ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
อยากได้แชมป์ หรือ โมฆะ(เพื่อส่วนรวม)
แชมป์เปี้ยน
???
โมฆะ ชีวิตคนสำคัญกว่า
???
คะแนนทั้งหมด: 257
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Feb 2008
ตอบ: 371
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:23
[RE: ถามแฟนลิเวอร์พูลให้ชัดเจนไปเลย]
RhodriGiggss พิมพ์ว่า:
เจ้าของมู้กำลังทำให้แฟนผีดูทุเรศมากเลย รู้ตัวป่าว  

น่าสมเพชมากกว่า
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
If you're good at something, never do it for free.

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1711
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:24
[RE: ถามแฟนลิเวอร์พูลให้ชัดเจนไปเลย]
เดี๋ยวๆ ทำไมการอยากได้แชมป์มันถึงเอาไปโยงกับการไม่เห็นเพื่อส่วนรวมได้

ถ้าสุดแล้วมันไม่ปลอดภัยจะทำยังไงก็เชิญเลย แต่ตอนนี้โมฆะก็ไม่ได้ช่วยอะไร โรคที่ระบาดจะหายทันทีหรือเปล่าก็ไม่

คือช้อยส์มันยัดเยียดไปนะครับ

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1282
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:24
FastAndFurious พิมพ์ว่า:
ตั้งกระทู้โคตรปั่นอะ พอโดนเรื้อน ก็ใส่กระดองอีก  

อยากปั่นแต่ป้อดใส่กระดอง จัดให้มันไปละคับ ทุบกระดองแม่มซะ โคตรแมนเลยคนแบบนี้..
10
0
แฟนบอลยุค 7-0 นะจ๊ะ..
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:25
ตั้งกระทู้โคตรปั่นอะ พอโดนเรื้อน ก็ใส่กระดองอีก  

555 กล้าถาม แต่กลัวคำตอบ ต้องเป็นคนประเภทไหน
0
0
If you're good at something, never do it for free.

นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10188
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:30
ชั้นจะเล่นซัพพอร์ต พิมพ์ว่า:

อยากปั่นแต่ป้อดใส่กระดอง จัดให้มันไปละคับ ทุบกระดองแม่มซะ โคตรแมนเลยคนแบบนี้..  

ทุบแล้วหรอทำไมผมเรื้อนไม่ได้
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2007
ตอบ: 2394
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:30
ถามแฟนลิเวอร์พูลให้ชัดเจนไปเลย
ผมตอบให้เคลียร์​เลยนะ​ถ้าโมฆะแล้วหยุดการระบาดได้หรือแค่ระบาดน้อยลงได้ผมสนับสนุนเต็มร้อย​ หรือแค่โมฆะแล้วหน่วยงานสาธารณสุขมีกำลังใจขึ้นมีกำลังทำงานแบบนี้ก็โมฆะไปเลย แต่ถ้าไม่ได้ประโยชน์อะไรจากนี้ผมสนับสนุนการเลื่อนไปก่อน​ เพราะเหตุผลที่คนพยายาม​ให้โมฆะเพราะฤดูกาล​หน้ากลัวไม่ทันผมมองไม่ออกว่าเห็นแก่ชีวิตคนตรงไหน​
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
JCM
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3215
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:31
แน่นอนครับว่าชีวิตคนสำคัญ และเราก็ต้องกลับมาเตะเมื่อพร้อมถูกไหมครับ และจะพร้อมเมื่อไหร่ผมไม่ซีเรียส รอพร้อมจริงๆค่อยเตะ ซึ่งนั่นก็หมายความว่า มันก็กลับมาเตะต่อเมื่อพร้อมได้เลย มันไม่มีความจำเป็นต้องโมฆะการแข่งขันที่่บรรดาผู้เล่น, โค้ช และแฟนบอลทุ่มใจให้อย่างหนัก คือความปลอดภัยครั้งนี้จริงๆ คือกลับมาเตะเมื่อพร้อมถูกไหมครับ สมมุติว่าสถานการณ์ปลอดภัยในช่วงมิถุนา เราก็กลับมาเตะต่อมิถุนาสิครับ จะยกเลิกลีกที่เตะไปแล้วเพื่ออะไร มันหาความแฟร์ไม่ได้เลยถูกไหมครับ (ทั้งทีมลุ้นแชมป์, พื้นที่ยุโรป และsนีตกชั้น) ก็แค่เรากลับมาเตะเมื่อพร้อม ไอคำว่า 'โมฆะ' นี่ มันช่วยให้ทุกคนปลอดภัยยังไงหรอครับ ตอบผมที

ปล. ผมไม่กลัวหรอกนะไอคำว่า โมฆะ เพราะที่ตามข่าวจากองค์กร UEFA, PL, FIFA และอื่นๆ เขายังไม่ยังไม่มีการเอาคำนี้เข้าประชุมเลยครับ ส่วนใหญ่เขาหาทางแข่งให้จบอย่างปลอดภัยนะครับ

อีกปล. เลิกมโนนะ กลุ่มเชียร์โมฆะอะ และหัดเอาใจช่วยให้โลกเขาฝ่าวิกฤตนี้ได้ซะทีนะ เลิกซะนะ อ้างเอาความปลอดภัยมาบอกโมฆะ เพราะถ้าคุณทำอย่างนั้น ก็แปลว่าคุณไม่ได้รักเพื่อนมนุษย์จริงๆ (แค่อยากใช้วิกฤตโรคระบาดมาสนอง need ตัวเอง)
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1282
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:32
betterthannothing` พิมพ์ว่า:

ทุบแล้วหรอทำไมผมเรื้อนไม่ได้  

ผมทุบแล้วคับ เรื้อนไปแล้วด้วย แต่ไม่รุ้ว่าต้องทุบเองทุกคนมั้ย ถึงจะเรื้อนได้
1
0
แฟนบอลยุค 7-0 นะจ๊ะ..
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 17 Nov 2009
ตอบ: 1474
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:32
ผมตอบแบบเห็นแก่ตัวนะครับ อยากได้แชมป์ แต่รอให้สถานะการณ์ดีก่อนแล้วเตะเริ่มเตะอีกครั้ง

เท่าที่ตามข่าวถ้าโมฆะฤดูกาลนี้เสียประมาณ 700 กว่าล้านปอนด์ แต่ถ้าไปยกเลิกปีหน้าด้วย เสียมากกว่า 1000 กว่าล้านปอนด์ แล้ว FA ไม่มีตังจ่ายคืนแน่นอน
0
0
JCM
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3215
หลายคนถึงกับยอมซื้อค้อนทุบกระดอง5555
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:34
ชีวิตใน​SSใส่กระดอง​ ชีวิตจริงใส่กระโปรง
6
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:38

underhill พิมพ์ว่า:
ชีวิตใน​SSใส่กระดอง​ ชีวิตจริงใส่กระโปรง  

เห็นด้วยกับทั้งสองท่านเลยครับ ทั้งป๊อด ทั้งใส่กระโปรง คนแบบนี้ต้องเป็นคนยังไงกันนะ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Aimyon
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 7692
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:43
ตลกดี
0
0
Aimyon's OFFICIAL SITE / YOUTUBE / TWITTER / INSTAGRAM

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10283
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:50
น่าจะใช้กระดองอีกรอบหรือไง ผมก็เรื้อนไม่ได้ละ

ทุกวันนี้แทบไม่เข้ากระทู้แบบนี้เลย เพราะแมงโคตรไร้สาระ ไอต้นเหตุที่ทำให้มู้ล่างมาตั้งผมก็ยังไม่เข้าไปดูเลย ไม่คิดจะเข้าด้วย อันนี้เห็นหัวข้อดูไม่น่าปั่นเท่าไหร่ เข้ามาละก็อืม กาก ละยังใส่กระดองอีก เบื่อ

ละช่วงนี้ลื่น เล้าพวกนี้ก็กลับมาหมด หายไปก็ดีอยู่แล้วแท้ๆไม่ได้มีคนคิดถึงเล้ย
แก้ไขล่าสุดโดย Ool3z เมื่อ Thu Apr 02, 2020 16:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7156
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 16:50
แฟนแมนยูน่าสมเพชจริงๆครับ

มันไม่ได้เกียวอะไรกับหงส์ผมเลย จะแข่งต่อจะโมฆะ จะมาถามอะไร

แข่งต่อก็ต้องเล่น โมฆะก็ต้องจบ

สโมสรตรูไม่ได้กำหนดทิศทาง

แฟนแมนยูท่านนี้ ดึงสติกลับมาหน่อยเถอะ อย่ามายัดเยียดความน่ารังเกียจให้ทีมอื่น

แมนยูกลายเป็นทีมที่มีแฟนบอลน่าสมเพชแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ทีมตกต่ำ แต่จิตใจไม่ต้องตกต่ำ ยัดเยียดให้ทีมอื่นดูต่ำ แต่ตัวเองดูสูงหรอกครับ

2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel