุด UR ได้ทุกตัว แล้วคิดว่าต้องทำ UR ทุกตัวแหละ ถ้างบถึงอะนะ

เพราะความเก่งส่วนนึงมาจากคอสตูม เลือกเอา stat ได้สูงสุด 5ชิ้น เพราะฉะนัันไอ้พวกที่มีหลายสี มันทำ UR มันก็ได้ชุดไง เอามาบัพตัวสีหลักที่ใช้

ตอนนี้ได้ เกาเธอแดง กะ บันฟ้า ควรรีไหมครับผม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel