ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 272
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:25
[RE: สงสัยเรื่องมาตรฐานการแบนยูสครับ]
ดราม่ารับล๊อคดาวน์งานการน้อยไปสินะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
-
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No comment เน้น combo
เข้าร่วม: 02 Nov 2005
ตอบ: 11944
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:26
[RE: สงสัยเรื่องมาตรฐานการแบนยูสครับ]
ถามหามาตรฐานกับเวบโป๊เนี่ยนะ
4
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2144
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:26
ยูสผีหลายๆรายโดนแบนอย่างบ่อย ชอบเกรียนบ้าง ชอบด่าทีมอื่นบ้าง ปัจจุบันยังไม่โดนลบเลย ก็ตามสภาพนะครับ คุณก็รู้อยู่แล้วนี่ว่านี่มันwebของแฟนทีมอะไร
2 มาตรฐานชัดเจน ถ้าไม่ใช่แฟนทีมนั้น อย่าเสียงดังครับ
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5749
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:32
ชัดเจน
0
0
ฮากหอม ฮากดอม ฮากดม
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7616
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:50
ผมนี่โดนบ่อยนะ แต่ ขี้เกียจ เอามาใส่ใจอ่ะ

เพราะถ้าพวกนั้น ฉลาดจริง จะไม่มาหัวร้อน

กะคำอะไรในบอร์ดฟุตบอลหรอก มั้งงง
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3838
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:52
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15324
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:54
คนตัดสิน ไม่ใช่ AI ยังไงก็ไม่มีทางมีบรรทัดฐานเท่ากันเป๊ะขนาดนั้นหรอก

เค้าก็อาจจะดูบริบทในกระทู้นั้น การสนทนาแต่แรกเริ่ม ลากยาวมาอะไรแบบนี้

คงไม่นั่งเอาไปเทียบกับเคสเก่าๆทุกเคสหรอก ทำแล้วได้อะไรนอกจากเหนื่อย
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 8898
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 21:57
ผมนึกว่าการปั่นให้คนอื่นมาด่าแล้วแจ้งแบนมีแต่บอร์ดวาไรตี้ บอร์ดบอลนอกก็มีสินะ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:00
สงสัยเรื่องมาตรฐานการแบนยูสครับ
vit_bank พิมพ์ว่า:
ผมถามเพิ่มเติมนะคือต้องแบนกี่ครั้งเหรอถึงจะลบไอดี แล้วยูส สายเลือดผีเนี่ย โดนแบนมาจะ 10 ครั้งและ และก็แบบเดิมๆเลย ไม่ลบซักที ต้องมาตรฐานยังไงหรอถึงโดนลบ ตอบผมหน่อย

ปล.สายเลือดผีที่โดนแบน ฝีมือผมเองแหล่ะ 55555 อยู่ดีไม่ว่าดีมาเกรียนใส่ ผู้เชี่ยวชาญด้านขังคุกของแท้

วิทแบ้ง นายมีกี่นิ้วอ่ะ เอามานับที่ทำคนโดนแบน

แต่เราอ่ะ ขี้เกียจนับเลยนะ

ทำคนโดนแบนเหรอ

ป่าว กุเองนี่แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4339
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:03
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
ผมถามเพิ่มเติมนะคือต้องแบนกี่ครั้งเหรอถึงจะลบไอดี แล้วยูส สายเลือดผีเนี่ย โดนแบนมาจะ 10 ครั้งและ และก็แบบเดิมๆเลย ไม่ลบซักที ต้องมาตรฐานยังไงหรอถึงโดนลบ ตอบผมหน่อย

ปล.สายเลือดผีที่โดนแบน ฝีมือผมเองแหล่ะ 55555 อยู่ดีไม่ว่าดีมาเกรียนใส่ ผู้เชี่ยวชาญด้านขังคุกของแท้

วิทแบ้ง นายมีกี่นิ้วอ่ะ เอามานับที่ทำคนโดนแบน

ผมนับได้แค่ 2 คนนะ สายเลือดผีกับ Gu United เนี่ยแหล่ะ วันนี้อยู่ๆก็มาเล่นผมก่อน ผมก็เล่นกลับ หัวร้อนซะงั้้น 55555 ก่อนหน้านี้เห็นสายเลือดผีก็โอเคนะ เมื่อหลายปีมาแล้วมีบทความนั่นนี่ ไม่รู้ทำไมเดี๋ยวนี้แรงขนาดนี้
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16132
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:07
ไม่มีมาตราฐานอะไรที้งนั้นครับ ผมอยู่เวปนี้มา 10 กว่าปีการแบนแล้วแต่ WM เลย

สมัยก่อนมีคนด่าเด็กข้างใข่ สมัยน้ามูคุมเซลซี ยังไม่แบนเลย

อย่างล่าสุดด่ากระโปกก็ไม่แบน ถ้าจำไม่ผิด กระทู้ Live มีคนหลุดด่านักเตะไอ้ห่า ก็เคยโดนแบนมั้ง

พวกโง่ พวกควาย บางจังหวะก็ไม่แบน แล้วแต่อารมณ์จริงๆ ด่าพ่อล่อแม่บางจังหวะก็ลบ

บางจังหวะก็แค่แบน
3
0
Milet..
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:08
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
ไม่มีมาตราฐานอะไรที้งนั้นครับ ผมอยู่เวปนี้มา 10 กว่าปีการแบนแล้วแต่ WM เลย

สมัยก่อนมีคนด่าเด็กข้างใข่ สมัยน้ามูคุมเซลซี ยังไม่แบนเลย

อย่างล่าสุดด่ากระโปกก็ไม่แบน ถ้าจำไม่ผิด กระทู้ Live มีคนหลุดด่านักเตะไอ้ห่า ก็เคยโดนแบนมั้ง

พวกโง่ พวกควาย บางจังหวะก็ไม่แบน แล้วแต่อารมณ์จริงๆ ด่าพ่อล่อแม่บางจังหวะก็ลบ

บางจังหวะก็แค่แบน  

คนนะไม่ใช่ไม้บรรทัด

เบน ฟรีคิก ไม่ได้กล่าวไว้
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: You’ll Never Walk Alone.
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 13917
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:29
[RE]สงสัยเรื่องมาตรฐานการแบนยูสครับ

ผมนับได้แค่ 2 คนนะ สายเลือดผีกับ Gu United เนี่ยแหล่ะ วันนี้อยู่ๆก็มาเล่นผมก่อน ผมก็เล่นกลับ หัวร้อนซะงั้้น 55555 ก่อนหน้านี้เห็นสายเลือดผีก็โอเคนะ เมื่อหลายปีมาแล้วมีบทความนั่นนี่ ไม่รู้ทำไมเดี๋ยวนี้แรงขนาดนี้  
แรงอยู่แล้วสายเลือดผี ตัวด่าหงส์เลย

ฟอร์มไม่ดีไง ทีมเราฟอร์มดีอะไรมากไม่ได้

นี่ฟอร์มทีมตัวเองเริ่มดีบวกกับ โมฆะของลิเวอร์พูลก็เอาเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Liverpool Till I Die #gerrard #captain #no.8 #1998-2015 #thank you

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4339
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:33
Si Señor! พิมพ์ว่า:

แรงอยู่แล้วสายเลือดผี ตัวด่าหงส์เลย

ฟอร์มไม่ดีไง ทีมเราฟอร์มดีอะไรมากไม่ได้

นี่ฟอร์มทีมตัวเองเริ่มดีบวกกับ โมฆะของลิเวอร์พูลก็เอาเลย  

โดนแบนเหมือนเดิมจะ 10 ครั้งและ สงสัยอย่างเดียว ไมไม่โดนลบ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 22:38
ถูกแบนแล้ว
แนะนำถ้าขายเว็บได้แล้ว เกิดเค้าให้มาบริหารเว็บเหมือนเดิม หาคนมาทำหน้าที่แอดมินมั้ยครับ WM

หลังๆเห็นการแบน การลบของ WM แบบเหมือนตัดความรำคาญๆ ใครถูกแจ้งมาเยอะ อารมณ์เอ้าไอ้นี่อีกและ กูแบน กูลบเลย ไอกฎที่เขียนไว้ว่าโดนแบน 5 ครั้งลบ ไม่มีความหมายและ

พอ User เห็นแบบนี้ใครอริใครก็ยิ่งแจ้งๆๆๆ ก็ไปเพิ่มงานให้ WM อีก

คราวนี้อะไรหยุมหยิมก็แจ้งๆๆ หวังให้ WM แบนลบอีกฝ่าย กลายเป็นสังคมขี้ฟ้องกันไปหมดแล้ว

เฮียเห็นด้วยนะที่แบนสายเลือดผี เพราะด่าไอ้โง่ มันก็ดูแรงจริงๆ

แต่เวลาเคสอื่นๆ เค้าด่าเฮีย ไร้สมองรัวๆ คอมโบ้ๆ ก็ควรจะใช้มาตรฐานเดียวกันกับที่แบนสายเลือดผีนะ

แก้ไขล่าสุดโดย เฮียเล้า. เมื่อ Thu Apr 02, 2020 22:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel