ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6008
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 19:34
Live PUBG​ thailand​ series Phase1 (Finnal)​
PP66 พิมพ์ว่า:
เห็นน้าบอกมีคนขอทักมาซ้อมต่อรอบ 2
คิดว่าเป็น TongK ไหม  

รอบแรกตองเคไม่ได้มาขอซ้อมแต่แฟนพีชวนไปครับ(มั้งถ้าจำไม่ผิดแฟนพีเคยมาชี้แจงในบอร์ดอยู่)​
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
เซเลบ คนดัง SS
Status: นวย
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4411
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 19:37
[RE: Live PUBG​ thailand​ series Phase1 (Finnal)​]
แข่งจบทัวร์นี้รู้สึกแปลกๆแต่ก็ตื่นเต้นกับmithต่อจากนี้แล้วก็ประทับใจplmมากสปิริตล้วนๆ
0
0
"ไม่เอาอ้วนบาบีคิว"
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 4874
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 19:38
[RE: Live PUBG​ thailand​ series Phase1 (Finnal)​]
น้องภูโพสขอบคุณโฟลคด้วย น่าจะเรียบร้อย

ปล. ผมว่า บรร ตั้งใจสั่งลาโฟลคนะ ถึงเปลี่ยนไลน์อัพ
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2011
ตอบ: 8259
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 19:49
AingLFC พิมพ์ว่า:
pisezpro คือไร  

ก่อนไปเป็นทหารแกแม่นสไนเบอร์ต้นๆของประเทศเลยนะ แต่พอกลับมาแล้วตามเมต้าไม่ทันฟอร์มเลยเป็นแบบที่เห็น
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1078
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 19:57
Hezekiah พิมพ์ว่า:
10.10 พิมพ์ว่า:

นั่นดิครับ เหมือนจะงงๆจะลุกหรือจะปล่อยไหลตายวง  

แบบนี้มาเป็น Pro ยังไงเนี่ย โดนวงกินตายไม่ได้ไรเลย กำ  

ผมแฟน AG นะ ยังอยากให้ drop pisezpro ไปสำรองแล้วหา igl กับ atk ใหม่เลย

ถ้ายังคง line up นี้ เฟสหน้า AG คงทำได้แค่ประคองตัวไม่ให้ตกชั้น เสียดายอุสาทำทีมจนเป็นที่รู้จักทั้งในและต่างประเทศ

ผมตามเชียร์มาตลอดนะ ผมอยากให้ดรอป piscezpro ด้วยอีกคนหนึ่ง

แอบเสียดายเจ้าแมนมากๆนะ ถ้ายังอยู่ จะหาIGLมาแทนจ่าบี

ผมว่าดีเลย
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I'm dead tired.
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 11605
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 20:07
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:

ก่อนไปเป็นทหารแกแม่นสไนเบอร์ต้นๆของประเทศเลยนะ แต่พอกลับมาแล้วตามเมต้าไม่ทันฟอร์มเลยเป็นแบบที่เห็น  

ตอนที่มีแข่งที่ the mall bangkapi รู้สึก 2018 ตอนนั้น piscezpro ก็อยู่ชุดนั้นหรือเปล่าคะ?

ตอนนั้นก็ไปดูแข่งที่งานนะ แต่จำได้แต่ thanawat คนเดียวเพราะเด่นจริงๆ

แล้วเหมือน ทัวนั้นใช่ทัวแจ้งเกิดของ AG ด้วยไหมคะ

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 342
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 20:17
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:

ตอนที่มีแข่งที่ the mall bangkapi รู้สึก 2018 ตอนนั้น piscezpro ก็อยู่ชุดนั้นหรือเปล่าคะ?

ตอนนั้นก็ไปดูแข่งที่งานนะ แต่จำได้แต่ thanawat คนเดียวเพราะเด่นจริงๆ

แล้วเหมือน ทัวนั้นใช่ทัวแจ้งเกิดของ AG ด้วยไหมคะ

อยู่ครับ ทัวร์นั้นคัดไปเยอรมัน AG ชุดนั้นฟอร์มวันแรกถ้าจำไม่ผิดที่ 1 วันแรกด้วย
ละก็อยู่ชุด OSM เกาหลี ที่ไปสี่ทีม mith plm aaa ag ตอนนั้นฟอร์ม AG ดีสุดในไทยเลย
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44022
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 21:01
ซีซั่นหน้ายกเลิกกฎนี้เถอะ ไม่อยากให้เอาไลน์อัพเดิมมาแข่งแล้วเหมือนแข่งให้จบๆไป ผู้เล่นก็ไม่อิน คนดูก็ไม่อิน
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Silence Is Golden
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 533
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 21:07
Live PUBG​ thailand​ series Phase1 (Finnal)​
MoonGarden พิมพ์ว่า:
Hezekiah พิมพ์ว่า:
10.10 พิมพ์ว่า:

นั่นดิครับ เหมือนจะงงๆจะลุกหรือจะปล่อยไหลตายวง  

แบบนี้มาเป็น Pro ยังไงเนี่ย โดนวงกินตายไม่ได้ไรเลย กำ  

ผมแฟน AG นะ ยังอยากให้ drop pisezpro ไปสำรองแล้วหา igl กับ atk ใหม่เลย

ถ้ายังคง line up นี้ เฟสหน้า AG คงทำได้แค่ประคองตัวไม่ให้ตกชั้น เสียดายอุสาทำทีมจนเป็นที่รู้จักทั้งในและต่างประเทศ

ผมตามเชียร์มาตลอดนะ ผมอยากให้ดรอป piscezpro ด้วยอีกคนหนึ่ง

แอบเสียดายเจ้าแมนมากๆนะ ถ้ายังอยู่ จะหาIGLมาแทนจ่าบี

ผมว่าดีเลย  

ผมโครตเสียดายเจ้าแมน ถ้าไม่ออกแล้วได้ igl มาแทนบี perfect เลย

กลายเป็นว่าตอนนี้ทีมต้องมาหาผู้เล่นใหม่ และมีแนวโน้มว่าจะได้คนเดียวและไม่ใช้ igl ด้วย เห็นทีมอื่นซื้อกันแล้วอิจฉา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16467
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 22:17
Gameyz พิมพ์ว่า:
ซีซั่นหน้ายกเลิกกฎนี้เถอะ ไม่อยากให้เอาไลน์อัพเดิมมาแข่งแล้วเหมือนแข่งให้จบๆไป ผู้เล่นก็ไม่อิน คนดูก็ไม่อิน  
ผมอินอยู่นะ สนุกดี
0
0
Do you hear the people sing ?
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5366
โพสเมื่อ: Sat Apr 04, 2020 22:29
Gameyz พิมพ์ว่า:

มันมามีปัญหาเพราะติดโควิดป่าวครับ

ถ้าปกติ ผมคิดว่า รอบออฟไลน์มันควรจะมาก่อนเปิดตัวซื้อขายกันนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel